PDA

View Full Version : Xin main SS5 có hỗ trợ Cashop Server

tranthuy
18-03-11, 06:36 PM
Các bạn nào có main SS5 hỗ trợ Cashop Server cho mình xin. Thanks nhiều

tranthuy
18-03-11, 09:20 PM
:too_sad::too_sad::too_sad::too_sad: Up ... Không ai có hết à

Alexandria
19-03-11, 07:55 AM
làm cashop đâu phải là chỉnh main là xong phải làm lại client toàn bộ hết ... Nói chung cái này khó ko ai giúp đâu :))

tranthuy
19-03-11, 09:07 AM
làm cashop đâu phải là chỉnh main là xong phải làm lại client toàn bộ hết ... Nói chung cái này khó ko ai giúp đâu :))

Thế à, buồn nhỉ. Mình hỏi có ai có thì xin :smile:
Mà không biết bạn nào có hướng dẫn cách làm không nhỉ :shouting:
À cho hỏi riêng bạn tí. Bạn có phải là Mạnh Tùng ở Vũng Tàu không, trước đây làm GM cho MU Canada, Admin của quán NET ở đường Ba Cu có đúng không

Alexandria
19-03-11, 07:31 PM
Hên xui thôi ;)) Cái này mình thấy bên Box kia có share SV ss4 có cashop ấy down về test thữ ^^

tranthuy
21-03-11, 10:02 AM
Hên xui thôi ;)) Cái này mình thấy bên Box kia có share SV ss4 có cashop ấy down về test thữ ^^

Sao không thấy bạn trả lời nhỉ

À cho hỏi riêng bạn tí. Bạn có phải là Mạnh Tùng ở Vũng Tàu không, trước đây làm GM cho MU Canada, Admin của quán NET ở đường Ba Cu có đúng không
Hay là ... :confuse:

tranthuy
26-03-11, 08:49 PM
Upppppp Có bạn nào có không làm ơn share với

thecong
26-03-11, 09:04 PM
ss5 hiện tại chưa có cashop chỉ có bên ss4 mới có thôi bạn ạ, cái này thì là hình như do main chưa crack được toàn bộ, và các bác nhà ta chưa tìm ra offset cashop

tranthuy
27-03-11, 11:27 AM
ss5 hiện tại chưa có cashop chỉ có bên ss4 mới có thôi bạn ạ, cái này thì là hình như do main chưa crack được toàn bộ, và các bác nhà ta chưa tìm ra offset cashop

Buồn nhỉ, hình như dạo này không riêng gì 4R MuOnline ở VN mà cả ở nước ngoài đều nhạt nhòa vắng vẻ.
Nhiều người thâm hậu về kiến thức MU nhưng lại không muốn chia sẻ khiến cho MU ngày càng teo tóp.
Chắc có lẽ đợi MuOnline II ra đời.
:red_eyes: :red_eyes: :red_eyes: :red_eyes: :red_eyes: :red_eyes: :red_eyes:

boyz4
27-03-11, 09:55 PM
Chắc có lẽ đợi MuOnline II ra đời.
MuOnline 2 ?, sao WZ ko ra các bản như ss7,ss8,....????

tranthuy
29-03-11, 04:09 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huntersun
29-03-11, 05:10 PM

Vì Mu 2 sẽ có đồ hoạ và cốt truyện khác hoàn toàn Mu 1 :">!

Cũng như có Diablo I và Diablo II và sắp có Diablo III vậy đó :">!