PDA

View Full Version : Các pro giúp em chỉnh sửa cái này với

tha_cho_em
18-03-11, 11:18 AM
Đâu tiên là chỉnh giao diện, em muốn thay đôi cái tên Mu Free này thành tên của em thì làm như thế nào ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thứ 2 là cái này nhiều dòng quá, thấy ghét muốn chỉnh nó lại như ban đầu thì vào đâu ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thứ 3 là cái tên set thần này thành tên English hoặc Vietnamese ạ

Thứ 4 là cái lỗi wing3 có socket, chẳng ra làm sao cả

Thứ 5 là em muốn add box kundun vào shop zen loren thì làm ntn, dùng tools ko add đc

Thứ 6 là em muốn chỉnh tỉ lệ rớt zen, mặc dù là tăng drop lên thì zen sẽ rơi ít nhưng khi nó rơi thì toàn bãi 1tr zen

Thứ 7 là máy em core i3 3.06Ghz, ram 4G, VGA on 1G,cài sever trên win 7, mà thấy ngốn ram >2G ram và CPu chạy toàn 50-60% thế ạ

Thứ 8 là sao Mu ss5 ko có thương nhân moss nhỉ, anh chị nào biết cách add vào ko chỉ em với

Em dùng sv SCF ss5 ạ

Tiện thể anh chị nào hay online thì cho em cái yahoo, em sẽ có hậu tạ với các anh chị giúp em ạ

quoctuan2712
18-03-11, 02:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tha_cho_em
18-03-11, 05:43 PM
Giúp em với .

tha_cho_em
18-03-11, 05:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn có hay onl ko nhỉ
.

wraith
18-03-11, 05:45 PM
Cái này bạn dùng phần mêm Mu Editor Magic Hand và dùng Google Chrome để duyệt ( tải xampp nữa để chạy web trên máy offline)
rồi copy file serverlist.bmd( ( trong Client/data) để chỉnh sửa tên server, text.bmd ( trong Client/data/lang) để chỉnh sửa các thông tin trong Client Mu. Chúc bạn thành công. Còn nhiều phần mềm khác nữa nhưng Mu Editor Magic Hand 1.1 là dễ xài nhất vì việc hoá gần hết , cầu hình đẹp dễ xài.

Alexandria
18-03-11, 06:39 PM
Chủ pót thiếu kiến thức trầm trọng

tha_cho_em
18-03-11, 09:54 PM
Chủ pót thiếu kiến thức trầm trọng
Vâng, em mới tập mò mẫm, đang làm newbie nên cực thiếu, đến cài sv còn chưa thạo nhờ ng cài
Giờ bị lỗi này nên tự học hỏi để fix
anh chị nào có nick ma hay onl cho em cái yahoo, em cảm ơn và sẽ hậu tạ ạ