PDA

View Full Version : Update 3D Camera và Minimap Fix mới 1.03K JPN

Van_Bom
17-03-11, 09:53 PM
đây là source update Fix lỗi khi đi BC sẽ bị dis ra ngoài của xom1b

pro ấy bận nên tớ xin về update cho anh em, mặc dù tớ ko biết C++ nhưng chắc chắn nó là hàng ngon và tốt cho các bạn..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mời download

thanks tới xom1b

huandz1102
17-03-11, 10:15 PM
Van_Bom toàn chơi hàng cổ thôi à ;))

hoaclub.s2
18-03-11, 11:49 AM
Đồ cổ ! xài tốt ! em tks cái này

antiblood
18-03-11, 03:34 PM
bạn có main nào tạo được Summoner không vậy bạn?

KúnKuTe
18-03-11, 03:40 PM
nếu thích tớ reload cho + unlock skill CS main này cho luôn. :D

Van_Bom
18-03-11, 08:53 PM
vãi hàng chưởng, cái này là S4 full JPN mà các bạn bảo là hàng cổ thì chịu rồi,

chú ý cái này là Seasion 4 full nên có đầy đủ các nhân vật, có cả con
Sum mà...bạn antibool làm sao vậy ta..

xom1b
19-03-11, 01:36 PM
Ko tạo đc SUM là ở DB
còn source này có phần Unlock skill CS lâu rồi, trc cả khi đc release bên rgz cơ :))

Van_Bom
19-03-11, 09:07 PM
không tạo được SUM là ở DB

bạn có thể nói rõ cách fix thế nào cho anh em và bạn antibool học hỏi luôn được ko, chứ S4 mà ko tạo được SUM thì còn gọi gì là S4 nữa...he he...

nhân tiện các bạn nào đã test cho ý kiến xem nào...cái gì chứ hàng của xom1b là ngon đó

ViperMUHN
20-03-11, 12:16 AM
không tạo được SUM là ở DB

bạn có thể nói rõ cách fix thế nào cho anh em và bạn antibool học hỏi luôn được ko, chứ S4 mà ko tạo được SUM thì còn gọi gì là S4 nữa...he he...

nhân tiện các bạn nào đã test cho ý kiến xem nào...cái gì chứ hàng của xom1b là ngon đó

Trong Table Memb_ìno hay AccountCharacter có cái cột sum Create thì phải, chỉnh nó là 1 thì sẽ tạo được (hình như thế). Không thích thì crack ở GS luôn cũng được.

Van_Bom
20-03-11, 10:03 AM
cám ơn bạn VIP nhé, admin MU hà nội nên tiếng đó, hê hê, bạn antibool làm thử luôn nhé..

chúc 1 ngày tốt lành...

xom1b
21-03-11, 01:26 PM
Vào SQ mở DB MuOnline ra, nháy chuột phải vào table AccountCharacter chọn design
ở cột Summoner cái default value để là 1 thì các account về sau sẽ tự độnng tạo đc SM (Cái này mua thẻ bài trong cash shop là tạo đc ko caanf chỉnh ở đâu hết)
Sau khi làm xong muốn các account trc' đó tạo đc SUM thì viết query

UPDATE AccountCharacter SET Summoner = 1

Run nó là OK

xom1b
21-03-11, 01:26 PM
Vào SQ mở DB MuOnline ra, nháy chuột phải vào table AccountCharacter chọn design
ở cột Summoner cái default value để là 1 thì các account về sau sẽ tự độnng tạo đc SM (Cái này mua thẻ bài trong cash shop là tạo đc ko caanf chỉnh ở đâu hết)
Sau khi làm xong muốn các account trc' đó tạo đc SUM thì viết query

UPDATE AccountCharacter SET Summoner = 1

Run nó là OK

Văn_Bờm
21-03-11, 01:32 PM
cám ơn pro...

ý kiến quá tuyệt vời..

boyz4
21-03-11, 04:37 PM
Ơ...cái main này chay chung được với server WZTEAM của LBH ko vậy

Văn_Bờm
21-03-11, 08:45 PM
ôi chết mất thôi, cái này là source của file dll để các bạn hook vào main 1.03K JPN, lúc đó bạn sẽ có chức năng 3D CAMERA với minimap rất đẹp, chứ cái này ko phải là file main bạn à...

nó có sài được với server WZTEAM đó..