PDA

View Full Version : Pro nào hiểu về Mu cho mình hỏi!!!!

fx570
17-03-11, 01:06 PM
Ai biết về Mu hiểu sâu sắc chút cho mình hỏi âm thanh khi ngọc rơi nó ở đâu mình muốn chỉnh lại:D thành âm khác như thế nào :(

chubelonton
17-03-11, 03:10 PM
cậu này rãnh thật nhỉ,cái âm thanh rơi ngọc như thế là hay lắm rồi,đa số đều say mê âm thanh đó,vì đa số mu ngọc rất hiếm,khi nghe tiêng rơi 1 cái thì con gì bằng,bộ cậu có âm thanh nào hay hơn âm thanh đó à

fx570
17-03-11, 05:13 PM
cậu này rãnh thật nhỉ,cái âm thanh rơi ngọc như thế là hay lắm rồi,đa số đều say mê âm thanh đó,vì đa số mu ngọc rất hiếm,khi nghe tiêng rơi 1 cái thì con gì bằng,bộ cậu có âm thanh nào hay hơn âm thanh đó à

tớ muốn đổi thành âm # dài hơn để vừa xem tivi vừa có thể biết . Mà ai biết thì giúp mình với chỉ mình file tiếng mình đổi :)

mabulong
17-03-11, 05:25 PM
cái này không khó
trước mình thay nhạc trong quán bar lorencia thành bài hát
Tôi yêu việt nam ( quảng cáo Honda đó)
thế là cứ vô quán Bar lorencia nó lại hát
từ dái chym xin 1 lần tui iu mình em :D
hay lắm đó
đơn giản là tìm file âm thanh bạn muốn thay rồi thay bằng file bạn muốn thay
:D

godhoang
17-03-11, 07:57 PM
@mabulong: ai mà chả biết thay file nhạc trong Data/Music-sound ??? Quan trọng là trước đây có cái skin sound drop nghe tiếng rớt ngọc vọng ra cỡ 4,5 lần luôn, nên khỏi lo không biết ngọc rớt.

fx570
17-03-11, 09:33 PM
@mabulong: ai mà chả biết thay file nhạc trong Data/Music-sound ??? Quan trọng là trước đây có cái skin sound drop nghe tiếng rớt ngọc vọng ra cỡ 4,5 lần luôn, nên khỏi lo không biết ngọc rớt.

hjx xjn cái skin đó với :( nếu tốt bụng chỉ mình cách sửa skin ntn:) thanks.

mabulong
18-03-11, 05:15 PM
dễ lắm bạn ah
trong music hay sound
thì đều là đuôi mp3 cả
bạn bật lên nghe thử
nếu đúng tiếng mình cần (leng keng ngọc rớt)
vậy thì thay nó bằng 1 file khác tiếng còi cơ đồng chẳng hạn
:) đảm bảo nghe tiếng liền