PDA

View Full Version : vấn đề vào thấy server mà nhấp vào đăng nhập thì không thấy gì

amater
17-03-11, 08:29 AM
Các bạn Giúp mình vấn đề vào thấy server mà nhấp vào đăng nhập game thì không hiện ra 2 dòng đăng nhập user và pas . hix, server 10.07.35 cua TiTan Repack mà LHB_LOVE Share, thanhk các bạn trước.

buitan0001
17-03-11, 10:09 AM
đã bật GameServer.exe lên chưa ?
ip main hex chưa?

vpswin
18-03-11, 08:06 AM
đã bật GameServer.exe lên chưa ?
ip main hex chưa?

GameServer.exe mà không chạy thìla61y đâu ra sever mà thấy hả bạn , main chưa hẽ ip thì lấy đâu ra kết nối mà thấy sever =))

bạn chủ thớt nên thêm ip lan và port vào sau proties của shorcut của exdb, join , gameserver , chat sever , ranking .. , nếu online thì thay ip lan thành ip wan

amater
18-03-11, 08:52 AM
mình khởi động GS lên thì nó không báo lỗi gì nhưng lại không thấy chữ hiện lên ở trong GS, chắc đó là lí do vào game mà không đăng nhập được, mình chỉ thêm ip vào sau GS thôi, có cần phải thay ở exdb, join , chat sever , ranking ko ,
THank

khanhdkny
18-03-11, 10:51 AM
sao ko MOd nào DEL cái TOpic sai BÕX này! vào hỏi như đúng rồi

vpswin
18-03-11, 11:12 AM
mình khởi động GS lên thì nó không báo lỗi gì nhưng lại không thấy chữ hiện lên ở trong GS, chắc đó là lí do vào game mà không đăng nhập được, mình chỉ thêm ip vào sau GS thôi, có cần phải thay ở exdb, join , chat sever , ranking ko ,
THank

đây bạn : JoinServer: D:\MUSERVER\JoinServer\JoinServer.exe /p55970 /caamoc.myvnc.com /cp55557
ExDB: D:\MUSERVER\ExDB\ExDB.exe amoc.myvnc.com
ChatServer: D:\MUSERVER\ChatServer\ChatServer.exe amoc.myvnc.com
GameServer: D:\MUSERVER\GameServer\GameServer.exe amoc.myvnc.com 55970 amoc.myvnc.com 55960 55901
GameServer_CS: D:\MUSERVER\GameServer_CS\GameServer_CS.exe amoc.myvnc.com 55970 amoc.myvnc.com

Nếu là of thì thay hết chữ amoc.myvnc.com thành ip máy bạn , còn online thì thay vào địa chỉ ip wan , chữ ca ở jion sẻver ko dc thay

NHỚ CLICK NÚT THANKS TỚ NHÁ :D

thuoclano12
18-03-11, 11:54 AM
Tui chạy gameserver thì hiện ra lỗi don't sent?? Ai giúp sửa lỗi với \m/

TRIEN
18-03-11, 07:06 PM
bạn chạy dotnet chưa . Nếu chưa thì cài nhá

boyz4
18-03-11, 08:19 PM
Ý bạn là vào game ko thấy server đúng không? Nếu như thế thì chắc là hex ip sai bạn đưa ym đây tui xem cho

oceankingdom
19-03-11, 03:04 PM
Các bạn Giúp mình vấn đề vào thấy server mà nhấp vào đăng nhập game thì không hiện ra 2 dòng đăng nhập user và pas . hix, server 10.07.35 cua TiTan Repack mà LHB_LOVE Share, thanhk các bạn trước.

hiện tượng này cơ bản là do config sv chưa chuẩn hoặc do patch client chưa đúng (^^)