PDA

View Full Version : Mr.Quy oi pass này là gì vậy vào xem hộ mình cái

thaoq12
08-03-11, 07:16 PM
Sặc ;)) thanks xom1b support =))
bác chịu đi search tí đi nhé, Main này được share trực tiếp tại Forum của WzT
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Đây là Main 1.03K + 3D + MiniMap + AntiHack + Skill Siege
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Còn đây là Main 1.03k + None, không có dll, main trắng =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) còn đây là Mu server Free 1.7.5 gì gì đó của WzT

mình upload lâu rồi mà quên share sẵn bác này post thì mình lên luôn

Detalles de Conexion:
Version: 22585
Serial: Warning_ZoneTeam

bạn post mà ko có pass extrac file server
cho mình xin nhé

Mr.Quy
09-03-11, 06:35 AM
wzteam hay sao ay' google search bản Mu server Free 1.7.5 rồi tự vào topic của các bài share mà lấy passs ;))