PDA

View Full Version : Tắt chức năng auto update của Mu.exe

kirukute
08-03-11, 01:02 AM
Các bạn làm ơn chỉ mình cách tắt chức năng autoupdate của File Mu.exe với :(!Mu của Mình dùng Mu.exe của Mu khác nó cứ Update tùm lum :((!Bạn nào biết cách tắt thì bảo mình với nha!Main của mình nó bắt buộc phải vào = Mu.exe mới được!Hoặc bạn nào có File Mu.exe không có AutoUpdate thì Share cho mình với nha!
Cảm ơn các bạn nhiều lắm

tmazot007
08-03-11, 01:09 AM
Bạn xài main SS mấy thế ? có thể dùng Main Cracker để fix đc mà...

kirukute
08-03-11, 01:16 AM
Bạn xài main SS mấy thế ? có thể dùng Main Cracker để fix đc mà...
Cảm ơn bạn nhưng Mình muốn khi chạy Main.exe nó hiện len Mu.exe để chống hack bạn ạ!

kirukute
08-03-11, 01:26 AM
Ai giúp mình với :(
30 charrrrrrrrrr

doiphieubat
08-03-11, 03:16 AM
có bài hướng dẫn rồi đó bạn....tìm lại đi...mình mới đọc khi chiều mà quên mât tiêu rồi...hix

chubelonton
08-03-11, 09:30 AM
Các bạn làm ơn chỉ mình cách tắt chức năng autoupdate của File Mu.exe với :(!Mu của Mình dùng Mu.exe của Mu khác nó cứ Update tùm lum :((!Bạn nào biết cách tắt thì bảo mình với nha!Main của mình nó bắt buộc phải vào = Mu.exe mới được!Hoặc bạn nào có File Mu.exe không có AutoUpdate thì Share cho mình với nha!
Cảm ơn các bạn nhiều lắm
muốn tắt thì phải tắt ở main.exe chứ,mở file config ở client lên edit file config là 9.99.99,nếu main chưa pack thì pm mình vào tắt cho!

cuocdoisp
08-03-11, 09:48 AM
Tắt gọi Mu.exe : dùng mainCracker ( cái này bạn biết rồi )
Sử dụng gọi Mu.exe thông qua Host FTP của mình : đã có hướng dẫn trong mục Guide ( hướng dẫn bằng video cụ thể )
Sử dụng gọi Mu.exe của người khác :

Nhược điểm : phụ thuộc vào host FTP của họ vì thế : có thể bị update khi Mu họ tiến hành update hoặc bị diea không vào được game nếu Mu họ close
ưu điểm : không phải tạo hay connect host FTP của mình , không phưc tạm .
Cách chông update theo yêu cầu của bạn

Mở file Config.ini trong thư mục Clien :

Version=1.06.42
TestVersion=1.06.30

Sửa lại

Version=9.99.99
TestVersion=9.99.99

kirukute
09-03-11, 11:06 AM
Tắt gọi Mu.exe : dùng mainCracker ( cái này bạn biết rồi )
Sử dụng gọi Mu.exe thông qua Host FTP của mình : đã có hướng dẫn trong mục Guide ( hướng dẫn bằng video cụ thể )
Sử dụng gọi Mu.exe của người khác :

Cảm ơn bạn nhiều lắm,mình sẽ thử :D
Nhược điểm : phụ thuộc vào host FTP của họ vì thế : có thể bị update khi Mu họ tiến hành update hoặc bị diea không vào được game nếu Mu họ close
ưu điểm : không phải tạo hay connect host FTP của mình , không phưc tạm .
Cách chông update theo yêu cầu của bạn

Mở file Config.ini trong thư mục Clien :

Sửa lại

Cảm ơn bạn rất nhiều,mình đã làm được ^^!Cảm ơn tất cả mọi người đã giúp mình

heroes1412
09-03-11, 11:39 AM
Cảm ơn bạn nhưng Mình muốn khi chạy Main.exe nó hiện len Mu.exe để chống hack bạn ạ!

Chống hack vào mắt ;))

chubelonton
10-03-11, 04:26 PM
chống hack,main phải có antihack chứ gọi mu.exe lên thì chống cái gì!