PDA

View Full Version : Reload Main 1.03K + AntiHack + 3Dcamera + minimap + unlock Skill

KúnKuTe
07-03-11, 05:04 PM
-Thấy có 1 số bạn chơi server RSMT 4.6 hoặc WzT gì đó 4.6 mà k có main. dù chán ghét cái cảnh share rồi bị cưa boom chém gió nhưng thôi. vì tinh thần dân tộc tớ share cái main này.

Info main: 1.03k
serial: clbgamesvn.com12

Local việt hoá 100%

Item chỉnh hết item 400lvl và 380 về lvl 1 hết rồi

Đây là link down: main trắng.+ Patch + DLL

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
clbgamesvn.com
DLL Antihack + Custom main kèm trong patch.
Hàm hook: hunghan

Vui lòng không pm Yahoo hỏi han. ai có thắc mắc thì vào topic này reply nhé.

P/S: Antihack mang tính chất Demo.
ai thích thì thanks k thì thôi đừng chém.
không đâm sau lưng chiến sỹ.

Thanks for xom1b source support.

VnGeneral
07-03-11, 05:47 PM
Cái folder *DLL Antihack + 3D + minimap + Unlock Skill CS* là để dùng Hook vô Main cậu đưa phải không ?

Thao tác làm sao cậu nhỉ :-/

KúnKuTe
07-03-11, 06:15 PM
hook trực tiếp vào main bằng mainhooker. hàm có sẵn rồi xem readme

thecong
07-03-11, 06:39 PM
Cho tớ hỏi, tớ dùng 1 main khác, nhưng cứ vào game đến chỗ loading vào thì out tự out ra, bạn biết do đâu ko

thecong
07-03-11, 07:15 PM
cái này là 1.03.11 hay là sao chủ topic ơi, ghi mỗi 1,03 thì làm sao mà được vì server ghi là 1.03.11 mà

LHB_LOVE
07-03-11, 07:55 PM
item chỉnh về level 1 thì có gia cường được không ?
^_^ !

Mr.Quy
07-03-11, 07:57 PM
Sặc ;)) thanks xom1b support =))
bác chịu đi search tí đi nhé, Main này được share trực tiếp tại Forum của WzT
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Đây là Main 1.03K + 3D + MiniMap + AntiHack + Skill Siege
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Còn đây là Main 1.03k + None, không có dll, main trắng =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn đây là Mu server Free 1.7.5 gì gì đó của WzT

mình upload lâu rồi mà quên share sẵn bác này post thì mình lên luôn

Detalles de Conexion:
Version: 22585
Serial: Warning_ZoneTeam

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> share trực tiếp tại đây

KúnKuTe
07-03-11, 08:54 PM
item chỉnh về level 1 thì có gia cường được không ?
^_^ !
gia cường OK mình đã test............................

KúnKuTe
07-03-11, 08:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Đây là Main 1.03K + 3D + MiniMap + AntiHack + Skill Siege
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Còn đây là Main 1.03k + None, không có dll, main trắng =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn đây là Mu server Free 1.7.5 gì gì đó của WzT

Detalles de Conexion:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> share trực tiếp tại đây
hook dll vào mở wpe pro lên làm ví dụ thì biết.

KúnKuTe
07-03-11, 08:56 PM
cái này là 1.03.11 hay là sao chủ topic ơi, ghi mỗi 1,03 thì làm sao mà được vì server ghi là 1.03.11 mà
server load 1.03.11 thì phải.
hook cai dll vào main khác hoặc sài dll mà k sài theo patch thì dis là phải vì tớ checksum files rồi.

thecong
07-03-11, 09:22 PM
Èo, dùng main khác thì cũng bị dis ý, mà main này mình xem thì ghi mà 123456 thì phải, mà main của có là 22656 hay sao ý, thử thay thì được nhưng vào game vẫn dính dis dù mình dùng nguyên cái path của cậu mà

thaoq12
07-03-11, 10:19 PM
thanks đang cần đây
cái này thì anti khoản bao nhju % các pro

KúnKuTe
07-03-11, 10:50 PM
Èo, dùng main khác thì cũng bị dis ý, mà main này mình xem thì ghi mà 123456 thì phải, mà main của có là 22656 hay sao ý, thử thay thì được nhưng vào game vẫn dính dis dù mình dùng nguyên cái path của cậu mà
có thể changer version tùy ý cho phù hợp với 1.03.11 đc bạn à.

Mr.Quy
08-03-11, 10:20 AM
đấy là vấn đề của antihack, antihack thì làm ơn sang ragezone down source về tự ngẫm
còn đang nói về main, main thì đó, các bác nào cần main thì có sẵn, antihack thì mang source về tự complete và hook dll vào.

KúnKuTe
08-03-11, 10:45 AM
đấy là vấn đề của antihack, antihack thì làm ơn sang ragezone down source về tự ngẫm
còn đang nói về main, main thì đó, các bác nào cần main thì có sẵn, antihack thì mang source về tự complete và hook dll vào.
vì nguồn source này là xom1b đưa cho tui lên tui thanks tới xom1b đâu có gì là k đc.
tổng hợp lại 2 source và đi đến cái dll đó thui.
uống nước nhớ nguồn thui mà.

thaoq12
09-03-11, 12:52 AM

Detalles de Conexion:

pass giải nén server la gi anh quy oi

xhungx
07-05-12, 06:30 PM
share link mà cũng có 1 bài viết nữa chán ghê[-X

nghienmu
31-08-12, 03:07 PM
ai biết hook cái này chỉ vs.................