PDA

View Full Version : [Hlep Gấp] Xin web 0.99b

supertun
03-03-11, 01:28 PM
ai có web bản 0.99b thì cho mình xin 1 cái nhe, mình kiếm hết mà ko có cái nào phù hợp với DB hết, hjx hjx, sài web mu0.8 thì cài đc mà ko đăng kí được. Mặc dù là nó báo là đăng kí thành công mà khi vào game thì lại ko được.
Ai có web nào thích hợp với DB server 0.99b thì cho mình xin nhé

nhactre8x
03-03-11, 01:56 PM
asp- > <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

supertun
03-03-11, 02:09 PM
asp- > <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có hướng dẫn cài bằng php hay xampp hoặc là appser.. ko bạn ??

supertun
03-03-11, 02:11 PM
cho mình cái hướng dẫn luôn đi bạn ơi

nhactre8x
03-03-11, 02:46 PM
cái này chạy trên IIS bạn à :)
cái bản webmu bằng php bị mất đâu rồi nên chỉ còn mỗi bản asp à :(
bạn sửa pass trong file Conn.asp
chạy asp cho đỡ bị hack,mình thấy đa số shell toàn là php ko à.

supertun
03-03-11, 03:17 PM
thanks bạn nhiều nha, nếu có gì mình sẽ nhờ bạn tí xíu nữa nhé

supertun
03-03-11, 03:40 PM
bạn ơi, hình như cái web ban cho mình nó thiếu flother install thì phải, nên ko cái đc bạn ơi, xem lại giúp mình với

supertun
04-03-11, 09:57 PM
cái này chạy trên IIS bạn à :)
cái bản webmu bằng php bị mất đâu rồi nên chỉ còn mỗi bản asp à :(
bạn sửa pass trong file Conn.asp
chạy asp cho đỡ bị hack,mình thấy đa số shell toàn là php ko à.

nhưng cái này mình ko biết cài, ban có yahoo ko team wa cài giúp mình với

supertun
04-03-11, 10:29 PM
yahoo của mình đây, ngày mai bạn Online thì pm yahoo team wa cài giúp mình nha

nhactre8x
04-03-11, 10:38 PM
cái này cài trên IIS đó.
Hướng dẫn config web php vào IIS :
Trước tiên bạn cần phải có đĩa Window hoặc lên mạng download thư mục I386 về là đc rồi
Vào Control Panel\Add or Remove Programs\Add or Remove Windows Components\ sau đó chọn Internet information Services (IIS)
Sau đó test thử xem đă đươc chưa = cách vào IE nhập vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(nếu hoạt động thì được)
Tiếp theo Copy thư mục Web của bạn , paste vào thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong ổ đĩa C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tiếp theo là config file conn.asp phần pass cho chính xác là đc.