PDA

View Full Version : Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !

Trang : 1 [2]

0241618026
27-03-11, 03:32 PM
cái này hã mình bị lỗi bởi vì tên NPC trong scrip và trong file map khác nhau nên không đi được thôi

file nào vậy mình thấy hd cũng nói thế nhưng ko biết file nào chỉ mình với

khactai
27-03-11, 06:52 PM
file nào vậy mình thấy hd cũng nói thế nhưng ko biết file nào chỉ mình với

2 file này nằm trong thư mục \Public\Scene và \Public\Data\Script\obj bạn tìm đến map loulangucheng và loulangucheng_monter.ini nha.tìm đến đó và làm gì nữa chắc bạn biết rồi chứ.

kakashiABC
27-03-11, 10:16 PM
mình lên forum của bạn down dc client 2.0 rùi . web nè

client 1.0
client 2.0 bản chuẩn lun . ai cần thì client thi vô dơwn xài chơi nè

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakashiABC
28-03-11, 11:56 AM
sever minh vào chơi bt rùi nhưng di PMP , YTO ko được , ko có chỗ nhận Q đẻ dich chuyển , hic

0241618026
28-03-11, 08:27 PM
2 file này nằm trong thư mục \Public\Scene và \Public\Data\Script\obj bạn tìm đến map loulangucheng và loulangucheng_monter.ini nha.tìm đến đó và làm gì nữa chắc bạn biết rồi chứ.

thank bác nha. à mà bác có đi đc YTO ko vậy em ko đi đc nha. bác biết fixx chỗ nào chỉ em với

manhtung1989
28-03-11, 11:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Làm Sao để đổi được dòng chữ Hoan nghênh Đến với thiên long bát bộ.... ạ
Em tìm cả ngày vẫn không ra được đành post lên đây để mấy anh giúp em ạ :X

red.ljon
29-03-11, 07:24 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Làm Sao để đổi được dòng chữ Hoan nghênh Đến với thiên long bát bộ.... ạ
Em tìm cả ngày vẫn không ra được đành post lên đây để mấy anh giúp em ạ :X
tlbb/Server/Config/NotifyOnline.txt

-----------------------
mà sao chạy được server này hay vậy :) làm 2 3 lần không chạy được...nản nghĩ luôn :(|) sv này thấy giới thiệu thì.. full và VH nhiều.. nhưng ngặc nỗi chỉ share mỗi sv.. ko có clien, ko có hướng dẫn nhiều.. nên không biết làm >:)

kakashiABC
29-03-11, 09:35 AM
sever minh vào chơi bt rùi nhưng di PMP , YTO ko được , cac Q khâc vẫn bình thường .

kakashiABC
30-03-11, 06:49 PM
ai fix được lỗi ko đi được YTO vs PMP rùi share mình lun mấy file đó được không .
hôm trước có thấy hướng dẫn fix lỗi PMP ở 2 file này
2 file này nằm trong thư mục \Public\Scene và \Public\Data\Script\obj bạn tìm đến map loulangucheng và loulangucheng_monter.ini nha.tìm đến đó và làm gì nữa chắc bạn
vô map loulangucheng rùi nhưng ko bít fix tên ở file nào . toàn tiếng gì ý ko dịch được > <

kakashiABC
31-03-11, 07:55 PM
[QUOTE=0241618026;424792]thank bác nha. à mà bác có đi đc YTO ko vậy em ko đi đc nha. bác biết fixx chỗ nào chỉ em với[/QUOTE

map loulangucheng fix file nào vậy bạn . cho mình tên file vs đoạn code Script file đó mình past lại thì càng tốt ^ ^ . thank trước

tlbbserver
31-03-11, 08:08 PM
Yến Tử Ô thì phải xem ở Taihu(Thái Hồ)/LiGang(Lý Cương)
Còn PMP thì xem ở chenquinshang ở loulangucheng

kakashiABC
01-04-11, 10:44 AM
pmp mình đi được rùi , còn

mình fix xong cái chả hiểu sao cứ dich chuyển qua Thái Hồ là bị dis lun > <

ảnh này mình lấy trên web TNGH online mình thấy Trùng lâu ngọc , trùng lâu giới đeo vào nó ko hiện được cái hình nhỏ nhỏ bên cạnh giống cái thần khí giống thế nhì . h mình mún được như thế thì phải fix chỗ nào .

ttvn92
02-04-11, 12:41 AM
sao down cả client trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> khi vào game lại bị lỗi này C++ Exception

Expr: Cannot locate resource Huodongricheng/jpg_Huodongricheng3.dds in resource group General or any other group.

ttvn92
02-04-11, 12:41 AM
sao down cả client trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> khi vào game lại bị lỗi này C++ Exception

Expr: Cannot locate resource Huodongricheng/jpg_Huodongricheng3.dds in resource group General or any other group.

kakashiABC
02-04-11, 01:55 PM

đown client ở đây nè

Long0
02-04-11, 02:37 PM
pmp mình đi được rùi , còn

mình fix xong cái chả hiểu sao cứ dich chuyển qua Thái Hồ là bị dis lun > <

ảnh này mình lấy trên web TNGH online mình thấy Trùng lâu ngọc , trùng lâu giới đeo vào nó ko hiện được cái hình nhỏ nhỏ bên cạnh giống cái thần khí giống thế nhì . h mình mún được như thế thì phải fix chỗ nào .
Cái này thì phải đến 1 NPC có chức năng nhận hiệu ứng thì nó có chứ ko phải cứ đeo là được :)

Long_222
02-04-11, 04:21 PM
Nguyên văn bởi huuduyen_05 View Post
-Đeo TK 102 bị dis đã chỉ cách fix
-Share File odali_shenhanxiang1.lua (NPC tổng hợp) chứa script như bài trên đã nói.
Chứa các tính năng: Nhận tâm pháp 130, Buff, Chuyển sinh....và các tính năng ẩn, bạn có thể mở nó lại.

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down về giải nén vào Public/Data/Script/obj/dali
Có hiệu ứng trùng lâu đó bạn

vuhuy99v
03-04-11, 12:57 AM
pro có thể chỉ mình tại sao mình dùng AXPPacker chỉ giải nén đc rùi lúc mình add file đã chỉnh sửa thì nó cho add nhưng ko phải file chỉnh sửa(vẫn giữ nguyên file ban đầu).Xin giúp!
Do mình đang định chỉnh sửa lại hình ảnh hiển thị thần khí 86,120 và một số thông số khác!

kakashiABC
03-04-11, 10:09 AM
thank . ai fix được cái YTO rùi share mình mấy file đó với , mình đã thử paste tất cả các file liên quan tới taihu ở bên sever zorckman quá đó thì cứ vô thái hồ là bị dis lun , còn fix thì hem fix được . nốt cái này là xong rùi mà làm mãi hem được , đi pmp cũng được nhưng phải 120 mới đc zo , ko có bos 75 giống sơ chiến nhì . ở mấy trang đàu hanny có post shop có ngọc 8 mà mình fix vô sv rùi vẫn thế ko thấy đâu , chỉ thêm được mỗi đồ chiền thần vs full TIẾU NGẠO thui .

kakashiABC
03-04-11, 12:32 PM
Nguyên văn bởi huuduyen_05 View Post
-Đeo TK 102 bị dis đã chỉ cách fix
-Share File odali_shenhanxiang1.lua (NPC tổng hợp) chứa script như bài trên đã nói.
Chứa các tính năng: Nhận tâm pháp 130, Buff, Chuyển sinh....và các tính năng ẩn, bạn có thể mở nó lại.

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down về giải nén vào Public/Data/Script/obj/dali
Có hiệu ứng trùng lâu đó bạn

mình làm thử rùi , buff gì cũng có nhưng cái buf hiệu ứng trùng lâu ko thấy . mình mở full chức năng GM rùi , chỉ có mấy loại buf đó thui , cái nhận 12 kỹ năng cơ bản này là 12 YQ 35 các phái .

code

AddText(sceneId," #c00ff00Chào m×ng ðªn v¾i #YTLBB Tình Kiªm#W")
AddNumText( sceneId, x002095_g_ScriptId, "Nh§n tâm pháp 130(mµt ngày 1 l¥n)",5,14 )
AddNumText( sceneId, x002095_g_ScriptId, "Tôi mu¯n nâng level t× 149 lên 150",5,3333 )
AddNumText( sceneId, x002095_g_ScriptId, "Tôi mu¯n nh§n 500 vàng",5,10 )
AddNumText( sceneId, x002093_g_ScriptId, "Tôi mu¯n nh§n Buff",5,100 )
AddNumText( sceneId, x002095_g_ScriptId, "Tôi mu¯n nh§n ði¬m t£ng",5,6666 )
AddNumText( sceneId, x002095_g_scriptId, "#31#gffff00Tôi mu¯n nh§n 12 kÛ nång c½ bän#31", 5, 4242)
AddNumText( sceneId, x002095_g_ScriptId, "Tôi mu¯n chuy¬n sinh",5,5555 )
AddNumText( sceneId, x002095_g_ScriptId, "SØa l²i kinh nghi®m <0>",5,11 )

tlbbserver
03-04-11, 06:21 PM
Để có hiệu ứng thì có thể dùng Script NPC buff hoặc chèn Impact vào đoạn mã Item trong file Equipbase

kakashiABC
04-04-11, 07:04 AM
trong shop knb co bộ full tiếu ngạo , mình cứ klick vào là bi out

chai-en
04-04-11, 11:57 AM
SV này ngoài mấy Q ở Đại Lý thì mấy nơi khác không nhận được Q hả mấy bạn.
Vậy muốn có full Q thì thế nào, mấy bạn giúp mình với.

n0numb3r
04-04-11, 09:50 PM
mình tải sv bạn về chơi, dùng clien2 nhưng ko vào đc nó cứ bảo db ero dù mình rs lại vẫn ko vào chơi đc bác nào biết chỉ giúp mình với

kakashiABC
05-04-11, 11:31 AM
bạn ơi mình coppy shop bên sv tlbb 0.88 qua sv bạn có TK 86 vs 120 cứ đeo vào nào bị dis , ai chỉ mình fix lun với
PMP đã giải quyết xong ^ ^ . mình coppy tất cả nhung file gì liên quan tới taihu và cái thư mục loulan và loulangucheng của

phần \tlbb\Public\Data\Script\obj và \tlbb\Public\Data\scene của sever 0.88 là chạy được hết . hihi

cái YTO thì vô được map rùi nhưng ở HỒ DIÊN BÁO click khiêu chiến ko thấy gì , ko bít có bị thiếu file gì không

tình lấy nốt cái LLTB bên o.88 mà ko fix ở nhưng file nào không cũng test thử lun .

tlbbserver
05-04-11, 08:04 PM
bạn ơi mình coppy shop bên sv tlbb 0.88 qua sv bạn có TK 86 vs 120 cứ đeo vào nào bị dis , ai chỉ mình fix lun với
PMP đã giải quyết xong ^ ^ . mình coppy tất cả nhung file gì liên quan tới taihu và cái thư mục loulan và loulangucheng của

phần \tlbb\Public\Data\Script\obj và \tlbb\Public\Data\scene của sever 0.88 là chạy được hết . hihi

cái YTO thì vô được map rùi nhưng ở HỒ DIÊN BÁO click khiêu chiến ko thấy gì , ko bít có bị thiếu file gì không

tình lấy nốt cái LLTB bên o.88 mà ko fix ở nhưng file nào không cũng test thử lun .

0.88 gần full ấy thì bạn sang topic kia hỏi đáp chứ hỏi bên này mình cũng ít để ý
Còn Phụ bản Lâu Lan thì mới có Server hôm trước mà vuhuy share mới có thôi, để sau mình mới tìm hiểu
Còn về Thần Khí 86, 120 do Server của hanny nó invalid nên bạn copy cái EquipBase bân 0.88 vào

n0numb3r
05-04-11, 11:03 PM

duchung145
06-04-11, 12:08 AM
Dùng server 0.88 của mình ấy. Bản đấy hay hơn, có sẵn phần nh vụ kịch tình cho mọi người tham khảo

nazar_hn7
07-04-11, 03:23 PM
mình tải sv bạn về chơi, dùng clien2 nhưng ko vào đc nó cứ bảo db ero dù mình rs lại vẫn ko vào chơi đc bác nào biết chỉ giúp mình với

Lỗi data kì bạn nên cài lại từ đầu nhé

tugfd
08-04-11, 06:47 PM
Cho em hỏi là down cái file của anh hanny về nhưng làm sao để cài đặt vào chơi xin các pro chỉ em với. em là member mới nên chưa biết gì nhiều về thiên long có gì các pro thông cảm

bocosuka
09-04-11, 03:20 AM
mình xài client down trên trang chủ của tngh xuống, thế nào mà cứ trang bị đủ bộ chiến thần là disconnect?
lỗi này chắc là do client rùi? bác nào tài cao fix dùm hoặc share cho mình 1 client khác đc ko?
thx nhiều

onlinemcn
11-04-11, 04:22 PM
share cho em cái file đi PMP với YTO với . với NPC dịch chuyển sang Côn Lôn Sơn add vào như thế nào có 4 file chép hết vào hả . trả lời giufp cái nhé thanhk nhiều :D

àh sao bộ Tiếu ngạo giang hồ gì đó thấy có 6 sao mà dòng cùi bắp quá vậy .

herolion85
12-04-11, 04:38 AM
Mình đã cài hoàn chỉnh và chơi bình thường bản của Hanny, nhưng có 1 vấn đề nhờ bác nào rành chỉ giúp.
- Hiện mình đang dùng Moderm với dải IP là 192.168.10.xxx
- Để chơi được mình đã cài Loopback Mircosoft với IP là 192.168.1.10
- Hiện trong mạng có người muốn chơi chung với mình, thì mình cần phải thay đổi số IP như thế nào và ở những file nào để có thể chơi mà không cần Loopback và người cùng mạng có thể chơi cùng với mình.
- Có phải điều chỉnh hay cài đặt card mạng ở VMware không?
Xin cám ơn!

red.ljon
13-04-11, 06:21 PM
sv chỉ có thể chưa được ~ <50 user onl thôi sao :( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

linhchau1989
16-04-11, 10:08 AM
hic , mình không rành về cái setup game offline này nên mình xin hỏi 1 số vấn đề sau mong được giúp đỡ

1/ mình down server , client 2.0 này nọ của hanny về hết rồi những không biết cách cho vào vmware để chạy , trước giờ mình chạy vmware = cách open rồi chỉ đường dẫn chứa file đuôi .vmx gì gì ấy là nó mở còn giờ tìm hoài không thấy đuôi đó ???

2/ theo hướng dẫn mình đã chỉnh sửa IP0 trong file kia về 192.168.1.3 rồi , vậy để chơi dc mình cần phải làm gì trong vmware nữa ko vậy ???

Mong được mọi người giúp đỡ , mình xin cảm ơn rất nhiều !!!

shizuoka
27-04-11, 04:43 PM
1/ mình down server , client 2.0 này nọ của hanny về hết rồi những không biết cách cho vào vmware để chạy , trước giờ mình chạy vmware = cách open rồi chỉ đường dẫn chứa file đuôi .vmx gì gì ấy là nó mở còn giờ tìm hoài không thấy đuôi đó ???
Bạn tìm trong thư mục ServerTLBB, nó sẽ có file của VMWare

2/ theo hướng dẫn mình đã chỉnh sửa IP0 trong file kia về 192.168.1.3 rồi , vậy để chơi dc mình cần phải làm gì trong vmware nữa ko vậy ???
Trong topic có phần hướng dẫn ( bài dc stick chú ý ). Bạn mở terminal lên, gõ vào dòng lệnh : ./tlbb.sh và ngồi chờ. Đến khi nào nó báo : "khởi động server thành công" là có thể vào dc bằng client.

yuhari
27-04-11, 06:41 PM
@hanny: sao dạo này anh ko online yahoo, dổi rồi chăng ?

shizuoka
27-04-11, 06:53 PM
trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> die rồi :( đang tính cóp cái client về :(

thecong
27-04-11, 10:21 PM
Mình ko chạy được cái server này mặc dù đã làm đúng hướng dẫn, đã tìm ko biết sửa thế nào mới hỏi

yuhari
28-04-11, 11:31 AM
chắc dạo nì ảnh hú hí vợ con ko mở nữa =.=

virusbkhn
28-04-11, 12:08 PM
bạn nào nhìn quen mắt nhìn hộ mình cái bí ngân 8 với đả tạo đồ ở dòng mấy với, mình mới tham gia fr nhìn vào cái shoptable mà hoa cả mắt :-SS

meoheo0406
12-05-11, 06:44 PM
Các NPC của Hanny share bị thiếu các file Script mất rồi :D , up thêm đi hanny ơi

vippro0
13-05-11, 06:31 AM
Hanny bận ròi chắc vài tháng nữa mới bắt đầu quay lại làm SV free tiếp ....:(do nhà ông ý có chuyện:-s
Các NPC của Hanny share bị thiếu các file Script mất rồi :D , up thêm đi hanny ơi

atbich90
13-05-11, 10:49 AM
ai có file YTO cho mình xin với
chả bít nghjck vào kai gì mà mất lun YTO

duongst1
14-05-11, 06:02 PM
Sever nay nhieu loi qua, de nghi chu topic post ban chuan mot ty, mai cai het bi moi bao duong may chu roi lai den loi mat ket noi duong truyen, cha hieu the nao nua~.

freelancer
14-05-11, 08:59 PM
Sever nay nhieu loi qua, de nghi chu topic post ban chuan mot ty, mai cai het bi moi bao duong may chu roi lai den loi mat ket noi duong truyen, cha hieu the nao nua~.
Tui thấy bản này chuẩn rùi. Không dám nói là nhất nhưng so source với các bản đã được share thì bản này number one :D

duongst1
15-05-11, 11:05 PM
nhung sao toi da chep no vao roi ma khi dang nhap cu bi bao loi bao duong cum may chu vay, ban co the giup toi giai quyet no duoc khong?

atbich90
15-05-11, 11:46 PM
nhung sao toi da chep no vao roi ma khi dang nhap cu bi bao loi bao duong cum may chu vay, ban co the giup toi giai quyet no duoc khong?

ð÷c hªt 33 trang này bÕn s¨ tòm ðc cách giäi quyªt

duongst1
16-05-11, 01:16 PM
ban noi gi minh hok hieu lam? ban co the noi ro ra cho minh hieu dc khong.

atbich90
16-05-11, 02:36 PM
ban noi gi minh hok hieu lam? ban co the noi ro ra cho minh hieu dc khong.

Bnaj vào ServerInfo.ini trong /home/tlbb/Server/Config đổi lại IP0=192.168.1.3 là ok

[Server0]
ServerID=0
MachineID=0
IP0= Đổi chỗ này thành 192.168.1.3
Port0=3731
IP1=162.168.1.3
Port1=8880
Type=0
IP(CNC)= 0.0.0.0
Port(CNC)=1000
IP(CTC)=0.0.0.0
Port(CTC)=0
IP(EDU)= 0.0.0.0
Port(EDU)=1000
HumanSMKey=1001
PlayShopSMKey=4001
ItemSerialKey=7001
CommisionShopKey=6001
EnableShareMem=1

duongst1
16-05-11, 07:15 PM
ok, thank you bạn, mình sẽ test thử xem như thế nào. Nhưng cho mình hỏi thêm là mình giờ lại bị gặp thêm 1 lỗi nữa đó là OOPS, mình không biết phải sửa như thế nào nữa.

atbich90
16-05-11, 11:11 PM
ok, thank you bạn, mình sẽ test thử xem như thế nào. Nhưng cho mình hỏi thêm là mình giờ lại bị gặp thêm 1 lỗi nữa đó là OOPS, mình không biết phải sửa như thế nào nữa.
nếu gặp lỗi OOPS panj nên cài lại win cho lành.

kennymask
17-05-11, 02:18 AM
Nó cũng y chang server ở diễn đàn đã share chỉ khác mấy file config thôi chứ có khác gì nữa đâu.
Mình cũng bị lỗi đó bạn nói nó y chang chỉ khác file config vậy mình làm sao để sửa ??? bạn chỉ rõ hơn được không Hữu Duyên

duongst1
17-05-11, 12:49 PM
mình đã sửa địa chỉ IP nhưng khi đang nhập vẫn bị lỗi " Xin kiểm tra lại đường truyền mạng và đăng nhập lại, Nếu vẫn còn cảm thấy kho khăn khi đăng nhập, xin bằng hưu thứ lỗi."

atbich90
17-05-11, 01:38 PM
mình đã sửa địa chỉ IP nhưng khi đang nhập vẫn bị lỗi " Xin kiểm tra lại đường truyền mạng và đăng nhập lại, Nếu vẫn còn cảm thấy kho khăn khi đăng nhập, xin bằng hưu thứ lỗi."
cái này là do sv khởi động chưa xong
bạn khởi đọng nên để lâu lâu 1 chút hẵng vào

duongst1
17-05-11, 05:39 PM
không phải thế đâu, nếu như server chạy song thì nó sẽ load thành công thiên long thì mình mới vào đc, đằng này mình cũng thử chờ vài lần rồi mà không có đc, nếu như bạn đã chạy thành công server này thì bạn có thể up bản server của bạn lên đc không, mình nghĩ khi bạn up lên, bạn sẽ không phải trả lời nhiều câu hỏi như thế này đâu.

atbich90
17-05-11, 07:34 PM
không phải thế đâu, nếu như server chạy song thì nó sẽ load thành công thiên long thì mình mới vào đc, đằng này mình cũng thử chờ vài lần rồi mà không có đc, nếu như bạn đã chạy thành công server này thì bạn có thể up bản server của bạn lên đc không, mình nghĩ khi bạn up lên, bạn sẽ không phải trả lời nhiều câu hỏi như thế này đâu.

nếu bạn chạy server mà ko bị lỗi gì thì chỉ cần chờ là nó vào đc thui
do bạn chỉnh sửa nên nó chạy hơn bình thường hơi lâu 1 chút thui
còn sv của mình thì mạng mình yếu mà nó tận 85MB lận nên chả bít up kiểu gì
lưu ý là khi chỉnh sửa file gì thì bạn chuyển sang dạng Binary rùi copy file đó ra ngoài chỉnh rùi copy lại là xong

mình chỉ up đc file ServerInfo.ini thôi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn thử đè vào /home/tlbb/Server/Config coi sao nhớ dạng Binary nha

duongst1
17-05-11, 08:49 PM
Mình sẽ thử nhưng vẫn mong bạn cố gắng up server của bạn lên để đỡ phải vất vả hỏi bạn nhiều như thế này, thank you bạn nhiều.
Mình thử rồi, vẫn không thể nào vào đc, làm kiều gì cũng không đc. haizzzzzzzzzzz.

atbich90
17-05-11, 11:19 PM
để tối nay mạng nó khoẻ mình sẽ cố gắng up cho bạn

duongst1
18-05-11, 12:06 AM
để tối nay mạng nó khoẻ mình sẽ cố gắng up cho bạn

Uhm Thank You Bạn Nhiều. Mình làm mãi mà chả đc, chán quá.

atbich90
18-05-11, 11:05 AM
Của bạn đây
nhớ là xoá mục tlbb cũ đi rùi mới giải nén nha

duongst1
18-05-11, 11:54 AM
Của bạn đây
nhớ là xoá mục tlbb cũ đi rùi mới giải nén nha
ok thank ban rất nhiều. ^^^^^^^^^^^^^^^^!
Mình đã làm y như bạn bảo nhưng vẫn không thể đc, vẫn gặp cái lỗi đó. Chán Hẳn Rồi.......!

atbich90
19-05-11, 12:30 AM
ok thank ban rất nhiều. ^^^^^^^^^^^^^^^^!
Mình đã làm y như bạn bảo nhưng vẫn không thể đc, vẫn gặp cái lỗi đó. Chán Hẳn Rồi.......!

èo server mình vẫn chạy ngon lành mà Q AT PMP YTO vẫn ok
bây giờ mình còn đang chạy mạng lan cho bọn cùng xóm chơi đây

duongst1
19-05-11, 09:05 AM
vậy à, chả hiểu sao mình lại bị cái lỗi đó nữa, trước mình update bản việt hoá vào vẫn chạy ngon, thế mà giờ update bản việt hoá vào lại bị lỗi đó, mà cho mình hỏi là cái tlbbserver trong folder tlbb cứ để nguyên đó mà copy vào hay là phải làm gì?

ttvn92
20-05-11, 01:09 AM
èo server mình vẫn chạy ngon lành mà Q AT PMP YTO vẫn ok
bây giờ mình còn đang chạy mạng lan cho bọn cùng xóm chơi đây
bác bào cho em hỏi cái sao đến cái chỗ npc lí cương chả thấy nv yto đâu nhỉ.mà chỉnh đi 1 người ở file nào??.

atbich90
20-05-11, 07:18 AM
bác bào cho em hỏi cái sao đến cái chỗ npc lí cương chả thấy nv yto đâu nhỉ.mà chỉnh đi 1 người ở file nào??.

chắc là do mình đè file việt hoá tên quái vô.mình cũng ko hiểu tại sao cứ đè file việt hoá tên quái zo là mất YTO đang hỏi mà chưa ai trả lời
nếu bạn muốn đi YTO ngay thì bạn đè lai 2 file này là đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> copy vô tlbb\Public\Data\Script\event\yanziwu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tlbb\Public\Config
mình đã chỉnh 1 người rồi

atbich90
20-05-11, 07:20 AM
vậy à, chả hiểu sao mình lại bị cái lỗi đó nữa, trước mình update bản việt hoá vào vẫn chạy ngon, thế mà giờ update bản việt hoá vào lại bị lỗi đó, mà cho mình hỏi là cái tlbbserver trong folder tlbb cứ để nguyên đó mà copy vào hay là phải làm gì?
thì bạn cứ copy tất vào thui
nếu ko chạy đc nữa thì mình cũng ko hỉu.

atbich90
20-05-11, 07:20 AM
thì bạn cứ copy tất vào thui
nếu ko chạy đc nữa thì mình cũng ko hỉu.

Anh2SiTinh
21-05-11, 08:46 AM
Mấy bác ơi cho hỏi file này là đầy đủ Client + server luôn hả (mình new bie mong các bạn giúp đở) :D

atbich90
21-05-11, 11:54 AM
đây có mỗi bản update của server thôi
muốn tải slien server bạn lên chỗ download để tải

ttvn92
21-05-11, 02:05 PM
chắc là do mình đè file việt hoá tên quái vô.mình cũng ko hiểu tại sao cứ đè file việt hoá tên quái zo là mất YTO đang hỏi mà chưa ai trả lời
nếu bạn muốn đi YTO ngay thì bạn đè lai 2 file này là đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> copy vô tlbb\Public\Data\Script\event\yanziwu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tlbb\Public\Config
mình đã chỉnh 1 người rồi
bạn xem lại 2 cái file hộ mình đuoc không.đã copy dang binary và reset server mấy lần rồi mà không đc :(

atbich90
21-05-11, 06:22 PM
bạn xem lại 2 cái file hộ mình đuoc không.đã copy dang binary và reset server mấy lần rồi mà không đc :(

ko được của bạn là ko đc cái gì,vẫn ko đi đc YTO hay ko vào đc server nữa

atbich90
21-05-11, 06:22 PM

ko được của bạn là ko đc cái gì,vẫn ko đi đc YTO hay ko vào đc server nữa

ttvn92
21-05-11, 06:35 PM
ko đi đc yto thui.sever vẫn vào bt :(

Long_222
25-05-11, 09:51 AM
Cứ vào sever của duchung post coppy mất file liên quan đến YTO vào là được mà

daitan02
25-05-11, 02:08 PM
Xin hỏi sever còn hoạt động ko ạ.....! Nếu đc thì cho xin cái lauch

kenyo
25-05-11, 08:10 PM
Sao mình chép thư mục Public của ông hanny share rùi thấy đủ đồ nhưng mua yếu quyết 45 hay 80 là bị dis nhỉ, mình xài client tngh luôn mà vẫn dis, có ai biết nguyên nhân tại sao k?

daitan02
25-05-11, 09:13 PM
ai cho mình xin cái lauch đi, mình ko có lauch để đăng nhập:(

duongst1
31-05-11, 10:59 AM
Bạn up lại link cho mình đi, sao bạn xóa nhanh thế, file mình tải về bị dính virut lỗi mất rồi.

phamvuhuy
20-06-11, 01:47 PM
Bạn có thể up lại cho mình file shoptable không, mình thây giới thiệu sv onl bạn có set TNGH mình vừa mua trong shop thì bi dis mạng,với minh thấy có mấy cái full pet nữa dó

sunday2288
17-07-11, 04:10 PM
Server TNGH sao cứ mang 5 món trong shop TNGH là bị dis sau đó là ko login vào được nữa mang 4 món thì ko sao mang đủ bộ là y như rằng bị dis

giangmap
18-07-11, 03:02 PM
sao mình vọc server này mà ko thấy full pet + set TNGH gì đó nhỉ ???

tktk985
03-08-11, 08:12 PM
sao kô thấy cái laucnh vào game vậy ạ

quoctuan2712
17-08-11, 07:05 PM
ai chạy được sv này làm cái tut hướng dẫn với

Sói Đẹp Trai
18-08-11, 05:33 PM
sv này cài thế nào zậy anh em :x cótheesre nói qua cho newbie ko:x

sigum
20-08-11, 04:53 PM
SV cha thiếu đồ gì , bạn phai tự add vào shop thôi.Shop có đồ chiến thần đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình down về dùng nhưng nó bị lỗi bạn ơi, Shop chiến thần sao lại ở Hoá Vũ Nhân Gian vậy ah thíu bộ chiến thần Tinh Túc, TK120 thì mặc vào thì chỉ là cây Vũ Khí Tinh Túc, mua VH thì cũng bị dis, hinệ tượng mua đồ trong shop bị dis thì fải làm sao vậy và add đồ vào shop nữa. mong dc giúp đỡ[-O< mua YQ80,45 cũng dis nữa

quoctuan2712
21-08-11, 12:19 AM
cái q KICH TINH bị lỗi ai up hộ mình cái bản sửa lỗi hay hướng dẫn sửa lỗi dùm mình với... thấy ở trên có 1 pic share mà lâu quá rồi nên bị del mất file...ai biết làm hay có script ko lỗi up dumg mình nha

duchung145
21-08-11, 05:56 PM
cái q KICH TINH bị lỗi ai up hộ mình cái bản sửa lỗi hay hướng dẫn sửa lỗi dùm mình với... thấy ở trên có 1 pic share mà lâu quá rồi nên bị del mất file...ai biết làm hay có script ko lỗi up dumg mình nha

Này thì kịch tình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đâu có gì khó khăn

sigum
22-08-11, 12:02 AM
Gửi bởi hanny
SV cha thiếu đồ gì , bạn phai tự add vào shop thôi.Shop có đồ chiến thần đây
sao vẫn như vậy, vẫn chưa dc bạn ơi, vẫn như cũ :((

ntjna
22-08-11, 06:58 PM
ai cho mình xin file ConfigInfo.ini được config lại exp còn x10 thôi với :( mình sửa bằng lệnh vi hay bằng WinSCP đều bị lỗi cả :(

namld01810
25-08-11, 06:40 PM
chủ thơt cho tớ hỏi sau khi down cái sv gần 80Mb về phải làm sao để sử dụng T-T tớ toàn bị lỗi đường truyền... đăng nhập xong chọn nhân vật là dính lun :|

tanhn
29-11-12, 11:39 PM
Kính gửi bác hanny. Em đã cài đặt và chạy thành công Server này. nhưng Client của em không hiển thị đủ đc Server của Bác. Bác đã share Client nhưng hiện nay link đã die. Vậy em mong bác hãy reup lại link cho em và các bạn khác down được. xin cảm ơn bác nhiều

vocweb
30-11-12, 02:05 PM
Kính gửi bác hanny. Em đã cài đặt và chạy thành công Server này. nhưng Client của em không hiển thị đủ đc Server của Bác. Bác đã share Client nhưng hiện nay link đã die. Vậy em mong bác hãy reup lại link cho em và các bạn khác down được. xin cảm ơn bác nhiềuLink client down ngon màLink nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tanhn
30-11-12, 03:27 PM
Link client down ngon màLink nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cám ơn bạn ý mình nói là link part2 die bạn ah. bạn up lại dùm mình đc không? cám ơn nhiều lắm

daigiaduy
01-12-12, 09:45 PM

TungDuong
01-12-12, 10:35 PM
mình dowload về rồi nhưng kô biết làm ai làm hộ mình cái
SDT:01215260509
dùng teamvie nhá
thanks

tanhn
04-12-12, 03:27 PM
mình dowload về rồi nhưng kô biết làm ai làm hộ mình cái
SDT:01215260509
dùng teamvie nhá
thanks

bạn đã chạy thành công Server 3 lỗ của Rockman chưa. Nếu đã chạy được thì Server này ban có thể làm dễ dàng mà :D

mrtun20
15-01-13, 01:23 AM
sv ngon quá giá thêm sát tinh nữa thì hay ^^

thanhdam
05-03-13, 06:50 AM
link die rồi.có ai up lại link với nào.

thehell99
06-03-13, 05:58 AM
link die rồi.có ai up lại link với nào.
Sv này đã vào dĩ vãng rồi, bạn có thể down bản server mới đã config hoàn chỉnh ở bài sticky. Còn nếu thích 3 lỗ thì pm inbox mình share cho 1 bản đã việt hóa khoảng 99.123456789%.

thanhdam
06-03-13, 10:17 AM
Sv này đã vào dĩ vãng rồi, bạn có thể down bản server mới đã config hoàn chỉnh ở bài sticky. Còn nếu thích 3 lỗ thì pm inbox mình share cho 1 bản đã việt hóa khoảng 99.123456789%.

bạn ơi,cho mình cái yh của bạn đi.mình xin cám ơn nhé hihi