PDA

View Full Version : Cần đc chia sẻ file trong thư mục Local Việt hóa MuOnline Ss6 !!!

godhoang
22-02-11, 05:35 PM
Bạn nào có chia sẻ file trong thư mục Local Việt hóa MuOnline Season6 giúp mình nha !!!!
(quest/slide/text/item/...) có file wtf(kor) để việt hóa thông báo event của GS thì càng tốt nha. Mình đang tập chơi off nên ham dzui :D
Cảm ơn bạn rất nhiều !!!

godhoang
23-02-11, 05:26 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppp

SnowBlood™
23-02-11, 06:20 PM
việt hóa khoảng vài tiếng chứ nhiu :(
vậy mà cũng lười :|

sieucuoivnn
23-02-11, 06:21 PM
đã lười thì 1p cũng ngại rùi chứ nói gì vài tiếng ;)

godhoang
25-02-11, 03:00 PM
Ai rãnh như mấy pa đâu suốt ngày online game. Mục đích của ngta đâu phải "ngựa thong dong" ??
Nói ra có người tự ái rùi lấy theard này làm "thớt" luôn :(
Đề nghị không có thì đừng vào spam (nói đúng)

firefox
25-02-11, 03:12 PM
có cũng đéo ai share đâu đồ thằng con hoang, lươif thì bóc cứt ăn đi thằng con hoang

KúnKuTe
25-02-11, 04:16 PM
Những thứ bạn cần. ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chúc vui. nhưng lần sau lên chăm chỉ hơn thì tốt cho bạn.

godhoang
25-02-11, 04:53 PM
có cũng đéo ai share đâu đồ thằng con hoang, lươif thì bóc cứt ăn đi thằng con hoang
=)) thằng này đích thị là 1 trong 2 thằng ở trên, vừa ngu vừa dại dột, tự chuốc chửi vào bản thân =))
Bị nói trúng quá thì la làng, bày đặt lập acc mới mà chửi cho đỡ bị mất thanh danh acc cũ. Cái tôi của bạn nó nằm ở trong đầu, và tôi nghĩ, bạn đã tự xúc phạm nó bằng chính bản thân bạn.

godhoang
25-02-11, 05:00 PM
Những thứ bạn cần. ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chúc vui. nhưng lần sau lên chăm chỉ hơn thì tốt cho bạn.

Thanks bạn, nhưng mà "quest word.bmd" chưa việt hóa, thành ra làm nv3 toàn Eng thui ....
Bạn cho mình hỏi làm sao ghi thêm đằng sau item +15 là "hoàng kim"(giống như sau itemset thần có ghi là gậy abc Anubis +15), nếu có chỉ mình rõ, mình vào text.bmd mà không search đc line item +15....

LạiVănSâm
25-02-11, 05:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ạn down về xem sao.mình làm gần hết rồi.đang chạy bản thương mại mới nhất SCF mua của tomatoes.

hunsao
26-02-11, 10:39 AM
Xem lại link Patch đi LVS :)
----------------------------

godhoang
26-02-11, 03:16 PM
Bạn cho mình hỏi làm sao ghi thêm đằng sau item +15 là "hoàng kim"(giống như sau itemset thần có ghi là gậy abc Anubis +15), nếu có chỉ mình rõ, mình vào text.bmd mà không search đc line item +15....