PDA

View Full Version : SCFMT 10.07.35 Crack By Omega Fix Client 1.07V

gauandy
19-02-11, 01:08 PM
Server :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Database sql 2000 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mumaker item class 7 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sky Event Cliente 1.07V+ patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MSV C++ 2010 (86x)

Version:= 1.07.48
Serial= sI8rk9srd4Klakgh

Changloge :
v.10.07.35
. [Gens] Some members of the guild are taken several times FIXED
. [Skills] Elf Buffs do not disappear when I add more than 1 minute FIXED
. [CastleSiege] Less GSCS Optimized CPU, less RAM,
. [Reset] Added support RF Resets
. [BotVipShop] Opens Vip Shop with BotVipShop (CRYSTAL EDITION)
. [Warehouse] MultiWare FIXED System
. [Anti-Hack] LuckyCoins, DoubleGoer, Imperial, Alchemist, Kanturu Gate antidupeo protection
. [Server] Pet FIXED Bug Cheat
. [Bot] Can Kill NPC Bots FIXED
. [Gens] No reward delivery FIXED
. [Gens] Added Rank Control Server Settings
. [Items] Option added to Harmony items +14 + 15 Added
. [AntiAFK] Fixed Lorencia power to warp when a given pj (/ trade, etc)
. [Items] S3 Wings enemy attack power it returns with 5% probabilities Hit You too FIXED
Nguồn : binhduongvn.net
Credit :

WebZen
Titans Tech
Pinkof
OMEGA
V.I.P

huntersun
19-02-11, 02:08 PM
Bản này khác gì so với bản kia không bạn :">

YoungKeno
19-02-11, 03:05 PM
Vãi !! sao nhìu Server thế nhỉ ? vậy bãn này như thế nào có ngon hơn cái Kia không ?

oceankingdom
19-02-11, 03:32 PM
(^^) chưa biết thế nào cứ thanks bác cái đã rồi tính

tranthuy
19-02-11, 04:37 PM
Crack By Omega và Crack by Joekio thì có khác gì không nhỉ. Nghe TOMATOs bảo là có crack 90% và 100%, không biết cái nào được 100% đây (*_*)

LionKing113
19-02-11, 05:04 PM
của Omega và Crack by Joekio thì cũng vậy , đều không thể run trên winXP (có thể do protect winlicense làm cho GS không run được trên XP), hình như phải unpack GS thì mới có thể run trên winXP , như lúc trước ông plasma32 unpack toàn run được trên XP .

tranthuy
19-02-11, 05:17 PM
của Omega và Crack by Joekio thì cũng vậy , đều không thể run trên winXP (có thể do protect winlicense làm cho GS không run được trên XP), hình như phải unpack GS thì mới có thể run trên winXP , như lúc trước ông plasma32 unpack toàn run được trên XP .

Bạn nói thế chắc chưa đúng đâu, vì mình đang chạy trên WinXP đây (bản crack của JoeKio) Microsoft Windows XP Professional - Vesion 2002 - Service Pack 3. Chạy từ sáng đến giờ vẫn chưa thấy bị crash

LionKing113
19-02-11, 05:25 PM
để chạy trên XP phải chạy cái file .reg fix Solutions‎ gì đó , em chưa thử , nhưng nghe mấy anh khác nói sẽ phát sinh nhiều lỗi khác .

tranthuy
19-02-11, 05:40 PM
để chạy trên XP phải chạy cái file .reg fix Solutions‎ gì đó , em chưa thử , nhưng nghe mấy anh khác nói sẽ phát sinh nhiều lỗi khác .

Mình cùng chẳng biêt file .reg fix solution là gì cả vì mình không có, còn phát sinh lỗi thì mình không biết vì mình không biết làm sao để test lỗi. chỉ biết chạy server xong rồi ngồi chơi thôi (^^) nên thường vào forum để xem có bạn nào hướng dẫn fix lỗi thì làm theo, còn mình thì nob lắm (^^)

LionKing113
19-02-11, 05:45 PM
anh chạy SCFMT 10.07.35 trên XP mà không cần fix win gì sao ... kinh thế [-O<
kiểu này thì anh tomatos hay anh pinkof phải gọi anh là sư phụ rồi :))

tranthuy
19-02-11, 06:09 PM
anh chạy SCFMT 10.07.35 trên XP mà không cần fix win gì sao ... kinh thế [-O<
kiểu này thì anh tomatos hay anh pinkof phải gọi anh là sư phụ rồi :))

Bạn có thể xem:

mrrainnt
19-02-11, 06:13 PM

LionKing113
19-02-11, 06:27 PM
chay trên XP mà không fix lại Registry windows thì anh quả là sư phụ rồi :))
Em toàn bị thế này không
Mà côi chừng nhầm GS SCFMT 10.03.15 đấy , coi chừng hàng fake đó kinh lắm :))

LionKing113
19-02-11, 06:28 PM
Bạn có thể xem:

chay trên XP mà không fix lại Registry windows thì anh quả là sư phụ rồi :))
Em toàn bị thế này không

tranthuy
19-02-11, 06:45 PM
Em toàn bị thế này không

Đúng, ban đầu mình cũng bị như bạn vậy, nhưng sau khi mình chạy vài lần thì mình thấy chỉ cần CHỜ một chút xíu thôi là chạy bình thường, cái vụ fix registry windows gì gì đấy thì mù mờ luôn. Còn nhầm hàng fake hay không thì mình chịu vì mình download theo bác chủ top <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mà chắc không phải hàng fake đâu, vì có Buf Bot mà:

tomatoes
19-02-11, 06:47 PM
Làm gì có Omega nào crack ở đây,như đã nói tớ chỉ PinkOf Crack về ý tưởng,còn hắn tự làm theo.Nhưng PinkOf cũng chỉ crack dc 90% ko full vì crack của anh ta sẻ lỗi tuỳ theo hên xui,có thể đang chạy vài 3 ngày sẻ lỗi hoặc 1 tháng sẻ lỗi,cái này tớ cũng ko giải thích đc có lẻ la Bug của WL,phải crack theo method của tớ mới gọi là full :D

huntersun
19-02-11, 06:51 PM
Làm sao để chạy trên WinXP SP3 thế. Cậu có hiện ra cái thông báo đó nhưng nhấn nhiều lần vào đc à :|

LionKing113
19-02-11, 06:57 PM
chán mấy anh quá , cracked của ai mà không được , có để chơi là vui rồi ... ;)) , full hay không mặc kệ , Quan trọng là có người share thì mới có chơi

333003
19-02-11, 06:57 PM
Làm gì có Omega nào crack ở đây,như đã nói tớ chỉ PinkOf Crack về ý tưởng,còn hắn tự làm theo.Nhưng PinkOf cũng chỉ crack dc 90% ko full vì crack của anh ta sẻ lỗi tuỳ theo hên xui,có thể đang chạy vài 3 ngày sẻ lỗi hoặc 1 tháng sẻ lỗi,cái này tớ cũng ko giải thích đc có lẻ la Bug của WL,phải crack theo method của tớ mới gọi là full :D
Vậy Cậu co share không nhỉ mình đang chờ cậu trả lời nếu ngại thì cho mình link dowload rồi mình thay cạu share cho hí hí .
Chém gió la 1 nghệ thuật đừng tin tớ nha .

gauandy
19-02-11, 06:59 PM
chờ hàng bác cá chua unpack mới tôt thôi . mà bác làm xong chưa . share cho mọi người với

anhanhnd
19-02-11, 07:21 PM
Em toàn bị thế này không

Đúng, ban đầu mình cũng bị như bạn vậy, nhưng sau khi mình chạy vài lần thì mình thấy chỉ cần một chút xíu thôi là chạy bình thường, cái vụ fix registry windows gì gì đấy thì mù mờ luôn. Còn nhầm hàng fake hay không thì mình chịu vì mình download theo bác chủ top <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/QUOTE]

BAN oi cho minh hoi "chỉ cần một chút xíu thôi là chạy bình thường" cai 1 chut xiu la sao nhieu nguong bi nhu vay lam ban lam on chi giup di Thank nhieu

khanhdl1
19-02-11, 09:24 PM
tui chay trên win7 thấy cũng ok.có cái potbet ragefiter chỉnh skill của nó ko được,với lại chức năng botpetshopvip hình như ko hoạt động

odimon
19-02-11, 11:20 PM
Em toàn bị thế này không

Đúng, ban đầu mình cũng bị như bạn vậy, nhưng sau khi mình chạy vài lần thì mình thấy chỉ cần một chút xíu thôi là chạy bình thường, cái vụ fix registry windows gì gì đấy thì mù mờ luôn. Còn nhầm hàng fake hay không thì mình chịu vì mình download theo bác chủ top <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sao run được trên windows xp hay vậy , chỉ giùm mình với .

lovesock
19-02-11, 11:32 PM

bạn nhấp enter liên tục vào cái GS xem, mình xài win 2k3 cũng thế nó hiện cái bản đó, nhấp enter liên tí nó chạy

lovesock
19-02-11, 11:32 PM

bạn nhấp enter liên tục vào cái GS xem, mình xài win 2k3 cũng thế nó hiện cái bản đó, nhấp enter liên tí nó chạy

gauandy
20-02-11, 05:55 AM
do bản này GS bị pack nên như lời bác cà chua nói thì GS chỉ mới crack được 90% thồi no full nên bị lỗi . các bạn hãy ráng chờ hàng bác cà chua unpack mà xài nhé :((

tranthuy
20-02-11, 06:42 AM
BAN oi cho minh hoi "chỉ cần một chút xíu thôi là chạy bình thường" cai 1 chut xiu la sao nhieu nguong bi nhu vay lam ban lam on chi giup di Thank nhieu

Sao run được trên windows xp hay vậy , chỉ giùm mình với

Là CHỜ đó bạn, do mình viết thiếu. Sau khi chạy Load_SCFExDB.exe thì chờ một chút rồi chạy gameserver

tranthuy
20-02-11, 06:55 AM

Nhân tiện đây mình hỏi bạn TOMATOES là bạn có thương mại cái HƯỚNG DẪN CRACK FULL GAMESERVER và UNPACK MAIN original không, để lại lời nhắn nhé. Tham gia 4R lâu rồi nhưng chẳng biết làm gì, toàn config theo hướng dẫn rồi ngồi chơi ở nhà hihi. Giờ muốn có gì đó để vọc để lâu lâu vào 4R đóng góp tí cho vui.

h3llboy
20-02-11, 07:26 AM
Cái này thuộc sản phẩm trí tuệ, chắc tomatoes không bao giờ bán đâu ;)

linhthsm
20-02-11, 08:06 AM
Sao Mình chạy xong rồi chỉnh ngày tháng hiện tại lên thêm 1 tháng nữa thì khi chạy gs nó báo là sai key nhỉ.

Chẳng nhẽ bản này chỉ crack cho dùng 1 tháng thôi sao.

gauandy
20-02-11, 08:26 AM
đã nói là chưa full :)) . thôi hoải không hiểu sao lỗ tay cây ahf :))

YoungKeno
20-02-11, 11:34 AM
Bạn có thể xem:

Bạn ơi...làm sao run dc thế ? mình có thử Enter nhìu lần nhưng chỉ chạy dc Load_SCFExDB.exe thui...còn GS thì thua....

tranthuy
20-02-11, 05:20 PM
Bạn ơi...làm sao run dc thế ? mình có thử Enter nhìu lần nhưng chỉ chạy dc Load_SCFExDB.exe thui...còn GS thì thua....

Nếu chạy nhiều lần vẫn báo lỗi thì tắt Load_SCFExDB.exe đi, đợi một chút, sau đó chạy lại Load_SCFExDB.exe rồi chờ một tí, chạy lại GS và CS

thaoq12
20-02-11, 06:45 PM
pâtch chết queo rồi ai còn up hộ mình với

StoneAngel2
20-02-11, 07:59 PM

Someone ?

lovesock
20-02-11, 08:40 PM

Someone ?

che lại mới tõm :))
...................

doiphieubat
06-03-11, 04:06 PM
mình bị lỗi y chang bạn trên luôn...sai key gi` gi` đó....bác kia sao run được trên XP hay vậy

thuoclano12
24-03-11, 02:16 PM
Để tui test thử trên Xp xem đc không? Mà cho tui hỏi có thể chép những file exe chạy server từ server khác vào thay thế đc không?

thuoclano12
24-03-11, 02:19 PM
Ai có acc đow nhanh bên meaupload không tui mượn, máy tui đow lâu wá :(
Hoặc ai có link mediafire không cho tui

YoungKeno
24-03-11, 06:04 PM
Bản này chạy trên XP ngon lành cành đào......nhưng..tuy nó là hàng SS6 nhưng sài Ss4.6 ngon hơn !!

Olala
27-03-11, 09:57 AM
sao lại có nhân vật bị âm point ở bản này nhỉ ai biết nó hack bằng cách nào không