PDA

View Full Version : Share Anti-hack cho member

Alexandria
16-02-11, 04:17 PM
Hôm nay mình share anti-hack bạn nào cần sài thỳ down về
Chỉ cần sữa lại thông tín SV ỡ main là đc

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gaoblackxincha
16-02-11, 05:35 PM
Alo manhtun ơi!!! Cho e hỏi phát !! Cái này là cho SS 6 đó a !!!

mrrainnt
16-02-11, 05:38 PM
Main 1.07k Dành cho ss5 bạn à :P

gaoblackxincha
16-02-11, 05:52 PM
Không biết bao giờ mình mới đụng được cái SS 6 đây ta $-)

chubelonton
16-02-11, 08:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)của thằng này share chắc để ngấm,mà xấu quắt chả thèm ngắm,chứ anti cái nỗi gì thế này,2phát là hack tùm xèn!

chubelonton
16-02-11, 08:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alexandria
17-02-11, 08:30 AM
Mày ko sài thỳ im đi để người khác sài ... cái gì cũng chỏ cái mõm vô đc làm như mình hay lắm mà đi chê với chả khen

chubelonton
17-02-11, 09:42 AM
Mày ko sài thỳ im đi để người khác sài ... cái gì cũng chỏ cái mõm vô đc làm như mình hay lắm mà đi chê với chả khen
mày có cức gì mà share chỉ có rác với mỗm chó thôi,cái gì củng thế có lữa mới có khói,mày xuất hiện ở đâu tao chém ở đấy!

chubelonton
17-02-11, 09:43 AM
từ khi lừa thằng kia xong người ta chữi quá cái share main đề lấy hình tượng với quảng cáo lại kiếm thêm cá chứ gì,pm anh tặng cho 1 thùng(hảo hảo)!

huandz1102
17-02-11, 11:56 AM
không dùng nhưng vẫn thanks :D

Alexandria
17-02-11, 11:59 AM
từ khi lừa thằng kia xong người ta chữi quá cái share main đề lấy hình tượng với quảng cáo lại kiếm thêm cá chứ gì,pm anh tặng cho 1 thùng(hảo hảo)! thôi kẹ mẹ anh ko chấp ... Đúng là loại ngu học ... nói chuyện với anh ko lại chuyển qua chũi :)) anh mà gây với mày chỉ tội hạ thấp bản thân của mình thôi :)) hài thiệt đúng là đồ " Con nít ranh " :-@

chubelonton
17-02-11, 12:29 PM
mày có lên đâu mà thấp,mày mà lên thì đâu có chữi mày thế này cho mệt,chưa bao giờ tao thấy chó đội lốp người h mới thấy tận mắt,công nhận mõ nó nhọn thật,cắn cái chắc chuyển viện!đó h ở hầm cầu mà tưởng hotel hả?

333003
17-02-11, 12:35 PM
Hy vọng AE đánh giá cao chữ doàn kết hoà bình và cùng phát triển . bạn ấy có lòng dem di share tốt xấu không dùng cũng không cần phải qua khích như vậy .
Mình không sài nhưng cũng thank cho tinh thần của bạn .

chubelonton
17-02-11, 04:25 PM
Hy vọng AE đánh giá cao chữ doàn kết hoà bình và cùng phát triển . bạn ấy có lòng dem di share tốt xấu không dùng cũng không cần phải qua khích như vậy .
Mình không sài nhưng cũng thank cho tinh thần của bạn .

có biết con người nó thế nào chưa,antihack của nó share mục đích là pr thôi,lấy về test trên win7,thua xa main của babykute share cũng đem share,không bật trương trình gì cả,cũng báo hack,antihack kinh thế!

Alexandria
17-02-11, 06:40 PM
Con gà này cay kú mình đến nổi qua boom yahoo mình lun mới ghê :)) hài thật đúng là " Con nit ranh " ;))

chubelonton
17-02-11, 07:40 PM
tao không hiểu nỗi con người mày,chắc nhiều kẻ thù quá,mày hết yahoo này đến yahoo nó tao ko rãnh rổi như mày đâu khùng ạ,

Mr.Noob
18-02-11, 08:31 PM
Nhắc nhở 2 bạn manhtung và chubelonton không được tranh cãi gây mất hòa khí.Có gì Pm YM mà nói chuyện.