PDA

View Full Version : nhờ anh em giúp enc client báo lỗi này với

thecong
15-02-11, 06:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

theo tớ phán đoán thì do tớ thay đổi cái độ phân giải để vào chơi game ở chế độ cửa sổ, nhưng lạ cái là xóa hết trong regedit rùi, khởi động lại máy thì vẫn ko được, test trên máy ảo vào ầm ầm, nhờ các bạn giúp với

endyking
15-02-11, 06:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

theo tớ phán đoán thì do tớ thay đổi cái độ phân giải để vào chơi game ở chế độ cửa sổ, nhưng lạ cái là xóa hết trong regedit rùi, khởi động lại máy thì vẫn ko được, test trên máy ảo vào ầm ầm, nhờ các bạn giúp với
Tắt chương trình diệt vuíu trên máy bạn, hoặc tắt ENDDefender
Goodluck!

thecong
15-02-11, 06:41 PM
tắt chương trình diệt virut rùi bạn ơi, bạn chỉ mình tắt cái ENDDefender thử cái

endyking
15-02-11, 06:46 PM
tắt chương trình diệt virut rùi bạn ơi, bạn chỉ mình tắt cái ENDDefender thử cái
Bạn mở ENCData
Mở ENCDefender.ini
IsEnabled = 0
BanHackUser = 0
BlockHackerIP = 0
AttempsToBlockAndBan = 1
Phải chạy lại GS

thecong
15-02-11, 06:52 PM
nhưng cái này là ở client mà bạn, mình mang client sang máy khác chạy vẫn bt chứ trên máy bình báo lỗi thế, theo mình đây ko phải là do server

tyanhday
15-02-11, 07:52 PM
dịch sơ sơ thì hình như là một phần mềm hack đã được tìm thấy trong các hệ thống của bạn .... , chắc là thế , sai đừng chém

LạiVănSâm
15-02-11, 09:33 PM
nhưng cái này là ở client mà bạn, mình mang client sang máy khác chạy vẫn bt chứ trên máy bình báo lỗi thế, theo mình đây ko phải là do server

Tắt vietkey đi thử bạn.tắt firewall windown đi thử xem.disiable antivirus.cái main nó nhận diện trương trình nào đó là hack thôi

endyking
15-02-11, 11:28 PM
Bạn có mở cái ENCDefender trên server không, ENCClient có thể nhận 1 số chương trình trên máy bạn là hack.
Đặc biệt là nếu bạn đang chạy server mà chạy client trên máy đó thì mình hết y kiên :)

LạiVănSâm
15-02-11, 11:55 PM
Bạn có mở cái ENCDefender trên server không, ENCClient có thể nhận 1 số chương trình trên máy bạn là hack.
Đặc biệt là nếu bạn đang chạy server mà chạy client trên máy đó thì mình hết y kiên :)

king biết cài sub chạy DB riêng biệt trên cùng 1 GS khong?GIống FPT đó.nhưng DB riêng cũng được

endyking
16-02-11, 03:01 AM
king biết cài sub chạy DB riêng biệt trên cùng 1 GS khong?GIống FPT đó.nhưng DB riêng cũng được
Mình chưa làm qua lần nào, nhưng theo mình biết chút ít thì tạo 1 DB mới và phải sửa ODBC lại, bạn có thể tìm trên ragezone.

thecong
16-02-11, 10:16 AM
cho mình hỏi lun là, làm sao để điểm cộng lên tâm 15k nhanh nhẹn vẫn đánh ra skill vậy, mình thấy cộng lên 8k có 1 vài skill của phù thủy là ko thấy hiện rùi,

endyking
16-02-11, 02:50 PM
cho mình hỏi lun là, làm sao để điểm cộng lên tâm 15k nhanh nhẹn vẫn đánh ra skill vậy, mình thấy cộng lên 8k có 1 vài skill của phù thủy là ko thấy hiện rùi,
Client đi với server nó thế, nếu xài client ENC premium thì không có lỗi bug skill. Định mua cái client ENC nhưng cái bản 2.0.6.0 nó củ chuối quá nên phải suy nghĩ lại

AndyPanda
16-02-11, 11:37 PM
Lỗi đó có thể do win của bạn, cài lại là ok, nhớ cài soft hỗ trợ dotnet