PDA

View Full Version : Cần NGười Giúp đở về cách làm MU online hoàn chỉnh 100%...

loccool0
10-02-11, 11:55 AM
mình đang làm MU online và vẩn ko đc...chán thật..:-s
h mình vào đây nhờ các pro giúp đở mình cách làm MU online 1 cách hoàn chỉnh 100% luôn...;));))
có bác pro nào giúp vs.... có gì PMM qua YH mình hoặc cho mình YH để tiện nc nha.:):):)
YH mình nè : no_love_no_ljfe
tiện thể ai rảnh thì giúp mình làm MU online luôn nha...nếu bác pro nào dùng đc TeamViewer
thank trước các bác pro nha and các bạn menber

accelan006
10-02-11, 02:06 PM
đã có hướng dẫn hết rồi mà bạn

ai cũng "ăn sẵn" thế này thì box MU đi xuống mất thôi

loccool0
11-02-11, 11:14 PM
mình biết là có hướng dẫn rồi mà sao mình làm theo hướng dẫn mà vẩn làm ko đc...
đây là lần đầu mình làm MU nên ko hiểu cách làm MU online cho mấy...cho nên mình mới nhờ các bác giúp mình làm cái MU online qua TeamViewer...
có ai có thể giúp mình đc ko...
nếu như bạn làm đc thì xin hãy giúp mình làm cái MU online nhé..
thank cho những ai đọc bài của mình và thank nhiều(3) cho ai có thể giúp mình....

ttlsonline2
12-02-11, 12:45 AM
Mình khuyên bạn nên vọc Offline hoàn chỉnh đi đã rồi hãy Online. Khi bạn đã Offline đc nhuần rồi thì khi đó may ra bạn cài Online mới không gặp vấn đề gì. Mà có gặp bạn cũng có thể tự giải quyết được.

Làm MU không phải 1 phát thăng hoa ngay đc đâu bạn ạ :D

chubelonton
12-02-11, 08:36 AM
mình biết là có hướng dẫn rồi mà sao mình làm theo hướng dẫn mà vẩn làm ko đc...
đây là lần đầu mình làm MU nên ko hiểu cách làm MU online cho mấy...cho nên mình mới nhờ các bác giúp mình làm cái MU online qua TeamViewer...
có ai có thể giúp mình đc ko...
nếu như bạn làm đc thì xin hãy giúp mình làm cái MU online nhé..
thank cho những ai đọc bài của mình và thank nhiều(3) cho ai có thể giúp mình....

nếu bạn cần hỏi cái gì hoặc cài lỗi chỗ nào thì post nó lên đây hoặc pm yahoo mình nếu mình giúp được,còn cái nguyên 1 bộ mình cái dư sức,nhưng nếu bạn ko am hiểu và ko có kinh nghiệm,mình cài xong bản chỉ biết chơi thôi chứ ko biết gì đâu!thế nhé.

khanhdkny
12-02-11, 01:41 PM
Pm tôi
Ym : congtu_khanhdkny
Cung cấp, cài đặt Server MU trọn bộ : server, Client Anti Hack, Website thương mại, Webshop ....

chubelonton
12-02-11, 04:54 PM
Pm tôi
Ym : hettienanmitom
Cung cấp, cài đặt Server MU trọn bộ : server, Client Anti Hack, Website thương mại, Webshop ....