PDA

View Full Version : Ai bít làm súng 3D vô giúp mình vs!!!!!

mrdump
08-02-11, 01:47 PM
Mình sắp mở sv Boom 3D, client , server , tất cả đều OK nhưng chỉ có tội... thiếu Vũ Khí :-" :-" . Mình mong có sự giúp đỡ của các bạn ( File ảnh .dll nazz ) và phần thưởng là một ít Gold trong đó.
Còn đây là 1 số hình ảnh về Game :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mong Mod, AD, SMod đừng del bài! Thanks

thuoclano12
08-02-11, 03:36 PM
Share client và server cho mọi người đi. Để mọi người làm cùng

doiphieubat
08-02-11, 06:33 PM
game này nhìn vui vui nè...có gì share lên a e cùng làm đi bạn...chứ giữ 1 mình thì lâu lắm...đó là nói thật

mrdump
08-02-11, 07:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thuoclano12
09-02-11, 12:13 PM

Cứ up đi rồi bọn tôi khác làm rồi up lên cho để xem đồ game như nào đã rồi còn làm. Share đi nhá

mrdump
11-02-11, 08:58 AM
Mình xin lỗi tất cả các bạn vì cái client thằng bạn nó nghịch lên ko thể chạy đv server. Bây h` mình đang kiếm lại Client mới ( có 2 loại, 1 là client cùi, 2 là client Vip giá 3m và đc kiếm) . Mình sẽ up để cả nhà làm sau.

AD, Smod, Mod del Box đi cái! Cảm ơn

thuoclano12
16-02-11, 12:17 PM
Mrdump ơi up server và client đi để ae test xem nào?