PDA

View Full Version : [Help]Giúp em cái Tiên Lữ kì duyên với T.T

kesangame
28-01-11, 06:57 PM
Em đang cài cái sever này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> khi chạy sever xong em coppy patch vào client nhưng khi em nhấp vào game.exe thì nó hiện hình này và đứng yên luôn hok có khung đăng nhập
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(client em tải từ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)đã cài font TQ
AI chỉ với Thank nhiều

Alvin
28-01-11, 10:29 PM
Em đang cài cái sever này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> khi chạy sever xong em coppy patch vào client nhưng khi em nhấp vào game.exe thì nó hiện hình này và đứng yên luôn hok có khung đăng nhập
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(client em tải từ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)đã cài font TQ
AI chỉ với Thank nhiều

cài font china prc chưa pac ^^

natureboys
28-01-11, 11:54 PM
Người ta đã nói rõ là cài font rùi mà, bạn xem lại lúc khởi động sv có báo lỗi gì ko ???

kesangame
29-01-11, 08:02 AM
Người ta đã nói rõ là cài font rùi mà, bạn xem lại lúc khởi động sv có báo lỗi gì ko ???

không anh chạy bình thường.....................................

jxvietnam
29-01-11, 08:28 AM
Có box TLKD mà, vào đó mà down client + server mới về
Link box đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kesangame
29-01-11, 02:47 PM
hix nhà mình hok có mạng hôm bữa ra tiệm net tải hết 3h mới xong h tải lại :(((

phien-nhatrang
29-01-11, 03:19 PM
lỗi này là do client, có thế patch sai, còn sửa sao thì em ko biêt :">

kesangame
29-01-11, 03:35 PM
patch sai là sao hok hiểu,patch hok hợp với client à