PDA

View Full Version : Tại sao không hex được ip main này.

Mi$$_$p@m
28-01-11, 12:45 PM
Có pro nào giúp em vụ này với. Chạy sever ofline mà chả hex được ip main. ( Nhà không có mạng ) => cứ phải chạy đi chạy lại ra quán tìm cách mà hex về ip nhà mình để chơi offline :adore:
Link của cái main đó đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangtu_eck94
28-01-11, 01:02 PM
bạn search vs từ khoá connect. để ra chỗ chỉnh IP. chứ bạn koo nói thì biết IP nào mà hex cho bạn ^^

mrghoster
28-01-11, 01:25 PM
dùng cái này nhé. rất đơn giản.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mi$$_$p@m
28-01-11, 05:18 PM
bạn search vs từ khoá connect. để ra chỗ chỉnh IP. chứ bạn koo nói thì biết IP nào mà hex cho bạn ^^
từ khoá của nó là vncom.myvnc.com
không làm sao mà sửa được anh ạ.

Mi$$_$p@m
28-01-11, 05:18 PM
dùng cái này nhé. rất đơn giản.
Đã thử và không được. Dù sao cũng thanks bạn

mabulong
28-01-11, 05:30 PM
Đã thử và không được. Dù sao cũng thanks bạn
bạn nói các bước bạn đã Hex mà ko được
ko được ở đoạn nào
có hình minh hoạ
mọi người giúp rất đơn giản

LionKing113
28-01-11, 05:44 PM
test thử với MainEditor thấy ok mà

Mi$$_$p@m
29-01-11, 09:22 AM
test thử với MainEditor thấy ok mà

Hẻm lưu được bác ơi. Em hex bằng ultra edit. Dò tìm từ khoá rùi nhưng không sửa được cái từ khoá đó( vncom.myvnc.com)

tentenct
29-01-11, 09:26 AM
muốn sửa thành ip j mình sửa cho

Edward_Newgate
29-01-11, 09:38 AM
Bạn phải đọc IP là gì để mọi người còn hex hộ chứ

Edward_Newgate
29-01-11, 09:40 AM
Hex bình thường
chả thấy lỗi gì
Đừng nói là dùng Ultra Edit ko hex đc nhé
Mình hex = Ultra Edit đây

mrluoi1986
10-02-11, 03:04 PM
xin bác cụ thể hướng dẫn với, em cũng đang thử mà không đc, dùng bản MU1_07V+_Full, search không thấy connect đâu cả

Mi$$_$p@m
27-02-11, 08:46 PM
Cảm ơn tất cả. Hoá ra ultra bị lỗi.