PDA

View Full Version : [Mir200- Mã Pháp Truyền Kỳ] Share

khue110
20-01-11, 11:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Links : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =P~=P~=P~

Nhớ Tks b-)b-)b-)b-)b-)b-)

Sir.THÀNH™
21-01-11, 01:11 AM
bóc tem sau cùng, vẫn còn 1 số kí tự

khue110
21-01-11, 10:16 AM
bóc tem sau cùng, vẫn còn 1 số kí tự
ukm...k thể thay thế những kí tự đó được vì tui chưa biết công dụng của nó

quangphong0904
22-01-11, 08:38 PM
trong file string đó việt hoá được tất, k cần sợ

nametruong00
22-01-11, 09:02 PM
cái game này sao dowko đc gì hết

kesangame
23-01-11, 01:48 PM
Thank tốt nhiều cố gắng nha các bạn
Theo mình nghĩ chúng ta nên lập 1 room chuyên VH game này chứ ai cũng VH lẻ tẻ thì vừa tốn thời gian mà lại không hiệu quả nữa (Đoàn kết thì sống chia lẻ thì chết/nhưng thật ra Đoàn kết chết chung chia lẻ chết lẻ tẻ)

AdminClbGames
23-01-11, 02:01 PM
Thank tốt nhiều cố gắng nha các bạn
Theo mình nghĩ chúng ta nên lập 1 room chuyên VH game này chứ ai cũng VH lẻ tẻ thì vừa tốn thời gian mà lại không hiệu quả nữa (Đoàn kết thì sống chia lẻ thì chết/nhưng thật ra Đoàn kết chết chung chia lẻ chết lẻ tẻ)

1 bác nói với tôi rằng :
Mình k VH Game này , vì nó mới ra, nếu như bỏ sức vào nó mà đến lúc nó share bản # mới hơn , hoàn hảo hơn thì ... Công toi à.
=> K làm =]]

kesangame
23-01-11, 02:07 PM
1 bác nói với tôi rằng :
Mình k VH Game này , vì nó mới ra, nếu như bỏ sức vào nó mà đến lúc nó share bản # mới hơn , hoàn hảo hơn thì ... Công toi à.
=> K làm =]]

uk thui dù sao mình cũng là người Hoa biết sơ sơ tiếng TQ cũng hok cần VH làm gì tại tính cùng tham gia VH để mọi người cùng chơi

Sir.THÀNH™
23-01-11, 02:08 PM
uk thui dù sao mình cũng là người Hoa biết sơ sơ tiếng TQ cũng hok cần VH làm gì tại tính cùng tham gia VH để mọi người cùng chơi

ắc, bạn là người hoa à :)) .
qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,tìm SV GAME rồi hỏi han tụi nó rồi về 4rum phát triền đi :D