PDA

View Full Version : Gửi anh em về server TLBB DRAGON BALL

yuhari
14-01-11, 07:38 PM
Thôi, cảm phiền anh hữu duyên hoặc ai có chức quyền close hoặc del luôn cái topic này giùm em ^:)^... ddos liên miên đỡ không được...

crysis
14-01-11, 08:46 PM
không phải PC hư mà là chuyen nhà chưa lắp mạng ý mà >"<, nói ra thì PC cũng mới hỏng hôm trước :))

yuhari
15-01-11, 06:07 AM
faj noi nhu vay lay long tin moi nguoi chu, noob >"<
sr nha unikey hu roi.

quangphong0904
15-01-11, 08:53 AM
trời! hợp rơ k ăn ý cho lắm nhỉ :D

lekhanh456
15-01-11, 09:07 AM
sv gì ma` donate bán như đồ thiệt vậy (tết thừa cơ hội tiền lì xì bán đồ giá cao à)
bán rẻ rẻ tí đi, 200k có ma mới chơi

huycbn2
15-01-11, 09:38 AM
mjh` thích sv này ^^!
ủng hộ 1 vé open :D
mà còn 1 điều : các nhân vật dư liệu trc' khi bị ddos vẫn giữ nguyên chứ ^^!
SV hay mà :x donate hơi cao :D

boyss39
15-01-11, 04:25 PM
hAhA..........[hjx......] 4h30 Chiều Thứ 7 Login Vào Chẳn Đc nỲ hỲ 30 Chíz .............................\m/

boyss39
15-01-11, 04:29 PM
---Đa số là vì nhiều người pmm quá nên không reply kịp.
---1 phần cũng vì các bạn đã hâm dọa gì đó( mình đã bị ==" ), rồi chửi rủa gì đó nên không reply và ignore thẳng nick.
--- 1 số hacker phương trời nam đất trung quốc thổ nhĩ kỳ gì đó pmm với những lời lẽ " găng tơ " :
server mới làm à, biết luật ko ?.... Mình thật sự ngu ngơ vs những câu hỏi như thế, theo mình nghĩ là các bạn đòi trả tièn gì đó v...v.... rồi kết câu của các bạn là : Chúc server may mắn :|... Mình luôn tự nghĩ server crysis tạo nên chưa có sứt mẻ vs ai cả, chưa gây sự, chưa ddos server nào cả... nên làm ơn các bạn đừng có như thế nữa .
4: Server donate những thứ gì :
server có bán set đồ điểm tặng ở game ( update hình sau )
với giá 200k( card vtc ): Các bạn có cả set đồ gồm 12 món và 1 cái áo thời trang tiên lữ tình duyên vip dùng để vào map vip train.
Các bạn còn thắc mắc gì mình sẽ reply sau ^_^ 1 lần nữa xin thanks các bạn đã ủng hộ server...

Cái Nỳ Gọi Là Zòy Xiền pẢo kÊ Đoá ;))

yuhari
15-01-11, 06:55 PM
Cái Nỳ Gọi Là Zòy Xiền pẢo kÊ Đoá ;))

đúng như bạn nói... cái đó bị hù lâu rồi... hôm nay lại tái phát ddos :(