PDA

View Full Version : Các bạn chỉ mình các tạo đồ full dc không

adminlom
14-01-11, 03:04 PM
Mình thấy lúc trước có người box lên , đồ full thần + full tính năng exi + full socket .
nhưng tìm hoài kog thấy. các bạn nào biết thì chỉ giúp mình với

như hình này nè
server mình mà có thằng nó tạo đc GM và đồ như này luộn chẳn hiểu dc nó làm cách nào :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chubelonton
14-01-11, 03:21 PM
server của mình mà mình không biết là đồ đó nó lấy ở đâu ra sao,mình nghỉ,đồ đó là đồ full thần,nó nhặt được ở kalima mặt đủ bộ vào kích lên đó đại ca,nếu không phải thì nó hack items rồi!

adminlom
14-01-11, 03:54 PM
Đúng rồi đó là acc của hacker ...... vào xem đấy :)
mình muốn hỏi là làm sao để tạo được đồ như vậy với cả cách tạo sói hoàng kim nữa

quangphong0904
14-01-11, 04:09 PM
:)) dùng mumaker mà tạo
món đồ trên là đồ full thần của set Hion's, các set thần khác củng có thể tạo tương tự và add thêm dòng cường hoá

adminlom
14-01-11, 05:32 PM
ủa mumake tạo dc sói tinh hoàn kim ko các ban nó nam o dau minh ko thay

hoangtu_eck94
14-01-11, 07:36 PM
làm adm mà kô biết mấy cái này àk :)). đến chết :P.
Bạn vào chỗ tạo mấy con pet đó. Chọn sói tinh. Ở dưới chỗ chọn op cho nó có 3 dòng đó. Denser... là phòng thủ. Hoàng Kim là dòng cuối cùng đó. Còn đồ full thần là khi tạo đồ chọn món đồ full và chỗ set thì đánh dấu vào set thần

nhoc_kute_blog
14-01-11, 07:38 PM
CÁi tạo đồ bạn có thể dùng mu mket mà bạn!!HÌnh như là vậy, bỏ mu lâu rồi

lequangvu
15-01-11, 12:41 PM
Chán quá giờ toàn những NewBie vào chưa biết sơ lược về MuServer đã làm MuOnline, vậy thì làm sao mà không thể nói MuOnline lậu nhiều nhất tại VN :))