PDA

View Full Version : Bác Xomb1 hay bạn nào biết thì cho mình lời giải đáp:D

babykute
13-01-11, 05:58 PM
Tình hình là cái dll 3d+ minimap bác share em hôm trước ấy khi chưa hook vào main thì move full map mà khi hook vào main roi khi move đến mấy máp cuối cùng là nó dis kick ra lun ah` chi có mấy map cuối cùng là bị thôi còn lại ok......!!!!

xom1b
13-01-11, 06:04 PM
Là do chưa có file minimap cho map đó
cách khắc phục: vào thư mục world tương ứng với map, copy File TerrainLight.OZJ ở đó rồi paste luôn vào, rename thành map1.ozj là đc

babykute
13-01-11, 06:35 PM
Là do chưa có file minimap cho map đó
cách khắc phục: vào thư mục world tương ứng với map, copy File TerrainLight.OZJ ở đó rồi paste luôn vào, rename thành map1.ozj là đc

TerrainLight.OZJ rename thành map1.ozj ah` anh............!!!!!

xom1b
13-01-11, 06:39 PM
TerrainLight.OZJ rename thành map1.ozj ah` anh............!!!!!

Không phải rename mà là tạo file map1.ozj, nguồn là từ file TerrainLight.OZJ tương ứng trong folder đó , chứ ko có file TerrainLight.OZJ thì client chạy sao đc

babykute
13-01-11, 06:48 PM
Cái đó em biết rồi tại em hiểu ko rõ nên hỏi lại cho chắc thoi thanks anh nhiều nhé...........:D

p/s : Mà anh có biết cái lỗi khi vào Đang vào cc chuẩn bị đánh bắt đầu cái là nó kick ra Devil lun khỏi đi nữa anh biết nó bị gì không anh và khắc phúc như thế nào

xom1b
13-01-11, 06:51 PM
hic, cái đó cũng ko biết nữa :(
..............

babykute
13-01-11, 06:52 PM
hic, cái đó cũng ko biết nữa :(
..............

Anh nói thế làm em cũng thấy nản thật..................!!!!!hix

chubelonton
14-01-11, 12:12 AM
Cái đó em biết rồi tại em hiểu ko rõ nên hỏi lại cho chắc thoi thanks anh nhiều nhé...........:D

p/s : Mà anh có biết cái lỗi khi vào Đang vào cc chuẩn bị đánh bắt đầu cái là nó kick ra Devil lun khỏi đi nữa anh biết nó bị gì không anh và khắc phúc như thế nào
ơ cái này hình như là không đủ người đi hay sao ấy,bạn vào comonserver edit cho cc 1 người đi thử xem,mà hình như bạn đang thương mại cái này cho 1 người nào đó thì phải,mình thấy có người pm yahoo mình nói thế,không phải bỏ qua nhé!

babykute
14-01-11, 12:28 PM
ơ cái này hình như là không đủ người đi hay sao ấy,bạn vào comonserver edit cho cc 1 người đi thử xem,mà hình như bạn đang thương mại cái này cho 1 người nào đó thì phải,mình thấy có người pm yahoo mình nói thế,không phải bỏ qua nhé!

Ac thương mại ha? Nghĩ kĩ trước khi nói nhé mình không bao giờ thương mại MuServer kiểu ấy.....!!!!!

chubelonton
14-01-11, 01:45 PM
không phải bỏ qua nhé,tại mình thấy có 1 thằng nó kêu đang làm server của cậu,nên mình nói vậy mà,bỏ qua nhé!