PDA

View Full Version : TLBB TNGH Free ALL Không có tính Thương Mại

hanny
12-01-11, 02:39 PM
tlbb TNGH vân sông và tồn tại , cám ơn sư đóng góp ý kiến của các bạn. Trong time vừa qua, SV đã dùng reg nick ,nay đã mở lại reg nick . Vừa qua SV đã sủa chữa rất nhiêu theo góp y của các bạn chơi. tuy răng không đc như tất cả các góp ý nhưng mình cũng đã cố găng chỉnh các lỗi.Do co 1 mình lọ mọ chỉnh sửa nên rất tốn time mọi người thông cảm , có sai sót gì mong bo qua, mình chỉ muốn làm một Pri SV Free cho mọi ngươi cùng tham gia công băng thôi, SV chơi không hề có chuyện GM buôn bán ,và thiên vị ai. Nay SV đã Kiếm tiền đẽ dàng, như : túc cầu , Thủy lao, san boss rơi hoa hông...v v.
giơ Nick YM lexus_no2 không reg nick và cũng không OL nữa vì quá nhiều ngươi Pm mỗi lần OL treo luôn máy.

Trang Chủ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hoạc trang chủ :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Path client giai nén hai file config va interface ra cho vao /data Path chạy tốt nhất với bản 1.10.0899
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin:
P/S : launch không sare nhiều tránh Attacker
HƯớng Dẩn và Giới thiệu SV cho newbie nha , (Mem củ biết hết rùi ):
1.Launch không share nhiều tránh Attacker
2.Exp : x300+
3.Drop: x2 (phụ bản x cao hơn x4)
4.Mới vào LV 10, TP 100, tặng 50v
5.Lên cấp nhận thưởng KNB
6.Hàng ngày nhận 200 vàng lì xì
7.Quan hệ sư đồ, phu thê,Hảo Hửu,kết bái ...+10% exp trian
Hệ thống pet word 100% ,tác dụng pét khi trian ,pk , chứ không như mấy SV khác , pét làm cảnh
AK,TK ,VH word full
8.Bi tịch yêu quyết đầy đủ fix bug lag BT VĐ (NM coi chừng hem còn là bá chủ nửa đâu nhá )
9.Kiếm tiền đổi KNB = cách đi Túc Cầu,TL,Săn Boss có rơi Hoa hồng bán shop 60V/1 bông ,Chế đồ nhiều sao bán...
10.Vì sv không chơi full x option khủng
11.Hạn chế tối đa Supper Man
12.Cân bằng game hơn (nhưng vẩn có :các đồ full 6x 7x 8x 9x ,tần hoàng chiến thần...... option như FPT ,)
13.Hệ thống buôn bán trao đổi ,kinh doanh giửa người chơi tốt hơn , mạnh hơn
1.khác các sv khác không có buôn bán kinh doanh Free Toàn bộ.
Hình ảnh ở bài post cũ và mới:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
xin phép mod cho port bài này thak

lameng
12-01-11, 08:17 PM
ban cho mjh cạ acc nhe pm wa yahoo lam_gia_luan

lameng
14-01-11, 08:54 AM
server sao co nhju loi wa j ban ,co mot so vat pham mua bam vao thj hjen j dau hok ah

lameng
14-01-11, 08:55 AM
ong dich tram thj 2 den 3 ng la sao j

lameng
14-01-11, 08:55 AM
ma cong nhan server co nhju thu hej lam ,co gang len

yuhari
14-01-11, 07:55 PM
--- Làm server cần tiền thuê vps... trừ khi bạn nhà giàu hay có điều kiện thì :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--- Free all, mình nghĩ 1 ngày nào đó bạn sẽ nhận ra làm server cần kinh phí... lúc đó thì lại donate... như mình và crysis đã có 1 tg hô hào là free all server, nhưng 1 tg nhìn lại k dc bạn à...như bây h server mình lại phải donate để kiếm $ thuê vps

Mình có 1 số ý kiến nho nhỏ thôi bạn ^_^ Nếu bạn không đồng ý thì cho mình sorry vì nhiều chuyện ^_^

hanny
14-01-11, 09:38 PM
--- Làm server cần tiền thuê vps... trừ khi bạn nhà giàu hay có điều kiện thì :|
--- Free all, mình nghĩ 1 ngày nào đó bạn sẽ nhận ra làm server cần kinh phí... lúc đó thì lại donate... như mình và crysis đã có 1 tg hô hào là free all server, nhưng 1 tg nhìn lại k dc bạn à...như bây h server mình lại phải donate để kiếm $ thuê vps

Mình có 1 số ý kiến nho nhỏ thôi bạn ^_^ Nếu bạn không đồng ý thì cho mình sorry vì nhiều chuyện ^_^

không bạn nói đúng , nhưng SV mình làm đầu tiên chỉ có bạn bè thân của mình chơi, hai ba thăng chơi với nhau cũng buồn nên , cho mọi người vào chới cùng cho vui,
đại gia thì mình không phải , mình chỉ ham mê và thích tìm hiêu, và muốn mọi người cung chơi xây dựng và góp ý cho sv của mình , muốn mọi đc chơi và làm những cái SV khác đã mất đi từ lâu.
thật sư SV này còn rất nhiều lỗi tất cả mọi việc đều 1 mình mình làm hết ,nên không thể sửa đc hêt, nhưng time minh phải ngồi máy tính nhiều nên không vấn đề gì.Sẽ cố gắng tìm hiêu để nghịch và sưa các cái lỗi đây. Biết là Rất khó, không biết các cao thủ có thê giúp chuts không :D
càng làm càng thấy ham, càng thấy để làm 1 SV TL nó có nhiều thứ thế nào , và 1 điều làm mình thích hơn nữa là đô đạc trong game ngươif làm SV có thể tạo ra theo ý mình.rồi có thể thêm bởt nhiều thứ... rất hay.
SV mình chạy cũng đc gần 5 tháng rồi qua bao đơt tân công , bao lần phải làm lại khi bi phá , nhiêu lần làm cũng thấy nản nhưng thục sự các gamer trong SV mình tuy không nhiều nhưng có họ giúp mình có niềm vui để làm tiếp SV.
Có nhưng Người giúp mình Lam WEb, có nhiêu ngươi thưc trăng nhiêu đêm cùng để ngôi chơ mình Reset xong chỉ để vào test xem chỗ này chỗ kia rơi đồ chưa.... đấy là cái hay và rẩt vui khi làm SV.
mặc dù những ngươi đây mình chưa từng quen cũng chưa tưng biết mặt.
Rồi có nhưng lân SV bị DDos , họ lai động viên Pm nick Ym mình thật vui.
thật sư SV mình nhỏ không đáng chú ý vậy mà vẫn có nhưng người muốn phá nó , làm đủ trò chỉ để thoả mãn sư thích thú khi đi phá người khác đâu có hay ho gì.
Nhưng thực sư là mình cũng rất cám ơn Lamanh82 đã hướng đẫn mình những ngày đầu mình chưa biết gì, chưa biết làm thế nào để đưa SV lên ol làm thế nào để chỉnh SV.
Cám ơn nhưng bai port rất Ý nghĩa của HưuDuyen05
Thank các member nữa SV TNGH sẽ cố gắng duy trì lâu dài cho các bạn.

Sir.THÀNH™
14-01-11, 09:49 PM
ghê. Việt hoá nhiu % thế :D

vampirexx
15-01-11, 02:24 PM
pm yahoo reg nick mãi ko có ai trả lời
chán thế

duchung145
15-01-11, 04:30 PM
Nói như mấy bạn thì cứ free all ngày nào là thua lỗ tính theo cấp số nhân ngày đó

Cá nhân mình cũng muốn kiếm 1 cạ đầu tư để phát triển Server online của riêng mình

yuhari
15-01-11, 06:57 PM

không bạn nói đúng , nhưng SV mình làm đầu tiên chỉ có bạn bè thân của mình chơi, hai ba thăng chơi với nhau cũng buồn nên , cho mọi người vào chới cùng cho vui,
đại gia thì mình không phải , mình chỉ ham mê và thích tìm hiêu, và muốn mọi người cung chơi xây dựng và góp ý cho sv của mình , muốn mọi đc chơi và làm những cái SV khác đã mất đi từ lâu.
thật sư SV này còn rất nhiều lỗi tất cả mọi việc đều 1 mình mình làm hết ,nên không thể sửa đc hêt, nhưng time minh phải ngồi máy tính nhiều nên không vấn đề gì.Sẽ cố gắng tìm hiêu để nghịch và sưa các cái lỗi đây. Biết là Rất khó, không biết các cao thủ có thê giúp chuts không
càng làm càng thấy ham, càng thấy để làm 1 SV TL nó có nhiều thứ thế nào , và 1 điều làm mình thích hơn nữa là đô đạc trong game ngươif làm SV có thể tạo ra theo ý mình.rồi có thể thêm bởt nhiều thứ... rất hay.
SV mình chạy cũng đc gần 5 tháng rồi qua bao đơt tân công , bao lần phải làm lại khi bi phá , nhiêu lần làm cũng thấy nản nhưng thục sự các gamer trong SV mình tuy không nhiều nhưng có họ giúp mình có niềm vui để làm tiếp SV.
Có nhưng Người giúp mình Lam WEb, có nhiêu ngươi thưc trăng nhiêu đêm cùng để ngôi chơ mình Reset xong chỉ để vào test xem chỗ này chỗ kia rơi đồ chưa.... đấy là cái hay và rẩt vui khi làm SV.
mặc dù những ngươi đây mình chưa từng quen cũng chưa tưng biết mặt.
Rồi có nhưng lân SV bị DDos , họ lai động viên Pm nick Ym mình thật vui.
thật sư SV mình nhỏ không đáng chú ý vậy mà vẫn có nhưng người muốn phá nó , làm đủ trò chỉ để thoả mãn sư thích thú khi đi phá người khác đâu có hay ho gì.
Nhưng thực sư là mình cũng rất cám ơn Lamanh82 đã hướng đẫn mình những ngày đầu mình chưa biết gì, chưa biết làm thế nào để đưa SV lên ol làm thế nào để chỉnh SV.
Cám ơn nhưng bai port rất Ý nghĩa của HưuDuyen05
Thank các member nữa SV TNGH sẽ cố gắng duy trì lâu dài cho các bạn.

[M]r[K]id
15-01-11, 07:02 PM
đại ka ơi cho em 1 slot chơi với
thấy hay nè nhaz
lâu rùi chưa chơi TLBB :D

nhoc_kute_blog
15-01-11, 07:08 PM
HAy quá!!!!!!!!!!!!!!
Giá mà máy của mình cấu hình cao để có thể chơi tlbb

[M]r[K]id
15-01-11, 07:17 PM
hề hề nhầm roài
hacker khác cracker đại ka ơi
ngồi nói thế mí anh hacker đọc được tức lắm dey' :B
hack = thay đổi 1 cái gì đó VD lập trình lại 1 game như mí bạn vậy
Crack= bè khó (phá hoại)

[M]r[K]id
15-01-11, 07:34 PM
ko reg acc thì chơi = niềm tin và hy vọng ak` :T
VL thật
dơn xog hết hỏi reg acc thì ....
nản

hanny
15-01-11, 08:07 PM
r[K]id;404058']ko reg acc thì chơi = niềm tin và hy vọng ak` :T
VL thật
dơn xog hết hỏi reg acc thì ....
nản
ban thông cảm vì nhưng nick reg acc kia la member tự đúng ra giúp reg acc, bạn pm nick Ym cái nào trả lời thì bạn bảo reg cho.
SV mình nhỏ chỉ có member thân thiết chơi. Cũng vừa phải đề phòng DDos, nên phải cẩn thậm mới reg và cho file launch cho mọi người.

thienthong
15-01-11, 10:00 PM
r[K]id;404043']hề hề nhầm roài
hacker khác cracker đại ka ơi
ngồi nói thế mí anh hacker đọc được tức lắm dey' :B
hack = thay đổi 1 cái gì đó VD lập trình lại 1 game như mí bạn vậy
Crack= bè khó (phá hoại)
Hacker à :| thế đi ddos người ta thì đc gọi là héc cờ à :| vl quá nhỉ vậy mềnh cũng mún đc gọi là héc cờ đây :)), bọn đi ddos sẻver người ta thì gòi là "dog" thì đúng hơn ddos đc xem là 1 hình thức hạ lưu nhất để phá người :|

fuimensuda
15-01-11, 10:05 PM

etramus
15-01-11, 10:07 PM
hjx đang tính chiến tlbb mà ai cũng kêu ddos như thế này nản quá.
Việt nam bi giờ nhiều dog thật. Chúng nso hết trò ngồi phá hoại. Chả hiểu sống kiểu thế mà cũng sống được

hanny
15-01-11, 10:51 PM

KNb bạn nên đi túc câu nhiêu. 1 ngày cứ khoảng 3t đi đcj 1 lân.exp x200 mà còn chậm. người biết chơi trong SV của mình 1ngày cs 1 lần. các event đếu x3 4 hết.

hanny
15-01-11, 10:54 PM
hjx đang tính chiến tlbb mà ai cũng kêu ddos như thế này nản quá.
Việt nam bi giờ nhiều dog thật. Chúng nso hết trò ngồi phá hoại. Chả hiểu sống kiểu thế mà cũng sống được
Đấy thế đậy bạn ạ VN mà , không góp sức xây dựng chỉ phá là giỏi thôi,có những người phá như vậy , người làm SV mới giỏi đc , Tuy hơi DOG nhưng dù sao cũng cám ơn.

vouhieuso1
16-01-11, 01:06 AM
Khi có nhiều người bán cùng 1 loại sản phẩm thì chuyện phá hoại lẫn nhau là điều tất yếu, nhất là khi bạn mở free trong khi ai kia lại donate , cố gắng nhé bạn

sonlap18
16-01-11, 09:28 AM
Reg toi cai acc roi gửi về Y!M:chicancoem_pl97 nha thank bvan trước

huuduyen_05
16-01-11, 12:16 PM
Bên MU, VLTK private, ...game khác nghe nói chiến tranh không kém gì TLBB Private....:|

fuimensuda
16-01-11, 01:56 PM
KNb bạn nên đi túc câu nhiêu. 1 ngày cứ khoảng 3t đi đcj 1 lân.exp x200 mà còn chậm. người biết chơi trong SV của mình 1ngày cs 1 lần. các event đếu x3 4 hết.

Chém tý thôi chứ tui có bít chơi TL đâu =))

3z3z3z
17-01-11, 09:28 AM
Hy Vọng Server Sẽ Sống Lâu!
Chúc Tết Năm Mới Nhé!

hanny
17-01-11, 11:16 AM
Hy Vọng Server Sẽ Sống Lâu!
Chúc Tết Năm Mới Nhé!
Thank bạn nhiêu , SV đã cố gắng và đang cố gắng .

[M]r[K]id
17-01-11, 11:53 AM
Hacker à :| thế đi ddos người ta thì đc gọi là héc cờ à :| vl quá nhỉ vậy mềnh cũng mún đc gọi là héc cờ đây :)), bọn đi ddos sẻver người ta thì gòi là "dog" thì đúng hơn ddos đc xem là 1 hình thức hạ lưu nhất để phá người :|

rảnh đâu mà đi phá :))
mỗi việc viết víu đã nản rùi :|
mà ddos thì phòng chống dễ mà
tắt port 80 của web đi pang ra port nào đó ==> khỏi bị ddos web mí cái kia tương tự :))

hanny
07-02-11, 08:12 AM
Happy new year server! rât vui là sv vẫn sông qua tết heheheh