PDA

View Full Version : Ai có dll main 1.03K JPN 3D + Minimap cho mình xin !

babykute
10-01-11, 12:42 PM
Ai có dll main 1.03K JPN 3D+Minimap cho mình xin nhé.......................:D thanks

lequangvu
10-01-11, 12:45 PM
Cái này thì mình không dùng nhưng biết là có Search Google là ra ngay :D

babykute
10-01-11, 12:51 PM
Cái này thì mình không dùng nhưng biết là có Search Google là ra ngay :D

Em xin dll thoi không xin main mà tìm trên google toàn main không ah`...!

lequangvu
10-01-11, 12:53 PM
thì Dll nó đi theo Patch 1.03k họ share đấy còn gì :D

babykute
10-01-11, 12:57 PM
thì Dll nó đi theo Patch 1.03k họ share đấy còn gì :D

dll nó nhiều thế bik cái nào đc mà có thì nó cũng kèm antihack mà em không cần antihack

babykute
10-01-11, 05:23 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp bác nào có cho em xin đi cần gấp

xom1b
10-01-11, 05:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hook ko cần hàm
Cái này có Minimap (fixed crash khi vào BC 8) + Logo Splash (Chỉ cần cái ảnh Splash.bmp để ở ngoài là nó load)
Minimap ấn tab để bật/tắt, F8 F9 cho 3D
chúc vui

babykute
10-01-11, 05:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hook ko cần hàm
Cái này có Minimap (fixed crash khi vào BC 8) + Logo Splash (Chỉ cần cái ảnh Splash.bmp để ở ngoài là nó load)
Minimap ấn tab để bật/tắt, F8 F9 cho 3D
chúc vui

co 3D không anh........................................:D

xom1b
10-01-11, 05:33 PM
có chứ :D, cái này fix từ source custom đã share trc' mà :D

babykute
10-01-11, 05:45 PM
anh oi sao em hook cái dll vào rồi mà nó vẫn không dc là sao anh

xom1b
10-01-11, 05:48 PM
sao là sao ?
nói rõ mới biết đc chứ
Hook ko cần gọi hàm, mở hết tất cả các section là writeable mới đc

babykute
10-01-11, 05:52 PM
sao là sao ?
nói rõ mới biết đc chứ
Hook ko cần gọi hàm, mở hết tất cả các section là writeable mới đc

chắc em mở hết tất cả các section là writeable mà nói thật cái đó em cũng không rõ anh mở dùm em nhé hoặc anh cho em xin cai main add sẵn mình 3D + mini map nhé... thanks anh nhìu :D

xom1b
10-01-11, 06:02 PM
chắc em mở hết tất cả các section là writeable mà nói thật cái đó em cũng không rõ anh mở dùm em nhé hoặc anh cho em xin cai main add sẵn mình 3D + mini map nhé... thanks anh nhìu :D

Quên mất cái file config Main.ini nên ko đc
Mà thôi up lên cho đủ bộ, client phải có minimap nhé
Cái DLL này có nhiều ultility lắm. :D thử xem file Muerror.log vs chơi nhiều client là biết ngay
Ngoài ra DLL nó còn enable luôn cái skill CS trên main rồi, còn mỗi server enable nữa là phập thôi

babykute
10-01-11, 06:23 PM
ok Main dùng tốt lắm thanks anh nhìu nhé

antiblood
15-05-11, 11:20 AM
sao tôi dùng cái main của xom1b khi move lên barrack lại bị bật ra ngoài nhỉ? trong khi đó dùng main khác vẫn move bình thường. Đều là main 1.03k jpn hết mà.............

coldsun198
27-11-12, 04:49 PM
Quên mất cái file config Main.ini nên ko đc
Mà thôi up lên cho đủ bộ, client phải có minimap nhé
Cái DLL này có nhiều ultility lắm. :D thử xem file Muerror.log vs chơi nhiều client là biết ngay
Ngoài ra DLL nó còn enable luôn cái skill CS trên main rồi, còn mỗi server enable nữa là phập thôi

- Bạn ơi cho Mình hỏi Main Này đã add antihack chưa! Sử Dụng 3D như thế nào Vậy!
- Mình mới nghiên cứu SS4.6 này thôi nên còn gà lắm!
- Thanks bạn nhiều!