PDA

View Full Version : Gọi MU.exe từ main.

KúnKuTe
09-01-11, 08:35 PM
bạn nào biết gọi mu.exe từ main thì hướng dẫn hoặc reply lại giúp mình với mình chỉ crack main ko cho run trực tiếp đc chứ gọi mu.exe thì chưa làm đc. mong mọi người giúp đỡ. [-O<

Mr.N2K
09-01-11, 08:47 PM
load main = olly search text string tìm từ mu.exe ctrl + L đến từ mu.exe cuối cùng thì click vô đó sau đó nhìn lên 1 đoạn khoảng 3 4 dòng có dòng JMP đó thì đổi lại thành JNZ (mấy cái này làm ngược lại với bước crack main tut của a tomatoes)

KúnKuTe
09-01-11, 08:56 PM
load main = olly search text string tìm từ mu.exe ctrl + L đến từ mu.exe cuối cùng thì click vô đó sau đó nhìn lên 1 đoạn khoảng 3 4 dòng có dòng JMP đó thì đổi lại thành JNZ (mấy cái này làm ngược lại với bước crack main tut của a tomatoes)

Nếu làm như cậu thì nó sẽ crack ko cho chạy trực tiếp main.exe, ý mình muốn khi chạy main.exe nó sẽ gọi mu.exe nghĩa là kick vào main.exe thi thành mở MU.exe đó cậu. à.

kunllee
09-01-11, 09:35 PM
JMP thành JNZ JMP thành JNZ JMP thành JNZ JMP thành JNZ JMP thành JNZ..............

Mr.N2K
09-01-11, 09:47 PM
Nếu làm như cậu thì nó sẽ crack ko cho chạy trực tiếp main.exe, ý mình muốn khi chạy main.exe nó sẽ gọi mu.exe nghĩa là kick vào main.exe thi thành mở MU.exe đó cậu. à.

trời ạ bó tay với câu nói của bạn này 8-}

KúnKuTe
09-01-11, 09:51 PM
JMP thành JNZ JMP thành JNZ JMP thành JNZ JMP thành JNZ JMP thành JNZ..............

sao em cứ jnz xong bấm vô main nó cứng đờ chẳng gọi mu.exe. cứ phải tự tay bấm vào mu.exe mới đc nhỉ. :-S

Mr.Quy
10-01-11, 12:44 PM
sao em cứ jnz xong bấm vô main nó cứng đờ chẳng gọi mu.exe. cứ phải tự tay bấm vào mu.exe mới đc nhỉ. :-S
Đang làm ss2 à ?
Vì ss4,5 thì nó có soft ko cần phải như thế
Còn ss2 thì copy 1 cái Main.exe ra ngoài folder khác
rồi folder client/main.exe edit = olydbg. edit như bình thường JMP thành JNZ
xong lúc save thì save vào cái Main lúc copy ở folder ngoài ấy ;))

anhanhnd
15-06-11, 12:25 AM
bac nao biet lam cai nay chi giup em voi Cua Main 1.07 V+
bac nào biết gọi mu.exe từ main thì hướng dẫn hoặc reply lại giúp mình với Cua Main 1.07 V+
Tran thanh cam on

sieuga
15-06-11, 12:27 AM
anhanhnd có yahoo pri vào nick đi! trao đổi

anhanhnd
15-06-11, 01:14 PM
Co chuyen gi vay ban.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainam8080
15-06-11, 06:21 PM
Làm mấy bước OK:
1- load main = olly search
2 - Kick chuột trái vào chọn search string
3 - khi load màn hình mới, tiếp tục kick chuôt phải chọn text searching => gõ vào mu.exe sau đó cứ ctrl + L . ở main 1.07V+ trở lên mà cứ Ctrl + L thì chả đến đích đâu nhá, phải để ý chuẩn đến từ mu.exe, sát bên trên có từ mu autoupdate thì click đúp vào
4 - Nhìn lên 1 đoạn khoảng 3 4 dòng có dòng JMP đó thì đổi lại JMP thành JNZ => OK.
sau đó click chuột phải vào chọn copy Edit, đợi nó load xong một tí chọn Save với tên main.exe

OK xong! Thử đi nhá ;))

anhanhnd
16-06-11, 05:46 PM
Main 7v la JNE
ok Lam dc rui dai ca ^^, thieu Anti Nua La hoan chinh, server ngon rui