PDA

View Full Version : ai xem sửa dùm dòng chữ này ở đâu của 4rum vBB a`

hoangtinpro
08-01-11, 11:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

xem sửa giúp em dòng chữ chữ :Chúc mừng bạn đã cài đặt thành công <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ở đâu trong VBB
và dòng chữ : Developed by VuCongHanhCopyright 2010 - 2012 chobau.net, all rights reserved

lần đầu làm 4rum VBB cho MU của em .Mong anh em chỉ giúp thanks nhiều ạ

Sir.THÀNH™
08-01-11, 11:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

xem sửa giúp em dòng chữ chữ :Chúc mừng bạn đã cài đặt thành công <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ở đâu trong VBB
và dòng chữ : Developed by VuCongHanhCopyright 2010 - 2012 chobau.net, all rights reserved

lần đầu làm 4rum VBB cho MU của em .Mong anh em chỉ giúp thanks nhiều ạ

không hiểu lắm về câu hỏi của bạn, bị sai ngữ pháp , hãy viết lại 1 lần nữa cho đúng đi bạn

hoangtinpro
08-01-11, 11:39 PM
có nghĩa là sửa File nào trong skin của 4 rum VBB a' . sửa 2 dòng chữ trên đó hoặc tắt nó đi ,Mình đang dùng VBB 4.1.0 beta giúp với

Sir.THÀNH™
08-01-11, 11:41 PM
có nghĩa là sửa File nào trong skin của 4 rum VBB a' . sửa 2 dòng chữ trên đó hoặc tắt nó đi ,Mình đang dùng VBB 4.1.0 beta giúp với

hình như hình bạn chụp của 4rum clbgamesvn.com đúng không ,và đó là cái chữ kí của bạn phải không

hoangtinpro
08-01-11, 11:49 PM
trui ui ko phai minh đang chup 4rum cua mình nó sai VBB giống như clb games ,cái đó là cuối mỗi bài viết Có link cho coppy nhưng là chobau.net chứ ko phải địa chỉ web 4rum mình .mình muốn chỉnh thì chỉnh ở đâu trong skin a' . ko phải chữ ký :(

Sir.THÀNH™
08-01-11, 11:59 PM
trui ui ko phai minh đang chup 4rum cua mình nó sai VBB giống như clb games ,cái đó là cuối mỗi bài viết Có link cho coppy nhưng là chobau.net chứ ko phải địa chỉ web 4rum mình .mình muốn chỉnh thì chỉnh ở đâu trong skin a' . ko phải chữ ký :(

có phải bạn muốn hàng chữ đó là chữ ký cho mỗi người lúc đầu đăng ký không, nhưng lại muốn sửa nó chứ gì

thayson_sinh
09-01-11, 12:04 AM
hoi admin cua forum đi cau ơi! .

pengocdl
09-01-11, 12:06 AM
hoi admin cua forum đi cau ơi! .

Cái này bạn vào template-> template bạn đang sử dụng-> edit template-> chọn postbit hoặc postbit_legacy rồi tìm theo từ khóa trên và thay đổi lại theo ý muốn.

thayson_sinh
09-01-11, 12:07 AM
Cái này bạn vào template-> template bạn đang sử dụng-> edit template-> chọn postbit hoặc postbit_legacy rồi tìm theo từ khóa trên và thay đổi lại theo ý muốn.

nhìn cái avatar biến thái thế mà skin vbb cũng biết à :D

hoangtinpro
09-01-11, 12:13 AM
dit template-> chọn postbit ko tim thay you oi :( 10charrrrrrrrrr

hoangtinpro
09-01-11, 12:22 AM
oke rùi you do kiếm ko kĩ thanks nhiều lém ,Sẵn huynh cho em hỏi mún mờ chức năng gởi thông điệp cho các thành viên 4rum thì làm sao vậy

pengocdl
09-01-11, 01:55 AM
cái thứ 1 là tớ thấy cậu chỉ thanks = mồm.thay vì vậy cậu nên thanks = cách nhấn nút thanks hoặc +rep.
Cái thứ 2: nếu cậu mún gửi thông điệp cho thành viên thì nên cài mod thông báo cho tiện.conf cái như thế nào thì bạn nên đi học vbb

hoangtinpro
09-01-11, 07:28 AM
mình thanks ở 1 trang 1 đấy ko thấy sao .Nói thiệt mình ít thanks ai lém .mình cũng đã thanks cậu rùi .lại đi noi câu này thì hỉu bạn thế nào rùi ..............cái mình hỏi là thông điệp giành mọi người gửi thông báo trên 4rum .Nếu ai cũngco1 cơ hội đi học VBB hay C++ thì chắc 4rum này OFF lâu rùi ,đi học cho khỏe cần gì lên đây hỏi .chào bạn !

pengocdl
09-01-11, 07:52 AM
mình thanks ở 1 trang 1 đấy ko thấy sao .Nói thiệt mình ít thanks ai lém .mình cũng đã thanks cậu rùi .lại đi noi câu này thì hỉu bạn thế nào rùi ..............cái mình hỏi là thông điệp giành mọi người gửi thông báo trên 4rum .Nếu ai cũngco1 cơ hội đi học VBB hay C++ thì chắc 4rum này OFF lâu rùi ,đi học cho khỏe cần gì lên đây hỏi .chào bạn !

Ặc online điện thoại không thấy nút thanks thì nhắc để bạn sau này còn để ý thanks người khác khi gíúp được bạn.Chứ nếu giúp mà không thank thì hơi phí.Cơ hội học là sao?Bạn chơi ở quán à hay sao mà lại không có cơ hội học.

nhìn cái avatar biến thái thế mà skin vbb cũng biết à :D

Cậu nói thế thì cậu post cái hình của cậu lên cho A/E xem nào

mrrainnt
09-01-11, 08:55 AM
cái này là cột dọc thì bạn tìm ở postbit_legacy đó ;)
Vào rồi bấm Ctrl + F tìm 1 trong các từ khóa trên
ở trên là mod quảng cáo ;)
Tự add nên có thể sửa dễ dàng ?
Còn chúc mừng bạn cài đặt thành công là tên topic của bạn ;)
Dành để send list yahoo đồ đó mà :D

Edward_Newgate
09-01-11, 09:02 AM
Cha này chả hiểu gì ý của chỏ topic rồi
Ý của chủ 2pic là
Chỉnh sửa dòng chữ đó ở file nào của vBB
Là các file khi làm forum up lên host đó
Mình cũng bị thế này 1 lần nhưng ko biết sửa chỗ nào nên bỏ luôn

lequangvu
09-01-11, 10:01 AM
Cái này thì tìm trong Template nhé, tìm với từ khoá là mấy từ nó hiện lên đấy bạn

[M]r[K]id
09-01-11, 10:38 AM

alo
MrKid nè
sao thứ 2 ko lên
hum nay chủ nhật rồi :))
vãi thật
zo 4rum này nữa cơ ak`