PDA

View Full Version : CS thế này là bị làm sao nhỉ

huandz1102
08-01-11, 03:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bị thế này
những người đang ở trong thì vẫn chơi được nhưng những người đăng nhập vào thì không được
ai biết chỉ mình với
sao không cho hiển thị ảnh được nhỉ
thông cảm kíck vào link xem dùm nhé
ở CS nó hiện cái :
[OnAccept]Exceeding the maximum allowable simultaneous connections: 50 connections.

hoangtusitinh
08-01-11, 03:18 PM
!!
CÁi ở trên là bị lỗi rồi;))

huandz1102
08-01-11, 03:22 PM
lỗi à
mình không nghĩ thế vì mình chạy bản này suốt rồi

nhocsy
08-01-11, 03:25 PM
bt thi Gameserver nó chạy ra khung màu xanh lá cây chớ đâu phải màu xanh da trời này bị lỗi là rồi kiến pac nào chữa bệnh đi tớ chưa bị bao h ;))

nhoccon
08-01-11, 03:31 PM
bt thi Gameserver nó chạy ra khung màu xanh lá cây chớ đâu phải màu xanh da trời này bị lỗi là rồi kiến pac nào chữa bệnh đi tớ chưa bị bao h ;))

thằng ngu như con bò. SCF ss4 thi màu xanh lá cây, SS5 10.03.96 la màu xanh da trời nhé thằng ranh

Sir.THÀNH™
08-01-11, 04:01 PM
bị thế này
những người đang ở trong thì vẫn chơi được nhưng những người đăng nhập vào thì không được
ai biết chỉ mình với
sao không cho hiển thị ảnh được nhỉ
thông cảm kíck vào link xem dùm nhé
ở CS nó hiện cái :

dòng dưới cùng nó bảo : Quá mức cho phép kết nối

chubelonton
08-01-11, 04:04 PM
cái này hình như là bị doss gs đó bạn!

huandz1102
08-01-11, 04:04 PM
dòng dưới cùng nó bảo : Quá mức cho phép kết nối

rõ ràng là server có vài người mà sao lại quá mức là sao nhỉ

Sir.THÀNH™
08-01-11, 04:11 PM

đây là SV online của bạn à ,hay là LAN trong quán NET. bảo mấy PRO về mục này FIX đi ^^!

huandz1102
08-01-11, 04:14 PM
đây là SV online của bạn à ,hay là LAN trong quán NET. bảo mấy PRO về mục này FIX đi ^^!

ừ server online của mình bạn ạ
vừa hôm gì bị ddos giờ lại thế này :-s

Tiến Đạt
08-01-11, 04:15 PM

Bạn xem ở các file chạy sv thử, nó có file quy định số người có thể onl đc . Có thể số này đã đc chỉnh lại xuống thấp hơn để tránh bị phá sv. Hình như ở các file .ini hay sao ý.

Nếu k thấy thì có thể coppy các file này từ sv khác vào và chạy thử.

huandz1102
08-01-11, 04:16 PM
Bạn xem ở các file chạy sv thử, nó có file quy định số người có thể onl đc . Có thể số này đã đc chỉnh lại xuống thấp hơn để tránh bị phá sv. Hình như ở các file .ini hay sao ý.

Nếu k thấy thì có thể coppy các file này từ sv khác vào và chạy thử.

server này mình đã chạy 2 MU và không có hiện tượng này

Sir.THÀNH™
08-01-11, 04:17 PM
ừ server online của mình bạn ạ
vừa hôm gì bị ddos giờ lại thế này :-s

Antihack của BOX MU đâu, bên JX có AntiHack của ohishu ,không biết có phải của bạn ấy tự làm hay đi edit nữa ,nhưng với SV nghiệp dư chắc xài đc.

huandz1102
08-01-11, 04:20 PM
do bị ddos CS
hix hix
server được có vài người mà suốt ngày bị phá

Tiến Đạt
08-01-11, 04:24 PM
Nếu sv chỉ mở để cho bạn bè PK thì k nên quảng bá web bạn à :) Chỉ cho các bạn mình biết thôi. Để tránh việc các đại ka ăn no rửng mỡ k có gì làm ... :D

Sir.THÀNH™
08-01-11, 04:28 PM
do bị ddos CS
hix hix
server được có vài người mà suốt ngày bị phá

thử đi ^^ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Quy
08-01-11, 05:14 PM
thử đi ^^ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cái này sài cho linux chứ windows đâu mà thử :-&

khanhdkny
09-01-11, 04:55 PM
Bị tấn công vào Port CS chứ sao!Lúc nào cũng full kết nối!Tao cũng đang bị nè! Dạo này con chó admin Cường mặt rỗ và 1 bọn bậu sậu của gamethuvn Mu hà nội xưa, toàn đi phá các Mu mới!
Không thể dấu được Port CS nên việc tấn công vào Port CS là tất nhiên!
Đỡ bằng cách AUto reset CS!

khanhdkny
09-01-11, 05:03 PM
Nếu tao ko nhầm mày là thằng Ngọc Huân!hahah!Chú dùng cái CS của BoR thì đỡ sao được!Max kết nối 50!Hố hố!
Dùng CS của Webzen đi!ConnectServer_20050502_ của webzen! 10 k thằng Online mới full
Mà thằng nào cũng ngu thế!Gs có 6 thằng Ol mà cũng phá cho nó mệt ra!
Thường thì làm MU số Online tầm 6x trở lên mới bị phang!

huandz1102
10-01-11, 01:06 AM
Nếu tao ko nhầm mày là thằng Ngọc Huân!hahah!Chú dùng cái CS của BoR thì đỡ sao được!Max kết nối 50!Hố hố!
Dùng CS của Webzen đi!ConnectServer_20050502_ của webzen! 10 k thằng Online mới full
Mà thằng nào cũng ngu thế!Gs có 6 thằng Ol mà cũng phá cho nó mệt ra!
Thường thì làm MU số Online tầm 6x trở lên mới bị phang!

share cho mình cái cs đó đi, tìm mà k thấy

xom1b
10-01-11, 05:47 PM
share cho mình cái cs đó đi, tìm mà k thấy

cái này là 2006, mới nhất đấy :))

lovesock
10-01-11, 05:50 PM

2006 mà mới nhất giờ 2011 rồi :))

xom1b
10-01-11, 05:52 PM
2006 mà mới nhất giờ 2011 rồi :))

Thế thì kiếm 2011 đi :-|
.................................

anhanhnd
12-01-11, 03:22 PM
D:\MUSERVER\Data\commonserver.cfg
vao trong nay chinh lai so nguoi dc phep vao server , cau cau dang cho phet co 50 nguoi co the online cung 1 luc,
cau chinh tang so nguopi len.
De chong DDos full sẻver thi cau phai chinh so nguoi len 10000
NumberOfMaxUser = 50 ====> NumberOfMaxUser = 10000
như vay xem co bao gio full sẻver ko

mabulong
12-01-11, 07:50 PM
Bác trong cái kho này có cái WzAG.dll (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
dùng Cool ko bác. có phải anti hok bác :((

D:\MUSERVER\Data\commonserver.cfg
vao trong nay chinh lai so nguoi dc phep vao server , cau cau dang cho phet co 50 nguoi co the online cung 1 luc,
cau chinh tang so nguopi len.
De chong DDos full sẻver thi cau phai chinh so nguoi len 10000
NumberOfMaxUser = 50 ====> NumberOfMaxUser = 10000
như vay xem co bao gio full sẻver ko
=)) server 8 người nhìn đã thưa rồi
chỉnh lên 10k thì 100 người đăng nhập thì nhìn server như con muỗi
nhìn server full trông mới đẹp
chỉnh 10người thôi bạn hiền ^^~

xom1b
13-01-11, 06:12 PM
Bác trong cái kho này có cái WzAG.dll (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
dùng Cool ko bác. có phải anti hok bác :((

=)) server 8 người nhìn đã thưa rồi
chỉnh lên 10k thì 100 người đăng nhập thì nhìn server như con muỗi
nhìn server full trông mới đẹp
chỉnh 10người thôi bạn hiền ^^~

Không phải Anti đâu, hàng cho GameServer thôi :D

@anhanhnd: đây là DDOS CS chứ GS đâu mà tăng :-<