PDA

View Full Version : Help khẩn cấp! Rs xong mất Point khuyến mại

mabulong
07-01-11, 03:03 PM
Mình khuyến mại point cho các Mem khi mới tham gia
nhưng khi mem reset thì số Point thưởng đó mất hết
mình muốn giữ lại point thưởng đó khi mem reset thì
làm ntn!!
hu hu Help với
mình tặng Point bằng cách Vao DB Muonline >> Stored Procedues >> WZ_Createcharater >>
INSERT INTO dbo.Character(AccountID, Name, cLevel, LevelUpPoint, Class, Strength, Dexterity, Vitality, Energy, Inventory,MagicList,
Life, MaxLife, Mana, MaxMana, MapNumber, MapPosX, MapPosY, MDate, LDate, Quest, DbVersion, Leadership,money )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Strength, Dexterity, Vitality, Energy, Inventory,MagicList, Life, MaxLife, Mana, MaxMana, MapNumber, MapPosX, MapPosY,
getdate() As MDate, getdate() As LDate, Quest, DbVersion, Leadership,100000
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Help khẩn cấp nào :((

DVTG.IS
07-01-11, 03:05 PM
thôgn thường các web sau khi reset thì sẽ cộng lại điểm theo công thức có sẵn. Muốn có poit cách đơn giản và thủ công nhất thì bạn tặng luôn lần rs. Thì point sẽ tự động cộng
Thân ái

mabulong
07-01-11, 03:20 PM
Thanks bạn!

chết tôi rồi :(( 30 chết

lieuthunguyet
07-01-11, 04:13 PM
Đơn giản thôi mà muốn thưởng bao nhiêu point thì điều chỉnh số lần rs lần thứ 1>2 là số point đó là đc. Từ 2>... thì bắt đầu tính theo ý mình ;)).

YeuVo_ThuongCon
07-01-11, 07:33 PM
Chả sao cả
biết code web thì code cho nó cộng thêm 1 số lượng point mà bạn muốn

Như sau :

Nếu Reset > bao nhiêu Thì
ads
Còn không thì
abc

kết thúc

chubelonton
07-01-11, 10:52 PM
Đơn giản thôi mà muốn thưởng bao nhiêu point thì điều chỉnh số lần rs lần thứ 1>2 là số point đó là đc. Từ 2>... thì bắt đầu tính theo ý mình ;)).
cách này khá hay và đơn giản,bạn nên dùng cách này đi,edit cho reset lần đầu tiên là 1kpiont,thì khi mems reset lại thì sẽ có point lại y như point bạn thưởng thôi mà!