PDA

View Full Version : Hỏi cách sửa lỗi trong nv trong game vẫn RS được

zChiPhe0
07-01-11, 02:36 PM
Mình dùng web của bác LBH_LOVE share nhưng khi RS nhân vật của mình vẫn ở trong game mà ra web vẫn RS được. Và như thế thì dup RS được.
Khi nhân vật vẫn ở trong game rồi ra web RS rồi vào game đổi nhân vật rồi lại vào chính nhân vật đó lv vẫn thế, thế là cứ RS liên tục chẳng cần train nữa.
Các pro chỉ mình cách sửa được không sửa như nào mà bắt buộc phải thoát game mới RS được ý.
Thank trước.![-O<

zChiPhe0
08-01-11, 12:44 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
Cần người giúp mà chẳng thấy ai giúp cả

lequangvu
08-01-11, 06:41 PM
Bạn thêm cái querry kiểm tra mem đang online hay không la được mà, dùng Web Fortress thấy không bị đâu ^^
Đoạn query mẫu cho bạn nè:

Select * from MEMB_STAT where memb___id='$account' and connectstat='1'

=1 thì không cho reset còn =0 thi cho reset ^^

zChiPhe0
08-01-11, 08:52 PM
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể cho mình là đoạn query past vào chỗ nào không mình đang dùng bản web của LBH_LOVE có hỗ trợ class 7 đó bạn vì mình đang sài bản ss6.
+ thêm cái nữa là bạn có query làm nhiệm vụ cho class 7 ở web không có thì bạn có thể share cho mình được không.
Thank bạn rât nhiều.

lequangvu
08-01-11, 09:21 PM
Web này mình không dùng nên không biết là config chỗ nào, chỉ có thể giúp bạn tìm ra cách để làm thui, còn về làm nhiệm vụ class thì bạn đến file nào liên quan đến làm nhiệm vụ thì config nó thêm vào là =96 là Ranger Fight còn =98 là First Master thui :D, cũng tương tự như các class khác mà có gì đâu.
Ví dụ: DW=0, Soul Master = 1, Grand Master = 3 theo ENC server còn SCF server thì Grand Master = 2, good luck