PDA

View Full Version : Ai Cho Xin SV MU GOOD nhất hiện này kèm Hướng dẫn với!

Sir.THÀNH™
05-01-11, 11:30 AM
Mới thi cuối kỳ xong, chán chán không biết làm gì , tính nghịch MU, ai cho tui xin SV tốt tốt chút xíu để tui nghịch nhé. Kèm cả Hướng dẫn với Công cụ để cài luôn ^^!
THANKS

chubelonton
05-01-11, 11:52 AM
không ai cho đâu cậu ơi,vì bên phần release có nhiều server good và 1 số hướng dẫn bằng video rồi vậy là quá good,đi xin thế này những người share server với hướng dẫn chắc họ buồn lắm!

Sir.THÀNH™
05-01-11, 11:58 AM
thì tui không biết cài như thế nào cã ! bạn cài đc không , tui tải về rồi bạn giúp tôi qua TV nhé

chubelonton
05-01-11, 05:08 PM
trời bạn qua bên guild kìa bên đó có cả hướng dẫn bằng chữ và bằng video,nhìn là hiểu thôi mà!bây giờ cài offline nó xưa như trái đất rồi!

Công Quốc
05-01-11, 06:16 PM
Hình như **** Server hiện nay của Webzen thì phải, không biết nó có hướng dẫn không nhỉ? =))

[M]r[K]id
05-01-11, 06:52 PM
Hình như **** Server hiện nay của Webzen thì phải, không biết nó có hướng dẫn không nhỉ? =))
webzen vip nhứt hiện nay là đúng roài
bỏ vài Tỷ ra mua :D
P/s
pác Sir.THÀNH™ định chuyển qua mu ak` :D

Sir.THÀNH™
05-01-11, 10:18 PM
r[K]id;399192']webzen vip nhứt hiện nay là đúng roài
bỏ vài Tỷ ra mua :D
P/s
pác Sir.THÀNH™ định chuyển qua mu ak` :D

MU MB gì đâu . Nghịch cho vui,Cảm thấy năng lực thì vọc thôi.mà MU bây giờ các Chiêu ra gần hết, chắc còn ít cái để khám phá mà có khám phá chắc cũng chằng đến lượt mình :̣Đ

decon8x
05-01-11, 10:50 PM

nó cho người sang cài hộ cậu ạ :))

Sir.THÀNH™
06-01-11, 01:09 AM
vậy thì theo các bạn, sv nào mới nhất hiện nay , cho mình xin link

rockboth
16-04-11, 01:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mu Kinh Mon Cuc ky hay ne cac ban. Open ngay 16/4/2011 Co nhieu su kien dua top hap dan. Moi nguoi tham gia ngay nhe !!!!!!!!!!!!!!!!