PDA

View Full Version : Help 1 số vấn đề cơ bản !

huynhkim
04-01-11, 02:52 AM
Mình là newbie, mới tập tành làm server MU.
Mình vừa cài được cái server SCF update 4 10.03.96.
Mình có 1 số câu hỏi :

- Làm cách nào để tạo đồ full ( 28 0pt, đồ ex) ? Mình dùng MuMarket 1.13 add vào cho nhân vật nhưng mà chả thấy cái dòng xanh nào cả.

- Quyển sách rồng muốn add vào shop thì làm như nào ?

....

Mong mọi người giúp đỡ !:-s

okmen2711
04-01-11, 08:44 AM
Đây có video hướng dẫn của bạn Huntersun : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong video có hướng dẫn sử dụng mumaker rồi đó, ở đoạn cuối video đó :D
add item vào shop bạn có thể dùng tool shop editor, hướng dẫn sử dụng tool shop editor của bạn lieuthunguyet : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( pass lieuthunguyet)

huynhkim
04-01-11, 12:38 PM
Đây có video hướng dẫn của bạn Huntersun : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong video có hướng dẫn sử dụng mumaker rồi đó, ở đoạn cuối video đó :D
add item vào shop bạn có thể dùng tool shop editor, hướng dẫn sử dụng tool shop editor của bạn lieuthunguyet : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( pass lieuthunguyet)

Quyển sách Rồng tên nó là gì vậy ? Mình không tìm thấy để add ?