PDA

View Full Version : Antihack-cheat-antihook-hidemain 1.07k

Mr.Hau
03-01-11, 07:07 PM
Có thể các bạn vẫn hack được nhưng đây là antihack tâm đắc nhất của mình cho đến giờ.Vì thế mình share 1 bản demo cho các bạn sử dụng,nếu thấy hiệu quả thì post reply tại đây để mình có thể phát triển thêm :
Main 1.07k (new item )
Anti dự theo 4 tiêu chí
+ antihook + anti hidetoolz
+ anticheat + hidemain ( gồm 476 bản hack )
+ antihook API
+ checktitle

Main chưa patck,các bạn có thể tải về , dùng công cụ chỉnh sửa IP,seril cho phù hợp
sau đó thì patch lại theo ý bạn

link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý : main sự dụng hàm hidemain và antihook nen các trình diệt virus đều báo,tuyệ đối main ko bị vius.Các bạn cứ test thoải mái đi,tắt diệt virus đi trước nhé :D

Cài C++2008 cho máy cài win xp_sp2 nhé

CutyOnljne
03-01-11, 07:18 PM
Ai check trước đi :D Rồi cho em ý kiến phát =)) ( Em k biết hook lấy gì mà test =)) )

carotkhoaitay
03-01-11, 07:18 PM
sao diet virut nó kill mất tiêu 2 cái main rồi.

caunho1x9x
03-01-11, 07:19 PM
để thử cái :D ngon thì mới thx :D
Cám ơn nha :D
o:-)

Mr.Hau
03-01-11, 08:12 PM
Main hoàn toàn không có virus,chỉ là có 1 số hàm nên anti hiểu nhầm mà thôi :D

cuocdoisp
03-01-11, 08:20 PM
antihook API -> cái này là gì em nhỉ

thêm nữa : nó cái cái Mu Bao Long --> cái này mang tính thương mại hóa quá
lại thêm cả cái website hiện lên nữa . Thế nay anh em MuOnline ko dám dùng đâu em . Mu mình lài treo site và quảng cáo Mu người khác :))

langtu0212
03-01-11, 08:24 PM
Bác nào pro shara cho anh em cai gì đưng dính viút chứ thấy aiti 1 dãy em sợ quá

cuocdoisp
03-01-11, 08:34 PM
cái này vẫn bị hack AGI em trai à . :D

Mr.Hau
03-01-11, 08:42 PM
antihook API -> cái này là gì em nhỉ

thêm nữa : nó cái cái Mu Bao Long --> cái này mang tính thương mại hóa quá
lại thêm cả cái website hiện lên nữa . Thế nay anh em MuOnline ko dám dùng đâu em . Mu mình lài treo site và quảng cáo Mu người khác :))

Ơ có cái website nào hiện ra đâu nhỉ ( có mỗi 1 cái là Y!M thôi mà) anh xem lại xem.VỚi lại em đâu đảm bảo là không hack được,chỉ là hạn chế đến mức có thể.Mà em test gần như ko được,anh test bằng cái gì đấy,đưa đây em cho vào blacklist :))

CutyOnljne
03-01-11, 09:01 PM
Nói chug là k ăn thua vẫn hack đc hết. Stamina + Agi + Speed :))

caunho1x9x
03-01-11, 09:36 PM
bac duc' ơi ( cuocdoisp) aloo :D

cuocdoisp
03-01-11, 10:00 PM
ủa , gọi gì anh thế . :))..................

nói chung là anti tốt , giờ đa số anti free không chống đuoc hack AGI mà , kệ nó . Mỗi cái main em Antivirus nó báo ghê quá , thế này admin có dám dùng nhưng chưa chắc member nó dám .

caunho1x9x
03-01-11, 11:27 PM
bác ơi em xin nick chat tý bác!!!

westermost
03-01-11, 11:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Quy
04-01-11, 07:05 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn có vẻ giỏi hack MU
Mình cũng mới làm cái anti của riêng mình xong. Không biết bạn có rỗi để test không nhỉ
User/pass : 123456
tks trước nha.

Hiện tại với nó thì mình vẫn có cách để hack. Nhưng cái này trong nghề mới rõ đc. :D

Kid2111
05-01-11, 08:08 PM
bác nào có các Main 1.07C+ --> 1.07K+ sạch tinh chưa Add nào khong em xin cái :D

Kid2111
14-01-11, 11:30 AM
Bạn có vẻ giỏi hack MU
Mình cũng mới làm cái anti của riêng mình xong. Không biết bạn có rỗi để test không nhỉ
User/pass : 123456
tks trước nha.

Hiện tại với nó thì mình vẫn có cách để hack. Nhưng cái này trong nghề mới rõ đc.
Hack Mu của bạn quá đơn giản ... hình như MU CUẢ bạn off rồi .bạn cấm vào CMD , proxy ... để giấu Ip . mã hoá main để giấu ver nhưng k hẳn là k thể biết :)

taizero30
14-01-11, 12:26 PM
Hack Mu của bạn quá đơn giản ... hình như MU CUẢ bạn off rồi .bạn cấm vào CMD , proxy ... để giấu Ip . mã hoá main để giấu ver nhưng k hẳn là k thể biết :)
bạn này chắc là pro hack :D .

Kid2111
14-01-11, 02:20 PM
bạn này chắc là pro hack :D .

mình k chơi Mu bạn ơi ... đi qua và test thôi :) mình thick chơi off thôi .. chứ mấy server cứ mở rồi đóng ... chơi chán lắm :)

ttlsonline2
26-01-11, 03:21 AM

Ặc ặc ! Cha này lặn lâu lắm rồi giờ mới thấy trở lại :D

hieunova
26-01-11, 06:32 AM
vẫn break nkư tkường, bypass checksum rùi mún hack gì chả đc =))
vừa nện tkằng muguard 1 trận tơy tả, nó update mình lại update tkeo :)) đọ trí với bọn nó tý :D
giờ đang mần tkằng FPT, opt agility + overclock hack ngon òi, mỗi tộy kái autokill hơi lag. để tối post clip hack item full FPT ;))

Alexandria
05-02-11, 07:04 AM
Hack Mu của bạn quá đơn giản ... hình như MU CUẢ bạn off rồi .bạn cấm vào CMD , proxy ... để giấu Ip . mã hoá main để giấu ver nhưng k hẳn là k thể biết nói như bạn ai nói chả đc ... đa số Anti-hack bây h là vậy nếu main check sum và upack thỳ sao ?

babykute
05-02-11, 08:28 AM
Mấy cái antihack hiện giờ tòan thấy bị hack agi là đa số chã thấy có cái nào hiệu quả...!! hàng free chấp nhận thoai..:D

huntersun
05-02-11, 09:06 AM
nói như bạn ai nói chả đc ... đa số Anti-hack bây h là vậy nếu main check sum và upack thỳ sao ?
Vẫn còn nhiều cách hack lắm anh manhtung à! :D.