PDA

View Full Version : Xin 1 sv ss4 test !

lungxxx
02-01-11, 11:22 PM
Lâu quá mới trở lại clbgames thấy mọi người share nhiều bản sv quá nên chọn đi chọn về chẳng đc cái nào .vậy nên mình post bài này mong mọi người chỉ rùm có bản ss4 nào tương đói chút để mình load về chơi .Xin cho link hoặc topic luôn nhé Thank all !

okmen2711
03-01-11, 08:38 AM
Bạn vào topic này nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (tất cả có hết trong đó rồi đấy)

Chúc Bạn Thành Công :D

lungxxx
03-01-11, 10:53 AM
Hiện giờ mình đang quan tâm đến bản này mà link dowload die hết cả .<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn nào còn giữ xin up lai rùm cho minh nhé

Edward_Newgate
03-01-11, 01:07 PM
Không phải link die đâu
Bạn copy rồi paste vào cửa sổ IE khác nhé
Tại vì link này có từ phiên bản trước của forum
Nên domain chuyển link bị die thôi
Để tui up lại link cho bạn đây, Link này chỉ cầm click ko cần copy nhé
•SQL 2000

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
•.net Framework 3.0

WIN 32BIT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

WIN 64BIT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
•Client SS4

ftp://downloadhcm.gate.vn/mu/MU1_03H_full(Vie).exe
•MuServer SS4

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
•Patch

•Video hướng dẫn cài đặt Mu.

Tools gồm có:

•Mu Maker 1.12 ( Dùng để tạo Acc, tạo ITEM,...)

•Main Cracker ( Dùng để sửa IP, Serial, Version )

•SCFDB không cần fix, không cần mạng

ken.9xvn
03-01-11, 01:43 PM
Đang cần cái này :">..
Test thâu

Edward_Newgate
03-01-11, 08:26 PM
Test được chưa thế !!!
30 char...

lungxxx
04-01-11, 12:56 PM
Không phải link die đâu
Bạn copy rồi paste vào cửa sổ IE khác nhé
Tại vì link này có từ phiên bản trước của forum
Nên domain chuyển link bị die thôi
Để tui up lại link cho bạn đây, Link này chỉ cầm click ko cần copy nhé
•SQL 2000

•.net Framework 3.0

•Client SS4

•MuServer SS4

•Patch

•Video hướng dẫn cài đặt Mu.

Tools gồm có:

•Mu Maker 1.12 ( Dùng để tạo Acc, tạo ITEM,...)

•Main Cracker ( Dùng để sửa IP, Serial, Version )

•SCFDB không cần fix, không cần mạng

xin lỗi bạn cho hỏi đây có phải bản của LandOfPhi ko vậy :S

Edward_Newgate
04-01-11, 07:48 PM
Không. :|
Đây là bản SS4 của Huntersun
Bản của LandOfPhi up lên galaxyz ( host này die rồi lấy đâu ra file còn )