PDA

View Full Version : Các Bạn Giúp Mình Fix Lỗi Move Với

okmen2711
02-01-11, 03:32 PM
Hiện tại mình đang chạy sever SS4 offline :D
Hôm nọ có xem bài hướng dẫn sử dụng các tool của bạn Lieuthunguyet, thế là tập tành làm theo. mình chỉnh lever để move qua map lorencia, noria, davias là 1, Bây giờ vào game thì không move được đến bất kỳ map nào cả :( hjz hjz
Mọi người giúp mình với :D

minbukyo
02-01-11, 04:04 PM
Hiện tại mình đang chạy sever SS4 offline :D
Hôm nọ có xem bài hướng dẫn sử dụng các tool của bạn Lieuthunguyet, thế là tập tành làm theo. mình chỉnh lever để move qua map lorencia, noria, davias là 1, Bây giờ vào game thì không move được đến bất kỳ map nào cả :( hjz hjz
Mọi người giúp mình với :D

Bạn chỉ cần copy lại cái file gốc đè lên file mà bạn đã chỉnh sửa ! Sau đó thử từng trường hợp để xem mình đã sai chổ nào , chứ bạn làm liên tù tì một loạt thì khó biết sai chổ nào lắm .

okmen2711
02-01-11, 04:25 PM
Bạn chỉ cần copy lại cái file gốc đè lên file mà bạn đã chỉnh sửa ! Sau đó thử từng trường hợp để xem mình đã sai chổ nào , chứ bạn làm liên tù tì một loạt thì khó biết sai chổ nào lắm .

file gốc cũng bị mình chỉnh sửa rồi :(
Tình hỉnh này phải kiếm cái file movereq.bmd của client ss4 khác thoai :(

minbukyo
02-01-11, 04:33 PM
file gốc cũng bị mình chỉnh sửa rồi :(
Tình hỉnh này phải kiếm cái file movereq.bmd của client ss4 khác thoai :(

Của bạn đây
Movereq.bmd (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nhớ làm gì thì củng phải tạo 1 file phòng hờ hen

Chúc bạn thành công

okmen2711
02-01-11, 04:42 PM
Của bạn đây
Movereq.bmd (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nhớ làm gì thì củng phải tạo 1 file phòng hờ hen

Chúc bạn thành công

Thank U very much :)
30 char...