PDA

View Full Version : Cần các Pro GIúp với

dangthang555
01-01-11, 10:44 AM
em mới cài được 1 bản MU SS2 online được rồi , nhưng muốn SR+ đăng ký thì phải tạo wep
vậy em xin các bác giúp em khoản này với ( em muốntaoh wep online để đứa bạn nó chơi cùng )
em gà lắm lên các bác chỉ em cách làm wep , hướng dẫn từ A-> Z giúp em với
em cài bản online được hỗ trợ của đứa bạn nhưng nó không cài Wep cho em , vậy em xin các bác giúp em với

accelan006
01-01-11, 10:48 AM
vào box web download 1 code về và vào box lưu trữ xem hướng dẫn cài đặt.

dangthang555
01-01-11, 10:55 AM
bác có thể nói rõ cho em là cần dowload những cái j đuợc không

accelan006
01-01-11, 10:58 AM
1 code web
2 xamp
3 hướng dẫn

4 cài thôi

dangthang555
01-01-11, 11:05 AM
thank bác nhé, để em dowload về cài thử, bác có thể cho em cái YH để có j ko hiểu em hỏi bác được không

accelan006
01-01-11, 11:07 AM
tớ sắp off đi chơi rồi :D

cậu cứ theo hướng dẫn là cài được thôi

khi lấy code chịu khó coi comment của ng # xem nó bị lỗi trong trường hợp nào để fix.

dangthang555
01-01-11, 11:07 AM
bác cho em mấy đường link thì tốt quá .em mới gia nhập lên mò bên website mãi không thấy

dangthang555
01-01-11, 11:14 AM
tớ sắp off đi chơi rồi :D

cậu cứ theo hướng dẫn là cài được thôi

khi lấy code chịu khó coi comment của ng # xem nó bị lỗi trong trường hợp nào để fix.
nhưng em không tìm thấy cái hướng dẫn cho SS2 :(
có j bác cứ giúp em nha em chờ :D

accelan006
01-01-11, 11:17 AM
forest web (mr.quy share config lại bởi hellboy): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hướng dẫn (viết bởi IN_NUYASHA (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xamp (mình chạy bản này thấy ổn) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn nếu muốn cài code khác thì bạn vào box này để kiếm: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

web thì bạn cứ cài nếu có khác chỉ là khác cái code class bạn fix lại là xong

web season nào mà không được bạn.

đợt trước tớ có thấy trên clbgames share cái web cho ss2 chức năng đơn giản. bạn thử tìm lại xem còn không.

dangthang555
01-01-11, 12:56 PM
ok , từng đấy em cũng cảm thấy đủ rồi :D
để em cài thử xem , vất vả cho bác quá