PDA

View Full Version : Main v1.07V+3D+Mini-Maps + Font Vietnam

KúnKuTe
12-12-10, 02:21 PM
Main này anh trường đã share nhưng chưa change font sang vietnam.
thấy nhiều bạn không biết cách làm tiện đây share cho mọi người.
yêu cầu hệ thống: client file .bmd phải việt hóa với font Vietnamese locale 1258.

Link MF premium lên never die:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass unrar.

clbgamesvn.com

Note: mình không có client ss6 lên chỉ changer thôi các bạn test thử nhé.:-"

Atemu Yugi
12-12-10, 03:09 PM
có đồ "nóng" ở trỏng ko ? ;)) ;))
đùa

thanks 4 sharing

humphuy
12-12-10, 03:18 PM
Không dùng được :))
Nhưng cũng thanks

KúnKuTe
12-12-10, 04:01 PM
có đồ "nóng" ở trỏng ko ? ;)) ;))
đùa

thanks 4 sharing
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Olala
12-12-10, 04:31 PM
dùng main này chạy khi tạo character ra vào game ok thoát ra sẽ bị mất nhân vật. ^_^ lần trước nhớ phoxuaxua có cho đoạn mã hex để sửa giờ xóa mất rồi bác nào có cho xin đoạn mã hex đó đi

KúnKuTe
12-12-10, 05:34 PM
dùng main này chạy khi tạo character ra vào game ok thoát ra sẽ bị mất nhân vật. ^_^ lần trước nhớ phoxuaxua có cho đoạn mã hex để sửa giờ xóa mất rồi bác nào có cho xin đoạn mã hex đó đi
nếu bạn có main chuẩn hơn thì up qua topic này mình chuyển font cho mọi ng dùng.\:D/

Olala
12-12-10, 07:45 PM
main đã sửa lỗi trên cho các bạn khi tao nhân vật thứ 7 đăng nhập song không bị mất nữa

Olala
12-12-10, 07:46 PM
main đã sửa lỗi trên cho các bạn khi tao nhân vật thứ 7 đăng nhập song không bị mất nữa

Luffy[D.E.V]
14-12-10, 07:25 AM
Kún ơi làm đc Mini Map và 3D của Main 1.07 dòng SS5 ko hả bạn , nếu làm được cho mình xin cái giá nhé

minhtai5301
14-12-10, 08:10 AM
Kun ơi rãnh sare YH yaoo minh_tai_520072 mình có việc nhờ về MU sever { sẽ có hậu tạ cho Kún } mon Kun giúp với vì dốt xíu về MU

KúnKuTe
14-12-10, 05:13 PM
mình có source nhưng chưa mần cái Minimap bg cả. bạn nào có gì muốn nhờ thì cứ PM thẳng vào Yahoo mình để ở dưới mà.