PDA

View Full Version : Help host free để làm autoupdate

doiphieubat
11-12-10, 01:29 AM
mình có xem được video hướng dẫn làm autoupdate của Mr.Nam mà trong video đều sử dụng host để làm nơi chứa những gì cần update mà mình google search quài không biết đăng lý host free nào để làm cả..ai đã làm ok cái đó bày mình với nha...cho mình cái hướng dẫn đăng ký host + host nào free thôi vì mình nghèo

MrAaa
11-12-10, 01:30 AM
Sao không dùng Localhost cho nó rẻ nhỉ?

doiphieubat
11-12-10, 03:26 AM
nếu localhost thì lúc gamer connect vô nó load chắc chết em luôn

cuocdoisp
11-12-10, 08:52 AM
Một Server mới thì khoảng 50-70 người online , cũng connect thì khoảng 30 lần . Bạn làm localhost thoải mái sợ gì chứ
Khi server ổn định , người chơi tăng --> tiền tăng ---> mua 1 cái host làm . Cần gì phải kiếm cái host Free , được 2-3 ngày nó diea --> Luancher diea ---> member không connect được ---> Mu lởm ---> close Server . :))

accelan006
11-12-10, 10:56 AM
nhảy vào thằng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> làm 1 cái host >> info Ftp server nó gửi vào mail rồi cứ thế mà phang

KúnKuTe
11-12-10, 11:17 AM
dùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn dk 1 cai tk, nghĩa là bạn đã có ftp server cho riêng mình.

vanchinh
11-12-10, 11:42 AM
Vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> reg một cái bạn cái này khá ổn định free 1 năm nhưng không die

doiphieubat
11-12-10, 04:52 PM
nhảy vào thằng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> làm 1 cái host >> info Ftp server nó gửi vào mail rồi cứ thế mà phang
em cung google ra cái đó mà sao nó không gửi ìno FTP về cho mình mơi đau...reg 3 acc luôn ko được cái nào hết

accelan006
11-12-10, 06:16 PM
bạn cũng có thể đăng nhập vào cpanel của nó để xem mà.

mà cái plus này hình như xài gmail là có info liền mấy cái da hu nó không thấy

nhoxpk2707
11-12-10, 06:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dk :D host free nè bạn

doiphieubat
11-12-10, 07:15 PM
mình đăng ký hết mấy host free mấy bạn giới thiệu mà không có cái nào gửi ìno FTP về cả...mà khi dùng localhost để làm host update luôn thì lại có vấn đề là autoupdate nó chỉ update đúng 1 lần...sau đó mình thay file update khác vô thì nó không update nũa...như vậy là bị gì vậy nhỉ mấy pác

toply12
11-12-10, 07:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> host Free đây :">