PDA

View Full Version : can chi giup cach co knb

woodes123
10-12-10, 06:32 AM
co pro nao chi em cach co knb trong game zoi :x:x

vutuan1984
10-12-10, 07:21 AM
Để chỉnh đc KNB cách đơn giản nhất là dùng navicat để chỉnh: nếu bạn chưa có navicat thì download về ở link dưới đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong đó có cả crack và hình ảnh hướng dẫn cách kết nối đến oracle (để tạo acc) và mySQl để (chỉnh sưa nhân vật v.v..)

-Sau khi mở navicat lên thì làm như hình sau:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-Để chỉnh thông số nhân vật thì vào bảng t_chat: trong ảnh là 1 số thuộc tính cần thiết nhất để chơi như KNB, điểm tặng, vàng, exp (các thuộc tính khác bạn chịu khó mò nhé)
Chỉnh KNB và điểm tặng

Chỉnh vàng và exp

tương tự là bảng t_pet với 1 số thuộc tính khá hay như đời biến dị, ngộ tính, điểm cộng, tư chất trưởng thành v.v..

Còn rất nhiều thuộc tính bạn chịu khó mày mò tự chỉnh nhé. bạn cứ yên tâm là chỉnh sửa ở đây ko làm hỏng sever hay dẫn đến tình trạng ko vào đc game. Nếu có lỗi thì sẽ lỗi là ko vào đc nhân vậy đó hoặc con pet mình chỉnh sửa lỗi ko hiển thị đc hoặc ko xuất đc. 1 lần nữa ko vào đc game ko phải là lỗi do chỉnh sửa ở đây ^^

Chúc vui vẻ

minhtri194
10-12-10, 08:13 AM
anh ơi anh có script cong hiến vàng vào bang anh send cho em với