PDA

View Full Version : Anh nào Pro ss6 chỉ giáo cho em với

hungqnub1989
07-12-10, 06:43 PM
em đã test thử sv ss6 ENC rồi
tất cả đều ổn ?nhưng anh nào cho em hỏi cách tăng dame cho nhân vật thứ 7 với, và cách add đồ trong shop cho nv mới, tiên nếu có send luôn cho em cái mumake ss6.
chứ em thấy nó yếu quá? và tiện thể chi giùm em làm sao mà 1 bãi vàng rớt 1 >2 cục vàng nhưng số tiền vẫn như thế cho bãi đỡ lag với

và làm sao để ẩn IP mình ở main với
em cảm ơn trước

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KúnKuTe
07-12-10, 10:52 PM
mình không test ss6 của ENC lên những gì bạn nói mình không biết. nhưng ẩn IP ở main thì đơn giản là ta pack main lại cái này mình biết ^^
mà bạn ở uông bí quảng ninh nhỉ, mãi mới gặp 1 đồng hương trong club mình cũng ở quảng ninh. :D

cuocdoisp
07-12-10, 10:57 PM
1. SS6 mới trong giai đoạn test thôi , bạn có lên nghiên cứu SS5 thì tốt hơn . Đảm bảo cái SS6 Free chạy ngon chắc còn lâu nữa mới có . Giờ bạn ham theo cái mới sẽ không có kết quả gì đâu . Cái này chỉ dành cho những pro thôi
2. Ẩn IP ở main là điều gần như không thể bạn à . Chỉ với vài tool hoặc vài lệnh ddos là tìm ra IP của bạn à . Nếu ẩn no-ip thì bạn có thể park main lại .