PDA

View Full Version : [ Help ] Server + Clien + Website - Rất Mong Sự Giúp Đỡ

cuocdoisp
06-12-10, 10:17 PM
Lời đầu tiên chân thành cảm ơn sự quan tâm của các bạn . Qua một số người bạn mình biết đến TLBB và rất mong có 1 Server Online . Tuy nhiên trình độ của mình thì lại không có vì thế mình mạn phép tạo Topic này với hy vọng các bạn đi trước , các bạn có kinh nghiệm với box TLBB có thể trợ giúp trọn bộ : SERVER + CLIEN ANTI + WEBSITE đáp ứng nhu cầu 1 Server Online nhỏ . Và lẽ đơn giản , chẳng ai có thời gian giúp không cả . Ở đây mình đề cập vấn đề nghiêm túc lên cảm phiền những bạn trêu đùa hoặc những cao thủ chém gió bỏ qua cho mình . Yêu cầu đầu tiên là làm trực tiếp tại nhà mình - tại Hà Nội nhé . Nói chuyện trên 4rum cũng không tiện lên mình để lại Yahoo , bạn nào có thời gian giúp mình thì cho mình xin cái Yahoo hoặc PM trực tiếp Yahoo của mình nhé
Y!M: badttn
TB: có gì xúc phạm anh em bỏ quá cho . Hy vọng Mod cho Topic live :((

TyriMikk
06-12-10, 10:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hater
07-12-10, 08:33 AM
bạn cần cài off thạo chưa mà nghĩ đến onl:|

lengoctung
07-12-10, 06:44 PM
Anh hater ơi, muốn việt hóa mấy cái dòng thông báo đi Ác tặc, Ác bá, Túc cầu, thông báo Đến giờ đi cờ... thì việt hóa ở file nào vậy anh hater.
phiền anh hướng dẫn cho em nha. Cám ơn anh trước!!!

hater
07-12-10, 08:46 PM
cái đó phải hỏi ông HD chứ hỏi gì mình mình ko thạo mấy thứ đó lắm vì ko có thời gian mò mẫm file của game :|

huuduyen_05
08-12-10, 09:54 PM
@cuoidoisp : cài nó cũng đơn giản như bên MU thôi bạn :D

cuocdoisp
09-12-10, 10:40 AM
@cuoidoisp : cài nó cũng đơn giản như bên MU thôi bạn :D

Đơn giản với người biết thôi Duyên à . Với lại theo kinh nghiệm bên MU , cài được không có nghĩa là sửa được lỗi và phát triển được nó . Chính vì thế mình mới cần 1 cái Server ổn định . Chứ như bên MU , anh em mới vào 4rum chẳng biết gì , cũng làm 1 cái MuOnline , member nó hỏi admin chẳng biết gì . Vài hôm close Server thì mệt

@Duyen : mình send mail hình như bạn không nhận được thì phải
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>