PDA

View Full Version : Giúp em cài đặt TLBB Off với

mytzoui
06-12-10, 07:11 AM
Các anh ơi em down đầy đủ tất cả các bản các link nhưng đến phần giải nén file thì file 1 và 7 bị lỗi thế là nó dừng luôn =(( ai có thể giúp em cài đặt với mún chơi TLBB off quá mà lò mọ cả đêm ko cài đc. 8-} Pro nào giúp em với em mù tịt về máy tính ^:)^

lameng
06-12-10, 10:09 AM
ban thu repair archives thu xem ,neu khong thi ban vao day <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cua anh huu duyen ma dowload laj

Anubis
06-12-10, 10:50 AM
Mình chỉ khuyên 1 câu: bạn nên đọc hết tất cả các bài trong Box Thiên Long Bát Bộ này là sẽ cài được sever off. Cứ gặp 1 lỗi đơn giản là làm 1 thread sẽ gây loãng Box mà người khác cũng không muốn trả lời vì đã có quá nhiều người hỏi rồi ( nên tìm trước khi đặt câu hỏi ).

yuhtnhahk
06-12-10, 11:16 AM
Chuẩn không cần chỉnh
DOwn bản của huuduyen lúc giải nén sẽ không bị lỗi,một điều nữa ổ cứng các bạn để định dạng NTFS mới giải nén đc

mytzoui
06-12-10, 06:52 PM
:| mình down cái file nhỏ bị lỗi cái j ko biết thì mình phải hỏi chẳng nhẽ ko biết cứ giả vở là biết à :-O post có mỗi chủ đề hỏi về cách cài đặt mà bạn kêu làm loạn nghĩ lại đê

lameng
06-12-10, 07:05 PM
ban nen dowload cua anh huu duyen tot nhat giai nen hok bj loi mjh cung dowload cua anh huu duyen,

mytzoui
06-12-10, 07:06 PM
mình down rùi down bản full nhưng mà it tiếp xúc với máy tính cho nên ko biết đăng ký :)) để vào thế nào đêm qua thì sever bảo trì hxx bán có lập đc. acc ko giúp mình 1 acc với :(

firstlove
07-12-10, 08:46 AM
đăng kí thì có nick sẵn sv nguyenhuy1->3 pas 123456