PDA

View Full Version : Cần Giúp 1 chút Về Ping

fantasy2010
04-12-10, 02:04 PM
Mình Đã tham khảo nhiều hướng dẫn mà tự mò làm theo sau 1 thời gian kết quả như thế này đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cuối cùng Vẫn chưa kết nối đc
bạn nào chỉ mình với.mình cũng đã cài lại win nhưng kết quả vẫn thế

yuhtnhahk
06-12-10, 10:13 AM
cái này do nhiều nguyên nhân,nhìn là biết bạn chưa tắt Filewall,bạn đã activate card trong máy ảo chưa?
của mọi người khồn biết thế nào chứ của mình cái card mạng ảo ở máy thật không thực sự quan trọng, tắt đi vẫn ping bình thường,khi chạy SV mình chỉ bật đúng cái VMnet8 là ping ok rồi
nói thì dài dòng lắm,pm yahoo thegioiketban mình sẽ giúp đỡ cài qua team cho

Anubis
06-12-10, 10:52 AM
100% do chưa tắt Firewall :) nhìn cái hình đầu tiên kìa

firstlove
07-12-10, 08:48 AM
ừkm firewall bạn chưa tắt kìa ;))