PDA

View Full Version : Help - Đường dẫn và đăng nhập

NhocHocYeu
03-12-10, 11:40 PM
Mình tải bản client của boomboom về và phim hướng dẫn của forum về làm.
Làm xong cả tất cả thì mình đăng nhập vào thì nó báo xem lại đường dẫn và đặng nhập lại.
Minh làm hết cách rồi nhưng vẫn ko dc. Vào forum tìm thì ko thấy nên xin phép up ở đây.
Ai biết cách khắc phục như thế nào thì giúp mình với.
client 1.10.0899 + client xưng bá gang hồ
Cả 2 client đều bị lỗi kiểm tra lại đường dẫn và đăng nhập lại. Đoạn sau nó nếu ko dc thì... mình quên rồi.
Ai biết giúp mình với nha.
Nếu dc thì pm qua yahoo dùm mình.
ma_ca_rong_189

Thanks all~o)~o)

yuhtnhahk
04-12-10, 12:32 AM
một câu trả lời ngắn gọn,khởi động lại sever,không nên vào internet khi chạy SV,chạy SV xong chờ 10 phút hãy vào game,chúc thành công

NhocHocYeu
04-12-10, 09:49 AM
một câu trả lời ngắn gọn,khởi động lại sever,không nên vào internet khi chạy SV,chạy SV xong chờ 10 phút hãy vào game,chúc thành công

Mình tắt internet rồi nhưng vào lại vẫn ko dc. Chẳng hiểu sao nữa.

NhocHocYeu
04-12-10, 03:58 PM
Ai biết cách khắc phục lỗi nà giúp mình với.
Làm mãi mà ko dc. Bực mình quá

Čħīċķėň
04-12-10, 05:29 PM
bạn kiểm tra lại ping xem :)

zake100
04-12-10, 06:42 PM
đợi tầm 10ph hoặc hơn hãy vào chơi khi server khởi động xong. Máy ảo của mình set ram 2gb chạy xong cũng phải đợi một lúc thì mới log vào game được, nó có thông báo chạy xong hết server nhưng thực ra server vẫn đang chạy một số cái nhỏ mà không có trong thông báo của server nên ta tưởng đã chạy xong. cứ kiên nhẫn đợi và sau đó hãy log vào

virusbkhn
04-12-10, 07:42 PM
đúng rồi đó bạn, phải chờ nó chút. nếu đã load thành công rùi bắt đầu là dc rùi , có lần mình đăng nhập tới lần thứ 3 mới vào dc đó thiệt là nản #:-s

Anubis
06-12-10, 03:48 PM
Máy ảo mình set 1,5 Gb RAM, khi nó báo load xong thì phải đợi 15' mới vô được :D