PDA

View Full Version : Mu Server SS5 on VirtualBox

Mi$$_$p@m
03-12-10, 02:23 PM
Bản MU đã cài sẵn trên virtualBox

Yêu cầu RAM 1 GB trở lên và chip P4
Máy ảo đã cài sẵn WebMu , MuMaker (Tạo đồ ,Acc ..) ....
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VirualBox: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Video Hướng dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tình hình là lang thang trên mạng kiếm được cái sever cài trên máy ảo nên download về cài chơi thử thì thấy ok nhưng lại không biết làm thế nào đê relife ( đã reset 400 lần ) và reset vip + nạp xu, gold, vnd vào cái web trên sever này, ngân hàng trên web thì không hoạt động, cả nhiều phần không dùng được như chuyển giới ... nên mong mấy pro nghiên cứu chỉ bảo giúp với. :)

adminlom
03-12-10, 04:02 PM
Bản MU đã cài sẵn trên virtualBox là thế nào anh
có cài đặt giống mấy cái server ss5 khác kog ạ

Mi$$_$p@m
03-12-10, 05:36 PM
Bản MU đã cài sẵn trên virtualBox là thế nào anh
có cài đặt giống mấy cái server ss5 khác kog ạ

cơ bản là giống mấy sever khác nhưng chỉ có cái là sever đã được cài trên máy ào để khỏi phải rắc rối đó mà. Đơn giản dễ sử dụng nhưng giờ thấy web thiếu nhiều chức năng quá nên hỏi các pro mong được chỉ dẫn hoàn thiện giùm cái web và các chức năng

MrAaa
04-12-10, 02:01 AM
Thật là bó tay, làm MU OFF cũng nạp VNĐ vào thì thật là hài hước =))

phamson06
04-12-10, 11:10 AM
bạn ơi cho mình hỏi bạn lấy nguồn bài này ở đâu vậy cho mình xin link đc ko?
cái máy ảo này có khác gì máy ảo vmware ko bạn, mình cài win 7 ko cài đc server trên win 7 nên phải cài trên máy ảo xp mà cài trên vm thì giựt tung đạn lên...chán luôn :D

Mi$$_$p@m
04-12-10, 07:58 PM
Nguồn thì mình lấy trên soft4u - link thì ở đó hết cả đó bạn - sever này nhẹ hơn trên Vnware nhiều ( ram 1GB chiến là ok rồi).
Cái mình cần hỏi là làm sao để có cash - VND - gold - napvip - relife trên sever này đó bạn Mraaa. Web của sever không có chức năng ngân hàng - relife - napvip - đăng kí mapvip - đổi giới tính ... nên mình mới hỏi chứ cần gì nạp VND vào sever ofline

phamson06
06-12-10, 11:47 AM
mình 1test thử rồi, cái web đó còn lỗi nhiều lắm tốt nhứt là down cái web khác mà cài vô bạn à!

Mi$$_$p@m
07-12-10, 07:34 PM
mình 1test thử rồi, cái web đó còn lỗi nhiều lắm tốt nhứt là down cái web khác mà cài vô bạn à!
Cảm ơn nhé. Bạn làm ơn tìm giùm mình 1 cái web khác được không??? Thanks nhiều