PDA

View Full Version : Pro cho mình hỏi chút về server ENC 2.0.4.0 với

Picachubacly
03-12-10, 01:02 PM
Sao mình cài mọi thứ đều OK mà khi vào game thì nhân vật Rage Fighter đánh rất yếu. Mặc dù mình đã cho điểm point lên 65535 hết rồi. Cụ thể là đánh Rồng Con chỉ mất được 600-800 máu thôi. Còn quái ở màn Ralkion thì chỉ được có 34 máu thôi. Ai giúp với nào:D

KúnKuTe
04-12-10, 01:50 AM
mình chưa test ss6 lên cũng không rõ nhưng rất có thể do def của các mobs trên quá khủng chăng?
còn nếu đánh những mobs khác cũng bị hiện tượng đó thì có thể do bug char rồi.
ngược lại đánh mobs khác vẫn bt thì chác là do def 2 mobs kia cao quá thui/

hellomoto2508
04-12-10, 08:01 PM
Dame của RF chỉnh trong calcharacter.txt. Chỉnh 2 dòng đầu =2 và 1 là OK mình đã text, sức mạnh sẽ ngang với DK, giờ chỉ còn cái skill xoay tròn nếu skill được Mobs thì RF có thể AFK được
- trong calcharacter chú ý dòng này

ENCIsCalCharacterSystem = 1 // Default: 0 --> Enable: 1 / Disable: 0
mỗi lần tắt GS nó lại trở về mặc định =0, nên phải sửa lại =1 mỗi khi run GS

copy and paste của :phoxuaxua

Picachubacly
06-12-10, 03:01 PM
Dame của RF chỉnh trong calcharacter.txt. Chỉnh 2 dòng đầu =2 và 1 là OK mình đã text, sức mạnh sẽ ngang với DK, giờ chỉ còn cái skill xoay tròn nếu skill được Mobs thì RF có thể AFK được
- trong calcharacter chú ý dòng này

mỗi lần tắt GS nó lại trở về mặc định =0, nên phải sửa lại =1 mỗi khi run GS

copy and paste của :phoxuaxua
Bạn ơi. Nhưng sao của mình lại không thế nhỉ. Minh Run server nhiều lần mà vẫn giữ nguyên giá trị là 1. Và Sức mạnh vẫn yếu như thế

phoxuaxua
06-12-10, 03:25 PM
ENC 2.0.4.0 điểm Rage Fighter max là 32K, nếu cộng vượt quá 32K sẽ bị âm point. Cộng lại strenght về 32K rồi vào game đánh thử xem.

cái dòng này hôm trước mình test cứ bị nó chuyển về 0 là vì open 2 trang mình không để ý, nên chỉnh 1 trang save lại nó không lưu khi run lại server nó lại về 0, chứ thực ra nó không thay đổi được

Picachubacly
06-12-10, 10:39 PM
ENC 2.0.4.0 điểm Rage Fighter max là 32K, nếu cộng vượt quá 32K sẽ bị âm point. Cộng lại strenght về 32K rồi vào game đánh thử xem.

cái dòng này hôm trước mình test cứ bị nó chuyển về 0 là vì open 2 trang mình không để ý, nên chỉnh 1 trang save lại nó không lưu khi run lại server nó lại về 0, chứ thực ra nó không thay đổi được

Cám ơn PXX nhiều ..........:):):):):):):):):):)