PDA

View Full Version : Lỗi "File corrupted" sau khi việt hóa file item.bmd ko dấu:((

Alehap2010
02-12-10, 07:20 PM
---------------------------
Error
Data\Local\eng\Item.bmd - File corrupted.
OK

Cho mình hỏi là có cách nào khác phục được không các bạn, công sức 2h của mình rồi edit:((
Tks các bạn nhiều:((

P/s: Mình dùng MU SS6

phoxuaxua
02-12-10, 07:48 PM
main1.07V+ chưa unpack được 100% nên không dùng ollydb thông thường để open được, vì vậy không thể JMP các dòng check File corrupted. Khi Edit các file .bmd phải crack chính các file đó chứ không can thiếp được từ main.exe. Chương trình có tên Crack BMD có share trong trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn vào đó download về rồi Crack là OK

Alehap2010
02-12-10, 08:16 PM
main1.07V+ chưa unpack được 100% nên không dùng ollydb thông thường để open được, vì vậy không thể JMP các dòng check File corrupted. Khi Edit các file .bmd phải crack chính các file đó chứ không can thiếp được từ main.exe. Chương trình có tên Crack BMD có share trong trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn vào đó download về rồi Crack là OK
Bạn có thể hướng dẫn rõ hơn giúp mình được k bạn?
Nếu đã crack bmd, thì sau đó mình nhận đc 1 file item.bmd.txt, có phải là mình chỉnh sửa trog file này đúng ko bạn? và tiếp theo mình phải làm jk để pack lại bạn:-??
Tks bạn nhiều:)

KúnKuTe
04-12-10, 01:56 AM
Bạn có thể hướng dẫn rõ hơn giúp mình được k bạn?
Nếu đã crack bmd, thì sau đó mình nhận đc 1 file item.bmd.txt, có phải là mình chỉnh sửa trog file này đúng ko bạn? và tiếp theo mình phải làm jk để pack lại bạn:-??
Tks bạn nhiều:)
hình như tiếp theo bạn convert thành item.bmd.text thành item.bmd và thế là chép vào client lại vào game. :)>-