PDA

View Full Version : Gỡ giúp lỗi này với các bạn :)

kunllee
02-12-10, 06:19 PM
Ra là tôi đang test cái Item Acient hỗ trợ + Excellent + JOH, nhưng khi vào client, click vào item có hỗ trợ 3 tính năng trên thì bảng thông tin item nháy 1 cái rồi không hiện ra nữa đồng thời item đó không dịch chuyển hay làm được gì hết. Lưu ý là lỗi này chỉ xảy ra trên client 1.02H (main unicode của FPT trước đây nhé) còn các client KOR thì không bị lỗi này. Nhớ không lầm thì trước đây (lâu lắm rồi) có bạn đã từng bị trường hợp này. Vậy cho hỏi có bạn nào bị lỗi này và có cách khắc phục không, không biết lỗi đó có liên quan đến lỗi textture ở client không? Sorry tôi gà :), có gì mong bàkon kôpác giúp đỡ. thanks all!

kunllee
26-12-10, 12:31 AM
lên nè, ai giúp với, thanks all..............................

KúnKuTe
26-12-10, 10:55 AM
không bit có phải tại cái glow không nhưng em nghĩ thế. chứ còn thật sự cũng chỉ đoán mò thôi. thấy topic a kull lập khá lâu mà chẳng ai reply lên em mạn phép reply lại :)

kunllee
26-12-10, 04:41 PM
lên nè............................................... ...........

Van_Bom
29-12-10, 08:17 PM
theo em nghĩ nó là lỗi ở GS đấy, ví dụ như ở GS 1.00.66 và GS 1.00.90. nếu ta tạo đồ vừa full rồi vừa thần thì sẽ phải JMP 1 offset

và lỗi nó sẽ tạo ra là, nếu DK VÀ MG cởi chuồng, sau đó đeo 1 cái hoặc 2 cái Ring ice full thần hoặc là thần thôi thì GS sẽ báo là đang hack và cho disconnect, còn nếu ta ko JMP offset ấy thì sẽ ko bị...

cái này hiện tại ở 1 topich đồ Full thần ở guide của Eddy em đã nói chính xác nhưng eddy cũng bó tay..

ViperMUHN
02-01-11, 10:26 AM
Sorry, cái này mình cũng gà ^^, Mình không thích cái kiểu vừa ext, vừa thần nên chưa bao giờ thử làm.

mabulong
02-01-11, 08:56 PM
Sorry bác Cường cho em hỏi

- bản verver 2 của bác em phát hiện ra 1 điều kỳ lạ

- Ef buf + 2k ene = ef buf + 4k ene ?

không hiểu cái này do đâu

vừa up vừa hỏi bác ^^!

sorry spam toppic bác

kunllee
02-01-11, 10:17 PM
theo em nghĩ nó là lỗi ở GS đấy, ví dụ như ở GS 1.00.66 và GS 1.00.90. nếu ta tạo đồ vừa full rồi vừa thần thì sẽ phải JMP 1 offset

và lỗi nó sẽ tạo ra là, nếu DK VÀ MG cởi chuồng, sau đó đeo 1 cái hoặc 2 cái Ring ice full thần hoặc là thần thôi thì GS sẽ báo là đang hack và cho disconnect, còn nếu ta ko JMP offset ấy thì sẽ ko bị...

cái này hiện tại ở 1 topich đồ Full thần ở guide của Eddy em đã nói chính xác nhưng eddy cũng bó tay..

Vậy chắc là bo tay rồi :D ..............................

kunllee
02-01-11, 10:17 PM
Sorry, cái này mình cũng gà ^^, Mình không thích cái kiểu vừa ext, vừa thần nên chưa bao giờ thử làm.

Hix, vậy đành bó tay luôn :D ..........................

kunllee
02-01-11, 10:18 PM
Sorry bác Cường cho em hỏi

- bản verver 2 của bác em phát hiện ra 1 điều kỳ lạ

- Ef buf + 2k ene = ef buf + 4k ene ?

không hiểu cái này do đâu

vừa up vừa hỏi bác ^^!

sorry spam toppic bác

Trước giờ chưa nghe nói lỗi này và mình cũng không rõ nữa nên đành bo tay