PDA

View Full Version : AI giúp mình với

cuongca11
01-12-10, 02:50 AM
Không phải người dev JX nhưng xin mạo muội post bài ở đây mong Pro nào giúp đỡ. Mình có lên mạng kiếm được một mã nguồn của Zhengtu nhưng không biết cách nào mở ra đc. Bác nào biết hoặc đã từng nghe xin vào giup giùm, cám ơn các Pro nhiều
File đó đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
01-12-10, 07:23 AM
Game này tên tiếng việt là gì vậy bạn ???

cuongca11
01-12-10, 02:44 PM
Game này tên tiếng việt là gì vậy bạn ???

là Chinh Đồ đó bác thaihoa :D.........

thaihoa91
01-12-10, 03:31 PM
Hình như kỉu nén nó khác thì fải :D Ko bít file nó nén là .pak hay gì ! Nếu là .pak thì bạn dùng RPGViewer này view xem dc ko --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuongca11
01-12-10, 07:17 PM
không phải là pak bạn à đuôi file của nó là .rfl mình đã lên các 4rum khác tìm hiểu, một số người bảo rằng nó là Reason ReFill Sound Bank dùng để xem video hoặc audio nhưng mình dùng các phần mềm xem video hoặc audio mà ko đc, một số người bảo phải có chương trình đọc mã nguồn của nó mới đc.
Ai biết giúp với, cái này rất quan trọng đối với box Chinh Đồ, ai giúp với:((

thaihoa91
02-12-10, 11:18 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>