PDA

View Full Version : Cần giúp về vấn đề đưa võ lâm off lên online!!!

huyonline40
30-11-10, 05:23 PM
Minh đang sử dụng bản Sóng gió tình yêu 3 của batca2tay định đưa lên online chơi chung với bạn cho zui đang test ở phòng máy mình làm theo hướng dẫn trong Ebook 3 thì sever vào game chơi bình thường nhưng khi vào từ các máy trạm thì vào được tới chỗ tạo nhân vật xong vào Game thì nó hiện "Đang đăng nhập vào game" rồi im ru 1 hồi hiện bảng "kết nối máy chủ thất bại" ai biết vấn đề này không chỉ giúp mình với. Đang xài AVG để quét virus! có 2 tấm hình các bác tham, khảo giúp nhé!

"Hình đã tạo được nhân vật"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

"Lúc nó báo Đang đăng nhập vào game không chụp hình đc vì nó bị đứng"

"Hình sau khi Đăng nhập vào game"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai biết cách khắc phục tình trạng này giúp mình cái nhé

sao hok ai giúp mình hết zay chài

thaihoa91
03-12-10, 07:24 AM
Giờ này còn sớm chưa có ai lên mạng đâu ;)) Cầu 9 10h mới onl ;))

Còn vụ đem online tui ko rõ nhưng nghe đâu có mở port gì nữa mà !

Hình như bài HD đem lên online ở đây thì fải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tungpro102
03-12-10, 07:31 AM
@ Chủ top: Tắt firewall của Modem
@ Hòa Hói: Onl sớm ghê ta ;))

thaihoa91
03-12-10, 07:35 AM
@ Chủ top: Tắt firewall của Modem
@ Hòa Hói: Onl sớm ghê ta ;))

Tại hum wa ngủ sớm ;)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

tungpro102
03-12-10, 07:36 AM
Tại hum wa ngủ sớm ;)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr
Hèn chi pm yahoo ko thấy trả lời :T
@ Chủ top: Chơi được chưa bạn :D

Mr.Phát
03-12-10, 07:47 AM
bạn cho mình xem các bước bạn đem lên onl được hem ! nói rõ ra thì mình mới khắc phục được bạn ạ !

[B.M.W]Sports
03-12-10, 08:15 AM
giống trường hợp tui luôn :)

tungpro102
03-12-10, 09:18 AM
Đăng nhập vào Modem tắt FireWall là ok