PDA

View Full Version : Mu ss6

rongtrang3000
27-11-10, 07:48 AM
mình muốn tắt chức năng camera thì làm sao vậy dể nó quay tùm lum chong mặt quá ai biết chỉ mình với
Mu ss6 làm sao để chơi 2 acc một máy vậy mình mở 2 game lên 1 cái chơi dc 1 cái bị dí ai biết fix dùm mình với
ai biết làm lauch cho mu hướng dẫn mình với mới vô nghề không biết(mình có cái lauch) nhung ko biết comfic cung như cài dặt để nó vô game dc
cố gắng giúp mình với

KúnKuTe
27-11-10, 09:24 AM
nếu không muốn camera 3D thì bạn dùng main thường không có source camera load vào nhé.
theo mình biết hình như muốn chơi mutiacc thì phải có source gì đó mình chưa thử bg lên mình chịu, mà hình như có tools mutilacc thì phải.
Laucher nếu muốn laucher thường để chơi Off thì cứ seeitworks.com vào mục laucher tha hồ down về test cái nào đẹp thì xài. còn muốn đưa Online cậu qua mục Lưu trữ có guild HD làm laucher nhiều lắm cậu nhé. tha hồ vọc.

rongtrang3000
27-11-10, 12:16 PM
nếu không muốn camera 3D thì bạn dùng main thường không có source camera load vào nhé.
theo mình biết hình như muốn chơi mutiacc thì phải có source gì đó mình chưa thử bg lên mình chịu, mà hình như có tools mutilacc thì phải.
Laucher nếu muốn laucher thường để chơi Off thì cứ seeitworks.com vào mục laucher tha hồ down về test cái nào đẹp thì xài. còn muốn đưa Online cậu qua mục Lưu trữ có guild HD làm laucher nhiều lắm cậu nhé. tha hồ vọc.
mình chỉ ofline thoi bạn ơi bạn hướng dẫn mình làm cái lauch với

doiphieubat
27-11-10, 12:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rongtrang3000
27-11-10, 12:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Nam
27-11-10, 01:01 PM
nếu chơi off thì tốt nhất hok cần launch làm gì. các Launch bây giờ gần như đều sài autoupdate qua IP ftp cả.
tắt camera thì vào camera.ini

Camera3D=1 // 0 là tắt, 1 là bật

rongtrang3000
27-11-10, 01:27 PM
nếu chơi off thì tốt nhất hok cần launch làm gì. các Launch bây giờ gần như đều sài autoupdate qua IP ftp cả.
tắt camera thì vào camera.ini
bạn ah main 1 .07V tắt cammera chỗ nào thế

tmazot007
27-11-10, 02:24 PM
bạn ah main 1 .07V tắt cammera chỗ nào thế

F8 = reset
F7 on/off camera 3D